• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pug "khủng long" nè.

hihi đố các bạn bé này là ai nhé( mang tiếng bé nhưng thấy không bé chút nào):D

thiệt là may mắn khi trong nhà có hai ông chú nuôi chó,toàn hàng khủng không hà:)

đây là em đực trưởng thành duy nhất nhà ông chú có nhiệm vụ duy trì nòi giống hihi.được tận mắt xem mấy lần nó "hành sự" thiệt là mở mang tầm mắt đối với người mới tập tành nuôi chó như mình.

các bạn đoán được chủ nó là ai chưa nè. (thành tích từng đoạt giải nhất chó pug tại Đềm Sen đó nha ghê chưa hihi;) )
anh em nhận xét giao lưu ha.em tìm hoài mà không thấy topic dành cho chó pug ở đâu nên post đại vô đây có gì admin lượng thứ cho em nha^:)^

nollit

đây là giống chó dữ hay thân thiện nhỉ ? trông nó có vẻ hơi hung hãn.

trangcong

Member
ồ đây là con pug nó hiền vô cùng hì hì và rất biết ý của chủ mình đã từng nuôi loại cún này

anh em ai có pug cái thì qua giao lưu uống cà phê nhé hihi. tại thấy diễn đàn mình ít người nuôi pug quá chừng. đây là ảnh hôm pug đi thi nè

còn đây là toàn cảnh cuộc thi nè

WangShin

pug mặt quỷ chứ còn gì nữa, con này tầm 3.5t. e định mua nhưng ko thích cái mặt nó, định nuôi pug thường thôi

phuoc

Member
mặt trông dử vậy , chứ em nó hiền lắm , mình cũng mới vừa phối xong 2 em pug cái nè , khoản 2 tuần nửa các bé sẻ chào đời , chắc là bụ bẩm lắm đây ..........:love struck::love struck::love struck: