• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull, ?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
NHìn mặt mũi em nó húp híp nhìn khổ thân thế, em nó cắn nhau hả bạn, nếu bị cắn xước vào mắt thì bạn có thể alo cho mình, dưới mình có 1 bác sỹ có thuốc chữa những trường hợp với mắt bị sát thương như thế này, mình cũng có em cún chui vào bụi rậm bị gai đâm thẳng vào mắt mà mình đưa đến Bác sỹ ở dưới mình lấy thuôc về nhỏ cho nó với kết hợp tiêm, kết quả là sau 10 ngày mắt cún của mình trở lại bình thường, còn trường hợp cún của mình bi đau mắt bạn hàng ngày cứ lau sạch rồi rửa mắt nước muối cho em nó xem sao. Nếu bị cắn nhau hoặc bị cái gì chọc vào mắt thì alo cho mình 0936978888 mình sẽ cho bạn số Bs dưới này để lấy thuốc.

Khánh Nhữ

Active Member
NHìn mặt mũi em nó húp híp nhìn khổ thân thế, em nó cắn nhau hả bạn, nếu bị cắn xước vào mắt thì bạn có thể alo cho mình, dưới mình có 1 bác sỹ có thuốc chữa những trường hợp với mắt bị sát thương như thế này, mình cũng có em cún chui vào bụi rậm bị gai đâm thẳng vào mắt mà mình đưa đến Bác sỹ ở dưới mình lấy thuôc về nhỏ cho nó với kết hợp tiêm, kết quả là sau 10 ngày mắt cún của mình trở lại bình thường, còn trường hợp cún của mình bi đau mắt bạn hàng ngày cứ lau sạch rồi rửa mắt nước muối cho em nó xem sao. Nếu bị cắn nhau hoặc bị cái gì chọc vào mắt thì alo cho mình 0936978888 mình sẽ cho bạn số Bs dưới này để lấy thuốc.
Đúng là đam mê Pit, yêu thương Pit người như Pit mình, đáng khâm phục

cho'sun'

Sao mod lại sửa tiêu đề của tôi thế ? Tôi lập topic này với mong muốn tìm hiểu bản năng và cách nuôi chúng để trở thành một pitbull tốt , đề nghị mod giải thích lí do và "trả lại tên cho em" ?:-o:-o:-o