• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Post mấy mới chụp mấy con ROT anh em xem chơi

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Vừa chụp trộm mấy hình ROT anh em Fan của dòng chó ROT xem chơi và xin đề nghi không nên viết những bài lạc chủ đề .Thanks:D

BIG DOG

Member
Mấy em Rot nhìn ngầu quá. Mấy em này ở Quảng Châu phải không bác??

phamcpc

Member
Bác Kỳ này lại đi tận qua bên TQ để làm kỳ án đây!! Có phải vậy không bác??!! Bác có ôm được e nào vượt biên không ạ???

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
3 em Rot nhìn đẹp quá,nhưng hình như em đứng ở giữa trong 3 em đẹp nhất thì phải..

QUANG HAI

Mình thì thích nhất em đầu tiên bên trái với cổ cao và khung đầu tốt.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Không biết 3 em RoT này có phải ở chợ Quảng Châu không nhỉ, hy vọng rằng em ở giữ sẽ sớm về HP ăn tết.....hehe

Thanh_arch

Member
Mấy em bé ở đây hiền thế, cái chuồng cao có chưa đầy 6chục cen mà ko vọt nhỉ?

hungkieu

Member
3 em Rot nhìn đẹp quá,nhưng hình như em đứng ở giữa trong 3 em đẹp nhất thì phải..
Bạn muốn biết con ở giữa có đẹp nhất không thì qua nhà bác KỲ ngay bây giờ là biết liền thôi à em này mới nhập quốc tịch VN thì phải

trangphuong

Active Member
Nhìn mặt mấy cu này cô hồn thật, ước gì mình là chủ của ba em này.....:praying:........cảm ơn anh Kỳ nhiều về mấy bức hình.

phamhuyhoang

Active Member
hehe!anh Hùng cứ nói vậy bác Tuấn sao hiểu được ạ^_^của chợ chó trung quốc anh Tuấn ạ^_^

TungKon

Member
boss

Cho hỏi mấy con Rott này của trại nào vậy ???????
3 em Rott này là chó ở Chợ thôi anh NEO ạ,mà sao anh bảo tạm biệt vĩnh viễn VP cơ mà,sao vẫn lảng vảng ở đây làm chi vậy:)):)):)):)):))

tran huy hoang

Active Member
Vừa chụp trộm mấy hình ROT anh em Fan của dòng chó ROT xem chơi và xin đề nghi không nên viết những bài lạc chủ đề .Thanks:D

Bác Kỳ , đang liên lạc để đem cả 3 Em này về Hà Nội .^:)^^:)^^:)^