• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PULLER - Dụng cụ vận động và huấn luyện dành cho chó

Các bạn đánh giá như thế nào về Puller?

• Bình thường, không có gì đặc biệt

Votes: 0 0.0%
  • Không thích!

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    2
  • Poll closed .

Clip giới thiệu sản phẩm
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=BT7jogGk9r0[/YOUTUBE]

Website sản phẩm
PULLER

Website nhà sản xuất
Home page | COLLAR COMPANY

PULLER là thương hiệu sản phẩm vòng huấn luyện chó của COLLAR - nhà sản xuất dụng cụ cho vật nuôi lớn nhất khu vực Đông Âu. Dành 20 phút mỗi ngày cùng bạn chơi với PULLER, chó cưng của bạn sẽ giảm thiểu nguy cơ gặp các vấn đề về thể chất và tinh thần như chứng kích động quá mức, không vâng lời chủ, cắn xé đồ đạc trong nhà và đặc biệt là bệnh béo phì.

Các ưu điểm của PULLER:

Nhẹ, dễ cầm, phù hợp cho cả phụ nữ và trẻ em.

Nổi trên nước, cho bạn thêm ý tưởng với các bài huấn luyện chó dưới nước.

Không mùi, không lưu lại mùi trên tay người sau khi sử dụng như phần lớn các sản phẩm dành cho thú cưng khác (đặc biệt là các sản phẩm có xuất xứ Trung Quốc).

Không hại cho răng và hàm của chó.

bác có bán ko ;;) nếu có cho xin cái giá vào inbox
Inbox em cái giá nha bác ơi.
Cám ơn các bác đã quan tâm. Cái này bên em mới đang thăm dò thị trường thôi chứ chưa nhập về. Giá bán khi về đến VN chưa có, nhưng bác có thể tham khảo giá bán ở New Zealand27,95$ (582.000đ) cho bộ nhỏ và 41,95$ (874.000đ) cho bộ lớn

Link tham khảo:

Buy Now - PULLER

Giá bán ở Mỹ trên trang Amazon là 15,99$ (330.000đ) cho bộ mini và 24,99$ (520.000đ) cho bộ lớn

Link tham khảo:
Amazon.com: Puller Interactive Dog: Pet Supplies

Cái này là hình chụp thực tế sp mẫu bộ mini cho chó nhỏ

Khánh Nhữ

Active Member
Xin hỏi bạn cái này làm bằng chất liêu gì vậy, nếu treo len cho chó cắn đung đưa trên không trung con chó nặng 27 - 32kg nó có chịu được ko. Nếu được thì tốt quá vì mình chơi Bully đang cần 1 dụng cụ để treo lên cho chó cắn vào luyện cơ cổ mà lại ko làm hỏng răng và đau cơ hàm chó, mong hồi âm...!

Xin hỏi bạn cái này làm bằng chất liêu gì vậy, nếu treo len cho chó cắn đung đưa trên không trung con chó nặng 27 - 32kg nó có chịu được ko. Nếu được thì tốt quá vì mình chơi Bully đang cần 1 dụng cụ để treo lên cho chó cắn vào luyện cơ cổ mà lại ko làm hỏng răng và đau cơ hàm chó, mong hồi âm...!
Chào bạn. Puller được làm từ chất dẻo Polime với đặc tính gần giống cao su. Với chó từ 27-32kg thì bạn dùng Puller loại Standard. Puller đc thiết kế để chó có thể vận động cơ hàm mà tránh làm chó bị hỏng răng và đau cơ hàm nên bạn có thể yên tâm :D

chỗ bạn có vòng cổ chống chó sủa lung tung không
Bên mình không có mặt hàng đó bạn ơi :)

Đã đến Pet shop của bạn lúc đó đã gần 10 giờ ngày 02/8/13 mà vẫn đóng cửa, gọi ĐT bàn mà chẳng ai nghe máy, đành đi về (chán)!.!.!
Sorry bạn. Shop mình mới mở nên nhiều hôm mở hơi trễ chút:"> Khi nào rảnh bạn ghé lại. Nếu tới sớm trước 9h mà thấy chưa mở cửa thì cứ alô 0982.50.55.16 hoặc 0988.24.36.42 cho mình là đc ;)