• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PQ cùi bắp nhà mình !!

heropmh

Member
Được Ông Bác cho con PQ xin anh em nhận xét dùm cho em nó. Mình cũng không biết rõ em nó bao nhiêu tháng nhưng nhìn mình độ khoảng 4-5 tháng gì thôi

Hình em nó

aiquan72

Member
Được Ông Bác cho con PQ xin anh em nhận xét dùm cho em nó. Mình cũng không biết rõ em nó bao nhiêu tháng nhưng nhìn mình độ khoảng 4-5 tháng gì thôi

Hình em nó

đúng nghĩa cùi bắp luôn......nhưng nhìn cũng dể thương....

hungye20

Member
Mẹ pq cha thì mấy anh hàng sớm nhưng được cái khôn lanh nhìn cũng ưng mắt với lại của cho mà
có thể bạn nhầm hoặc chưa biết ! con chó này chưa thể khẳng định là chó lai được vì chó cùng đàn hoặc gần huyết thống sẽ đẻ ra màu : Xám,trắng.khoang. đó là sự biến đổi gien ( nhiễm sắc thể)

heropmh

Member
có thể bạn nhầm hoặc chưa biết ! con chó này chưa thể khẳng định là chó lai được vì chó cùng đàn hoặc gần huyết thống sẽ đẻ ra màu : Xám,trắng.khoang. đó là sự biến đổi gien ( nhiễm sắc thể)
Mình thì không hiểu biết nhiều về PQ nhưng theo mình thấy con chó này ngoại trừ màu sắc con những cái khác nhìn cũng chuẩn PQ lắm

kristine

nhìn dễ thương nghê,nhà mình có con chó Gái cũng QP lai, đang tìm chồng

Lần đầu tiên mình thấy PQ mầu này:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

Nhìn cũng thấy hay hay. Hôm nào bác chủ thớt up ảnh của mẹ nó nhé