• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Poll]Cuộc thi Toy Dogs cute nhất Vietpet.com ^.^ !

khangvn08

Thông báo:
Vì lí do có 2 thí sinh cùng hạng nên Poll sẽ lùi vào thứ 3 tuần sau! Mong các bạn thông cảm ^^!
Sau đây là danh sách giải thưởng:
-Một bài hát của chó.(Movie)
-150 hình nền độc đáo của chó.
-Một Emulator xịn của Blackberry ^.^ !
Giải thưởng sẽ trao cho who won ^^ qua pm diễn đàn!

nh0kkUn

Member
Có poll thì em chọn cho bác CookySaigon nha :)), nhìn lúc đầu tưởng cái blackberry... ai dè =.=!

tien_xu

Member
Cho mình hỏi Lixu là chó gì thế ạ, có phải Samoyed nhỏ ko, nhìn yêu thế :((

Vipz.14

Member
Cho mình hỏi Lixu là chó gì thế ạ, có phải Samoyed nhỏ ko, nhìn yêu thế :((
Là... là... ppppp... pomeranian - phốc sóc mini =)) Tức phốc sóc con đó (lúc chụp mới 2,5 tháng thôi, giờ đã 6 tháng rưỡi, lớn gấp đôi hồi đó rồi =)) ) Cảm ơn bạn quan tâm nha! hi hi hi :)

Góp vui....hình bé Aker ....Dog Eye Dog Eye Dog Eye ....biết đâu rinh giải nhứt ....:sleepy: :sleepy: :sleepy: .......(Nghe đâu là chiếc BMW .....:love struck: ....)

Nhào vzô tiếp đi các bác ......... :-bd :-bd :-bd ...

Bác cho em hỏi em chó này bác mua ở đâu vậy? Nhìn em xinh quá mà ko biết mua ở đâu. Bác có thể chỉ cho em chỗ hoặc SĐT để em liên lạc đc ko. Xin cảm ơn bác.:)

Cún của ai cũng xinh hết (và đương nhiên cún của mình cũng yêu rồi!) Cho Lixu nhà em góp mặt nhé!! :)

Bạn ơi cho mình hỏi bạn mua chú chó này ở đâu vậy. Cho mình xin địa chỉ hoặc SĐT của nơi bán. Mình xin cảm ơn. Mê mấy em cún xinh này quá mà ko biết mua ở đâu cả. :)

CookySaigon

Member
Vui thiệt .....được cả nhà thích bé cún Aker...Xin thay mặt cún Cảm ơn cả nhà....Hy vọng có nhiều hình thêm khoe tiếp......=D> =D> =D> =D> =D>

Bữa nay đã lớn hơn chút nên có vẻ biết bụi đời ........và ở dơ......:))