• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pooh and Pizza - English bulldog ở HN

Blackbear

Member
Pooh là sản phẩm nhà anh Long - Tân Mai. Lúc Pooh gần 2 tháng trông cũng yêu lắm

Đến khi hơn 3 tháng, mặt của Pooh bắt đầu dài ra, không biết trông còn giống bulldog nữa không :at wits end::at wits end::at wits end:

Pizza mới được 2 tháng tuối. Bé có dáng vẻ phục phịc của bulldog và nhiều nếp nhăn hơn so với Pooh. Mẹ của Pizza có xuất xứ trong SG còn bố hình như là ngoại quốc :love struck::love struck::love struck:

Đây là một số hình chụp chung của 2 đứa:

Hai đứa này đánh nhau suốt ngày nên không thể ở chung với nhau. Thế là dự định ban đầu nuôi 2 đứa để cho chúng nó có bạn chơi bị phá sản rồi, đâm ra lại mệt hơn nuôi một đứa.

thuan_hp

Member
the^' thi` chuye^?n bo*'t 1 be' di cho do*~ me^t. ban. ah`.
tho^ng cam? nha' may' em kho^ng co' vietkey

hamhai86

Member
cún xinh...hehe,bố,mẹ e chuẩn bị qua châu phi không biết bên đó có cún nào lạ không anh nhỉ???em chỉ toàn thấy linh cẩu ah????mà con đó nhìn sợ quá

khanhdepzai

hỏi tí kô phải , bạn bán 1 trong 2 em cho mình đc kô :-s mình đang tìm mua 1 em bull hoặc pug nhưng tìm hoài chỉ toàn người bán mắc qa .... mình cũng ở hn nè

huyluvty

Member
hỏi tí kô phải , bạn bán 1 trong 2 em cho mình đc kô :-s mình đang tìm mua 1 em bull hoặc pug nhưng tìm hoài chỉ toàn người bán mắc qa .... mình cũng ở hn nè
Mình nghĩ nếu bạn ý có bán chắc giá cũng không rẻ đâu bạn à,nếu thật sự bạn thích chơi bull thì mình nghĩ bạn cũng nên chuẩn bị một khoản tiền kha khá chứ còn muốn mua được bull rẻ thí chắc chỉ có bull lai thui bạn à.

Blackbear

Member
Bạn nên mua bulldog trong SG cũng không mắc lắm đâu, khoảng 8 - 10 triệu là có chó đẹp rồi, nhưng không có gia phả. Còn chó con có nguồn gốc gia phả tốt giá từ 700 USD trở lên. Ở HN tìm được bulldog đẹp khó lắm vì ít người chơi, người nuôi kinh doanh không đầu tư mua những con giống tốt v.v....

pugxinh01

Member
Em bull đầu tiên thì hình như là không được chuẩn cho lắm còn em bull thứ 2 thì ngon lành phết

like-e.bull

chó nhà a long tm đấy có thuần chủng k bạn ơi,có chó con k?

ảnh lỗi mình k nhìn thấy cái nào