• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pomeranian trắng tinh

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhcv

Member
Dear em gái,
Nhìn nhóc nhà em đẹp quá. Anh rất muốn mua 1 nhóc như thế tặng bạn gái. Nếu đến giai đoạn thay lông hoặc 1 ngày nào đó em quá bận rộn không thể nuôi nhóc nữa thì liên lạc với anh nhé ( Việt Anh 0903 313314). Mod đừng xoá bài nha, vì mình thật sự nghiêm túc.

Hung.tinhyeu

Active Member
Dear em gái,
Nhìn nhóc nhà em đẹp quá. Anh rất muốn mua 1 nhóc như thế tặng bạn gái. Nếu đến giai đoạn thay lông hoặc 1 ngày nào đó em quá bận rộn không thể nuôi nhóc nữa thì liên lạc với anh nhé ( Việt Anh 0903 313314). Mod đừng xoá bài nha, vì mình thật sự nghiêm túc.
Nhất trí như bản kẽm.
Nhưng Sao bạn không sử dụng dịch vụ tin nhắn trên forum, như vậy vừa kín kẽ, lại thân mật hơn. Biết lại có hiệu quả cao nhỉ....................!

Mrpham

Member
Thế àh nhà a cũng có phốc sóc đấy gần được 6 tháng rồi. Thông minh và tình cảm lắm :p

Vipz.14

Member
Dear em gái,
Cảm ơn vì anh đã quan tâm :)
Em nghĩ mod nói đúng đấy. Có gì anh cứ pm em vì cũng có mấy người hỏi mua bé này ở đâu em đều trả lời qua pm hết rồi đó.

Còn nữa. Để em nói thế này cho rõ ràng. Hi vọng Mod đừng xóa post này vì em muốn chấm dứt tình trạng rất là đau đầu như sau: Có kha khá người làm quen add nick Y!M em chỉ để hỏi chuyện nhượng lại cún.Vì là Vietpet member nên em nghĩ là add để trò chuyện về các bé cún. Ai dè lại bị hỏi mua cún. Dù "gạ" hay không hoàn toàn là "gạ" nhưng ít nhiều cũng gây cho người khác cảm giác rất khó chịu. Em thật sự lần nào cũng thấy ngỡ ngàng thậm chí cũng khá là bực. Em thì quyết định là sẽ giữ em này rồi cho nên không thể nhượng lại được. Trừ khi đột xuất mà không thể nào ở bên bé nữa thì em sẽ gửi lại cho một người chủ khác mà em thực sự tiếp xúc, có thể mãi mãi chăm sóc và thương yêu bé thật lòng và sẽ không có chuyện bán chác gì hết. Việc này rất khó có thể xảy ra nên việc nhượng lại bây giờ là 0%. Đây là xét trên cả tình và lý. Riêng với Anhcv thì em nghĩ là nếu anh muốn tặng cho bạn gái thì cứ pm em, em sẽ cho anh số di động của cô Bình chuyên bán phốc sóc trắng để 2 người liên lạc.

:wall::wall::wall:

---

Quay trở lại với bé Lixu.

Hiện giờ thì bé Lixu đang nhiễm nấm vì thời tiết ở Hà Nội xung quanh khu vực nhà em mưa suốt. Làm ẩm các phòng. Lixu lại hay nằm vạ vật nên nhiễm luôn nấm :(( Tình trạng hiện tại là lông dày chỉ còn = 1 nửa trước :worried: Còn giờ thì lông đang mọc lại nên đã rất yên tâm. Đến giờ đã tròn 4 tháng rồi (Hồi mua là 9:34' sáng (vừa lúc nhìn đồng hồ :))) ngày 3.7.09 ( Vincom premieres "Transformer" =))) - lúc đó mới 2,5 tháng :))) Nghịch như quỷ sứ. Cắn xé giấy liên tục, phá nhà phá cửa ầm ầm. Sủa suốt ngày Dog Eye Toàn nhắm chân tay người ta mà cắn. Thích chạy ra ngoài đường chơi nên lúc nào cũng phải đóng cửa rất chi là cực kì hơi bị cẩn thận =)) Thích nghe nhạc Cruella De Vil của Selena Gomez :)) Thích xem 2 con mèo nhà hàng xóm đuổi nhau :))=))

Nhờ vào kinh nghiệm chăm sóc cún của chị Rose1402 nên em cún bây giờ đỡ lên rất nhiều. Thanks chị Rose ghê gớm >:D<

Hung.tinhyeu

Active Member
Để giảm thiểu phần nào sự đau đầu của bạn. Topic tạm thời khoá lại nhé, khi nào cảm thấy nhẹ nhõm và thư thái thì cứ nhắn tin, topic sẽ được mở lại. Thân

Status
Không mở trả lời sau này.