• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pumpkin lười ăn.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ê, nếu mình không nhầm thì Khủng Long là ở HCMC mà, trong đó thì thiếu gì mèo xù cơ chứ??

Khác hẳn với mình, mèo nào mình cũng thích nhưng đặc biệt thích những em mèo mướp béo mũm, tròn lẳn và chắc nịch, thích lắm ấy...

Khủng long

Active Member
Ê, nếu mình không nhầm thì Khủng Long là ở HCMC mà, trong đó thì thiếu gì mèo xù cơ chứ??

Khác hẳn với mình, mèo nào mình cũng thích nhưng đặc biệt thích những em mèo mướp béo mũm, tròn lẳn và chắc nịch, thích lắm ấy...
Ói dời oi...Bạn Mèo hay ngủ này nói chiện từ hồi con meo mẹ nhà mình chưa có chồng . Giờ nó đã con đàn cháu đống rồi hị.hị.hị. Thằng chồng bị hớt lông lù lù ra đó.Mà cách đây khoảng 3 năm mèo xù trong này hiếm lắm...1 con mèo xù nhỏ ra L.H.Phong họ đòi KL 2.5 triệu...(ôm tiền trong túi sướng hơn ).Bây giờ thì nhiều rồi.
Mẹ thằng Pumpkin nè...sao hứa chụp hình với thằng con nhiều nhiều mà nhìn lại được mỗi một BÔ...váy áo đâu chẳng thấy...lại còn hay ôm thằng Tom chụp nữa chứ , thế thằng Pumpkin có dỗi không ? bữa đó con trai có ngoan không ? chúc mừng nha ,chức Phó.CN cũng oách phết...ráng đầu tư công sức, trí tuệ cho Clb mèo nhé chị ...Hôm nào KL có dịp ra ngoải chị phải dắt KL đi RỬA CHỨC đấy nha.