• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PUG chất lượng cho show và giấy tờ đầy đủ

trung2t3c

Active Member
Mấy đứa e trong nhà có cùng sở thích nên mình nhập về một số PUG gia phả tốt, giấy tờ đầy đủ , bản thân những con giống này đã là champion và đang hoàn thành champion, số còn lại đều ở dạng "quailty for show" góp phần làm phong phú giòng chó PUG trong giới chơi cả nước...
Một số thành viên ở trại mình

Th.Ch.PHOTHONGLAND'S MAR-J ROCKY

trung2t3c

Active Member
SUNNY : chị em cùng bầy Shunshine, sunny là con chó cái mà tôi tâm đắc nhất về body cũng như thần thái, hiện giờ em nó đang ở Thailand để hoàn thành nốt những điểm số cuối cùng trên con đường trở thành Thailand champion.

trung2t3c

Active Member
Đầu tháng 04 mình có qua đấy thăm em nó và may mắn tham dự 1 dogshow tại Thailand... không phụ lòng của mình, Sunny đã show rất tốt là đạt BEST JUNIOR IN GROUP ... hạnh phúc khi chia sẻ vài tấm hình với mọi người
- Đầu tiên là hình mình với Sunny trước khi em nó bước vào Ring thi

trung2t3c

Active Member
Cuối cùng là "Cá mòi" nhà mình ... tên khai sinh em nó là Sardine nên mình dịch luôn qua tiếng Việt gọi cho dễ ..... Đã mang bầu được 50 ngày .... nếu ko có gì thay đổi, đây sẽ là lứa PUG đầu tiên được sinh ra tại Việt Nam được đăng kí với hiệp hội chó giống quốc gia VKA và được cấp giấy tờ gia phả đầy đủ...

trung2t3c

Active Member
Rơi mất 1 thằng ra sau đít Cá mòi đúng ngay lúc chụp nên số lượng chiến sĩ trong hình ko đủ .... rõ là chán cái đt cùi...

trung2t3c

Active Member
Vào ngày chủ nhật 12/05 vừa qua, Tôi rất tự hào về Sunny - cô gái nhỏ của tôi đã lấy CACIB đầu tiên từ Bangkok FCI International Championship Dog Show 2-3/2013, Re.BOB, BEST JUNIOR IN GROUP và hòan thành THÁI LAN CHAMPION ... trọng tài : Javier Sanchez (Tây Ban Nha)

policedog113

hi..mấy kon pug này nhìn ngộ qá...mấy hôm trc' có ngừi cho mình 1 kon pug đực cũng pự cỡ z mà tại nhà đang có 2 em cún nên mamy hk cko nuôi thêm nữa...hiu gê:((

minidog

Member
Anh có thể chọn cho mình 1 em đẹp như trong hình trên không (con nào mặt ngầu một tí). Cho mình cái clip và giá luôn nhé. Thanks

trung2t3c

Active Member
Anh có thể chọn cho mình 1 em đẹp như trong hình trên không (con nào mặt ngầu một tí). Cho mình cái clip và giá luôn nhé. Thanks
bạn nói đến tấm hình chó mẹ đang ngửi chó con hay tấm nào khác..... ???
nếu là tấm này

thì đó là chó con trong bầy của Sardine và cánh tay cầm con chó là tay của mình đó ;;);;);;)8->8->8->

trung2t3c

Active Member
Sau khi về Việt Nam một thời gian, Boomer đã dần thích nghi với khí hậu cộng thêm được "xả stress" thường xuyên nên hắn ăn được ngủ được , lông lá cũng mướt hơn trước.... update hình mới nhất đêm 17 rạng sáng 18 tháng 05 ....