• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

POMERANIAN - AMERICAN CHAMPION (PHỐC SÓC) - đã xuất hiện tại Việt Na

Thì mình nói mình là người chăm sóc và giám hộ chứ có nói của mình đâu...Sắp tới mình sẽ up thêm loạt hình mới nữa của chủ nhân chúng và tặng các bạn...Chúc các bạn có những chú cún iu nha,,,

ban oi ban o hanoi hay o dau vay? neu ban o hanoi , khi nao 2 em no co em be ban cho minh dat gach mua 1 em nhe,alo minh,;0989322773

V BULLIES

Member
ah hehe cái này tui biết nhà. Hình như 2 e này của Cao Thái Sơn hôm trc có thấy CTS và cái cô có tuổi kia mang đi thi Dog Show VKA. hhehe có ảnh luôn nè.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
<:p Cu em áo đỏ nhìn quen quá.......sao hôm Dogsho&shy; lên trễ vậy ? làm anh đi về trước rồi....:x
Em sở hữu 1 đôi Pom rất tuyệt....hi vọng chúng sẽ cho ra 1 đàn con thật cute....:x

dana.nguyen

2 em xinh quá. Hôm trước mình đến 1 cái pet shop, chị chủ ở đấy cũng có 1 em pom xinh như này, chị ý mua tận US$6000 để đi dog show. Xinh quáaaaa