• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbullvn offline chung vui và đoàn kết.....

my_lucky

Active Member
Hôm nay là buổi đầu tiên offline pitbullvn tại HN, anh em ra chưa được đầy đủ vì nhiều người ở nhà chuẩn bị ăn Rằm, người thì về quê xum họp nên quân số giảm 1 nửa.Tuy ít pitbull nhưng số lượng anh em ra rất đông vui, náo nhiệt.Có vài bài tập hàng ngày của pitbullvn được anh em thể hiện cho thêm lửa....Sau đây mời các bác nào hôm nay cầm súng bắn tới tấp thì cùng vào up ảnh lên để anh em ở xa hoặc vắng mặt thì cùng chia vui nhé....Thân!

jenny_Q

Vietpet sponsor
tai sao bác không chịu cầm súng đi mà bán vậy bác việt anh em thấy bác cú chay lon ton mà hi hi

Hôm nay là buổi đầu tiên offline pitbullvn tại HN, anh em ra chưa được đầy đủ vì nhiều người ở nhà chuẩn bị ăn Rằm, người thì về quê xum họp nên quân số giảm 1 nửa.Tuy ít pitbull nhưng số lượng anh em ra rất đông vui, náo nhiệt.Có vài bài tập hàng ngày của pitbullvn được anh em thể hiện cho thêm lửa....Sau đây mời các bác nào hôm nay cầm súng bắn tới tấp thì cùng vào up ảnh lên để anh em ở xa hoặc vắng mặt thì cùng chia vui nhé....Thân!
Chú Hòa hôm nay cầm súng bắn liên tục mà chưa thấy đâu nhỉ:-??:-??

my_lucky

Active Member
Hôm nay có cảnh pitbull lộc lợn sang HN để thể hiện màn đu lốp, tuy chưa đạt được phong độ tốt nhất vì hôm nay bị phân tâm bởi mấy em pit cái, nhưng lần sau chắc sẽ ok.Có pitbull tên Max cắn dây xoay vòng nhìn khủng luôn....bơi lấy đồ thì hôm nay nó vô đối.Hi vọng lần sau đông đủ hơn, anh em mỗi người góp vui thêm vài tiết mục....ví dụ kéo xe chẳng hạn....kaka

my_lucky

Active Member
lon ton...

tai sao bác không chịu cầm súng đi mà bán vậy bác việt anh em thấy bác cú chay lon ton mà hi hi
Mình chạy lon ton đi kiếm lốp và chun xăm xe.Xong còn lo điếu đóm cho các bác đấy còn gì....mà mình làm gì có súng mà bắn.Bác nào cầm súng thì nổ 1 băng cho anh em ngắm tý....

Boy Hai Phong86

Active Member
Hôm nay có cảnh pitbull lộc lợn sang HN để thể hiện màn đu lốp, tuy chưa đạt được phong độ tốt nhất vì hôm nay bị phân tâm bởi mấy em pit cái, nhưng lần sau chắc sẽ ok.Có pitbull tên Max cắn dây xoay vòng nhìn khủng luôn....bơi lấy đồ thì hôm nay nó vô đối.Hi vọng lần sau đông đủ hơn, anh em mỗi người góp vui thêm vài tiết mục....ví dụ kéo xe chẳng hạn....kaka
HiHi thế mới là chất chứ anh, hn hơn hẳn anh em các tỉnh về dòng pitbull rồi hihi

my_lucky

Active Member
Dũng xem thế nào đợt tới cho Đại Hoàng lên giao lưu cùng anh em đi, rủ thêm mấy anh em Hải Dương nữa cho xôm...hê hê

lamhuy86

Member
hn kết màn fight của pit max và e xoáy thái quá...đúng là pit có khác, kết thúc chưa đầy 1 p'! hix...

Boy Hai Phong86

Active Member
Dũng xem thế nào đợt tới cho Đại Hoàng lên giao lưu cùng anh em đi, rủ thêm mấy anh em Hải Dương nữa cho xôm...hê hê
Vâng anh ah, nhưng em sợ khó vi sang tháng sau bắt đầu làm dự án rồi đi chơi đâu cũng khó anh ah hihi

my_lucky

Active Member
Hay chú đưa cho anh em HD mượn chơi tạm vài bữa, tiện thể mang lên HN giao lưu cho vui....Lần sau em bảo Lâm HD cầm pitt lên giao lưu nhé

Boy Hai Phong86

Active Member
Hay chú đưa cho anh em HD mượn chơi tạm vài bữa, tiện thể mang lên HN giao lưu cho vui....Lần sau em bảo Lâm HD cầm pitt lên giao lưu nhé
Dạ vâng mấy anh em hd máu pit lắm tại hn là rằm nên anh em không đi được chứ không anh em cũng lên rồi anh ah:)

jenny_Q

Vietpet sponsor
Mình chạy lon ton đi kiếm lốp và chun xăm xe.Xong còn lo điếu đóm cho các bác đấy còn gì....mà mình làm gì có súng mà bắn.Bác nào cầm súng thì nổ 1 băng cho anh em ngắm tý....
bác chạy thế cân thận lại ngã ra đấy lần sau bác đi chậm chậm thôi mà em ít tuổi mà bác em là cái đúa đi SH đỏ anh em mình thi thoảng gặp nhau mà hihi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ảnh đi bác còi ơi sao lâu thế, cứ LỘc lợn với Max thế này thì em chịu sao nổi, trăm nghe không bằng 1 mắt thấy.....kekekeke :D

jenny_Q

Vietpet sponsor
anh tùng cứ tù tù vội không thể được trước sau gì bác chẳng được ngắm các em ý up anh di mấy bác cầm súng ơi khó chịu quá

trangphuong

Active Member
Ảnh đi bác còi ơi sao lâu thế, cứ LỘc lợn với Max thế này thì em chịu sao nổi, trăm nghe không bằng 1 mắt thấy.....kekekeke :D
Ảnh thì đây rồi nhưng không có pit vậy có post được không Tùng?
@Việt Anh.
Bây giờ pit han đông vui quá em nhỉ, có khi đua đòi anh em cũng lập clb pitbull TN thôi ka..ka...
Chúc clb pitbull HN ngày càng đông vui. Mà chú nhớ chăm nhóc pit đực cho anh ok đấy nhé...:))....
Thân!

mike1803

Member
hôm nay em mới lần đầu ra off, công nhận đông vui thật :D

Tuổi trẻ non nớt nên người mới có lỗ đạn :)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ảnh thì đây rồi nhưng không có pit vậy có post được không Tùng?
@Việt Anh.
Bây giờ pit han đông vui quá em nhỉ, có khi đua đòi anh em cũng lập clb pitbull TN thôi ka..ka...
Chúc clb pitbull HN ngày càng đông vui. Mà chú nhớ chăm nhóc pit đực cho anh ok đấy nhé...:))....
Thân!
Hóa ra ông anh hôm nay tác nghiệp ở HN, bác dạo này bận đi làm hay sao mà lâu lắm không thấy ol gì cả , khỏe không anh ơi ???:)

my_lucky

Active Member
Anh Phương bảo Chung cùng anh em trên đó tạo 1 nhóm chơi đi anh....con của Puma trên đó đông lắm mà anh....Có cả mấy con to nữa, cứ mang ra chỗ Bảo Tàng, tha hồ đu lốp