• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

post ảnh bull nhà mình lên đi

Mình rất thích bulldog cả dòng Bull Anh và Bull pháp
mình mong rằng lập ra topic này sẽ được nhiều người ủng hộ để cả hội cùng chăm yêu Bull lấy hình mẫu những con bull chuẩn của hội ra làm tiêu chí để chăm lo huấn luyện Bull nhà mình có dáng đẹp làm được nhiều trò
mong rằng moi người chăm cho bull dáng đẹp (post ảnh Bull nhà mình lên) hay nhìn thấy con bull nào quá đẹp mà chụp được ảnh khi biết nhà hay nó đang dạo phố cùng chủ thì chụp và post lên để anh em chiêm ngưỡng
hoặc là post clip lên quay những trò mà bull nhà mình làm được có thể để anh em trong hội thấy hay thì tập cho bull nhà mình bắt chước
các MEM đồng ý không ạ???
nếu được vậy thì mình cũng mãn nhãn có thế chó nhà mình chỉ đẹp trong mắt mình
còn chó thiên hạ nhiều con tuyệt lắm mà chưa duoc ngắm vậy ngắm qua hình chup hay clip thoi
một mong muôn ngọt ngào khi tham gia diễn đàn duoc ngắm chó của đồng đội
còn Bull tên là Harley nhà em mong các bác xem thôi đừng chém em nó khổ thân nhé
phone của em 0917536938

khong ai pos ảnh thú cưng của mình len sao??

chả lẽ cả diễn đàn không ai có ảnh đẹp cún cưng của mình để post lên khoe cũng moi người à
chán thế chờ mai chả thất ai hươơng ứng

post ảnh lên nào??

sao không thấy ai hưởng ứng chủ đề của mình ta???
mình đang cần tìm vợ cho harley
ai biết xin liên lạc nhé

hn HAI PHONG KHONG AI NUOI BULL PHAP SAO??

sao không thấy ai hưởng ứng chủ đề của mình ta???
Mình đang cần tìm vợ cho harley
ai biết xin liên lạc nhé
cần tìm vợ cho bull pháp nhà mình
mà sao khó thế không biết
có ai có chó cái hay biết ở dau có thì giới thiệu giúp
harley nhà em nó động đực quá rùi khổ thân nó quá không xả duoc