• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITPULL 6 tháng tuổi

hoanhd

Member
nhà mình còn hàng sót cua một cuộc tình!.bé này là đầu đàn của nhà mình!.lúc bé mới sinh ra thì bác mình xí nuôi em nó nhưng vì bận quá không có thời gian chăm sóc nên đã để nhà mình nuôi!.mình thì cũng phải đi làm suốt nên không có thời gian chăm sóc e nó!.mong rằng em nó sớm tìm được chủ mới!.
sức khỏe :TỐT,ĐÃ TIÊM PHÒNG ĐẦY ĐỦ
HIẾU ĐỘNG,HAM ĐỒ
màu :SOCOLA
ĐÂY LÀ MÔT SỐ HÌNH ẢNH MỚI NHẤT CỦA BÉ CÁC BẠN CÙN XEM NHE!.BỐ CỦA BÉ LÀ NHÀ THẰNG BẠN MÌNH ĐANG NUÔI,CÒN CHÓ MẸ LÀ NHÀ MÌNH ĐANG NUÔI.

Tung_Px

Member
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Cho bác nhanh bán đc em này nào..............

hoanhd

Member
em nay là side trung bạn ah!.nếu bạn muốn biết giá của e nó thì gọi điện trực tiếp cho mình nhé!.mình sẽ fix cho bạn.ok

hoanhd

Member
cần bán gấp e nó vì không có thời gian chăm sóc!.ae nào quan tâm e nó xin liên với mình nhé!.màu đẹp hàng đẹp giá chuẩn.ok

hoanhd

Member
hang hot duy nhat chi co mot con mua nhanh keo het hang!.yen tam cho xin nguon goc ro rang!.hung do voi cho than thien voi nguoi.ok

hoanhd

Member
ban oi!.6 thang chu 1 nam van cat tai tot ban ạh!.nha minh con hang sot cua mot tinh yeu do minh khong co thoi gian chsoc e no!.nen minh can ban gap cac ban ah!.ae nao co nhu cau xin lien he voi mình nhe!.yen tam be nay nhà minh rat le don!.hang dam bao luon

hoanhd

Member
nhà mình còn một e pitpull đực đến bây giờ e nó cũng được 7 tháng tuổi rùi!.do mình không có thời gian chăm sóc nên cần tìm chủ mới cho e nó!.ae nào thích xin lên hệ với mình nhé!.mình sẽ để lại giá tình yêu.ok.chó mẹ thì mình đang nuôi còn chó bố thì thằng bạn mình đang nuôi.mong rằng e nó sớm tìm được chủ mới!.