• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pupies rottweiler, con của Audi_Jonh & Amour

Hung.tinhyeu

Active Member
Gửi tới anh chị và các bạn một vài hình ảnh pupies rottweiler, con của Audi_Jonh & Amour. Hình chụp các cháu được 05 ngày tuổi, 4 male và 2 famele.

trungcs

Member
ô hô,niềm vui lại dâng lên đỉnh điểm rồi,chúc mừng chú nhiều nhé!

Boy Hai Phong86

Active Member
Chúc mừng anh nhé, thế là đẻ sau anka hả anh, quân số lại hơn anka một công chúa hihi:-*

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng bác Hùng (Tình Yêu) nhé!! Lộc tới nhà (chia quà cho mọi người nhé)!! :)):)):)):)):))

rottweilord

Member
OH MON AMOUR, lâu lắm rồi mới thấy những tấm bìa quen thuộc bác HùngTY nhỉ? 6 là lộc rồi, em chúc mừng bác.

P/S: 8->8->8->

Hung.tinhyeu

Active Member
OH MON AMOUR, lâu lắm rồi mới thấy những tấm bìa quen thuộc bác HùngTY nhỉ? 6 là lộc rồi, em chúc mừng bác.

P/S: 8->8->8->
Cám ơn Tuyên, đúng ra thì quân số là 10 em, nhưng bị lót ổ 04 em do sức khỏe quá yếu nên còn lại 06 em Tuyên à. Thân

Chúc mừng bác Hùng (Tình Yêu) nhé!! Lộc tới nhà (chia quà cho mọi người nhé)!! :)):)):)):)):))
Cám ơn Phạm Cư mình sẵn sàng chia quà cho mọi người Cư à. Thân

Chúc mừng chú Hùng nhé :D:D:D
Cám ơn Vinh đã động viên, chia sẻ niềm vui với mình. Thân

Chúc mừng anh nhé, thế là đẻ sau anka hả anh, quân số lại hơn anka một công chúa hihi:-*
Cám ơn Dũng, đúng là Amour đẻ sau AnKa mấy ngày em ơi, mọi lứa thì Amour đẻ vào ngày thì 61 của chu kỳ mang thai, đợt này nó lên ngày nên đẻ vào ngày thứ 67 của chu kỳ mang thai. THân

Chúc mừng bác Hùng nhé.... đàn cún đều quá
ô hô,niềm vui lại dâng lên đỉnh điểm rồi,chúc mừng chú nhiều nhé!
Cám ơn Giáp và Trung, 06 em này khá đều, mầu mảng khá đậm so với những đàn trước đây. Thân

Bác Hùng mát tay thật!Chúc mừng Bác nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cám ơn Vũ nhiều, lâu quá rồi không thấy Vũ cập nhật thông tin em NEX ?. Thân

Boy Hai Phong86

Active Member
Đang định mời anh Hùng về Hp chơi tắm biển mà anh lại chăm đàn chó con vậy hihi , anh giữ sức khỏe anh nhé , chăm đàn chó con xong anh về hp giao lưu với hprc anh nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Đang định mời anh Hùng về Hp chơi tắm biển mà anh lại chăm đàn chó con vậy hihi , anh giữ sức khỏe anh nhé , chăm đàn chó con xong anh về hp giao lưu với hprc anh nhé
Ghi nhận lời mời của em, cuối tháng này mà anh em HPRC thống nhất được lịch họp mặt, anh sẽ rủ Giáp và một số anh em về giao lưu với anh em HPRC.

Chuyện chăm chó con là chuyện thường ngày của những ai nuôi chó cái đẻ em à, em cũng là một trong số người hiện nay đang chăm đần chó con, con của AnKa mà, em post hình mấy nhóc con của Anka lên đi em.

Thân

doberman

Member
bác cả nhớ giữ gìn sức khỏe nhé =)),bận túi bụi như này không dc bỏ bê chị nhà và các cháu đâu 8->.chúc mừng bác.Thân.

truongan898

Member
Chúc mừng bác Hùng và chúc các bé hay ăn chóng lớn, hy vọng 2 tháng tới mẹ Zorro nhà em cũng có tiếp bước được hậu duệ của mình để có đàn pupies chất lượng như Amour

Hung.tinhyeu

Active Member
bác cả nhớ giữ gìn sức khỏe nhé =)),bận túi bụi như này không dc bỏ bê chị nhà và các cháu đâu 8->.chúc mừng bác.Thân.
Cám ơn em nhiều, anh luôn cân bằng công việc em à, anh đặt nhiệm vụ gia đình lên hàng đầu. Còn chuyện nuôi và chăm sóc bọn cún là thứ yếu thôi, được thì trời cho không được là trò chơi. Thân

Chúc mừng bác Hùng và chúc các bé hay ăn chóng lớn, hy vọng 2 tháng tới mẹ Zorro nhà em cũng có tiếp bước được hậu duệ của mình để có đàn pupies chất lượng như Amour
Cám ơn Bửu nhiều, khi nào Zoro mẹ của Amour, bà của tụi nhóc nhà mình có tin vui là phải thông báo với anh em đấy nhé. Thân

Ghi nhận lời mời của em, cuối tháng này mà anh em HPRC thống nhất được lịch họp mặt, anh sẽ rủ Giáp và một số anh em về giao lưu với anh em HPRC.

Chuyện chăm chó con là chuyện thường ngày của những ai nuôi chó cái đẻ em à, em cũng là một trong số người hiện nay đang chăm đần chó con, con của AnKa mà, em post hình mấy nhóc con của Anka lên đi em.

Thân
Bác ơi Dũng lười post lắm.. E nịnh nó mãi nó mới sent cho vài bức hình đấy bác ạ, chắc đợi bọn nhóc mở mắt Dũng mới up... đợt tới off tháng 6 a,e hp sẽ làm hoành tráng.. a,e mình về đập phá 1 trận bác nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác ơi Dũng lười post lắm.. E nịnh nó mãi nó mới sent cho vài bức hình đấy bác ạ, chắc đợi bọn nhóc mở mắt Dũng mới up... đợt tới off tháng 6 a,e hp sẽ làm hoành tráng.. a,e mình về đập phá 1 trận bác nhé
\

Nhất trí như bản kẽm.............................................Thân

Cám ơn em nhiều, anh luôn cân bằng công việc em à, anh đặt nhiệm vụ gia đình lên hàng đầu. Còn chuyện nuôi và chăm sóc bọn cún là thứ yếu thôi, được thì trời cho không được là trò chơi. Thân

Cám ơn Bửu nhiều, khi nào Zoro mẹ của Amour, bà của tụi nhóc nhà mình có tin vui là phải thông báo với anh em đấy nhé. Thân
oh thế là 2 bà cháu cùng đẻ à