• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull xunsun đi tìm đối thủ

duykienhd

Member
Xin trân trọng giới thiệu với anh em chú sát thủ nhí XUN SUN rất mong muốn tìm được đối thủ xứng tầm với quyết tâm đạt danh hiệu XỨNG DANH ANH HÙNG.anh em nào có em pit nào cùng trạng xin mời nhào vô.:)):)):))

nhào vô đi anh em:)):)):))

duykienhd

Member
tranh thủ quảng cáo luôn nhà chủ chó chuyên lầm bò nướng,vịt om sấu.lẩu ếch,lẩu gà.với phương trâm ngon bổ rẻ phục vụ anh em chơi pit gần xa bạn bè thân bằng cố hữu.địa chỉ 108 đường Thanh Niên ,sdt nhìn dưới chữ ký .nhào vô anh em .:)):)):)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
tranh thủ quảng cáo luôn nhà chủ chó chuyên lầm bò nướng,vịt om sấu.lẩu ếch,lẩu gà.với phương trâm ngon bổ rẻ phục vụ anh em chơi pit gần xa bạn bè thân bằng cố hữu.địa chỉ 108 đường Thanh Niên ,sdt nhìn dưới chữ ký .nhào vô anh em .:)):)):)):)):))
Kết nhất cái món khoái khẩu vịt om sấu thôi ông chủ quán ơi......kakakakak :x:x

PIT : em này theo tôi nghĩ thì ko phải như ông vừa nói là bị gãy kheo sau đâu mà là khả năng con chó chân bị yếu nó cũng có biểu hiện như vậy, đứng chân bị dạng chữ V chứ ko xuôi chân, cứ chăm tốt đi theo dõi đi đã xem như nào mới biết được chân có vấn đề gì ko ông ạ

duykienhd

Member
hôm nào ông bạn về HD nhớ mang theo em SÁT THỦ nhé.cho 2 đứa nó giao lưu.và thi cắn cổ gà.kakakakakakakaka=)):))

_DIAMOND_1984

hôm nào ông bạn về HD nhớ mang theo em SÁT THỦ nhé.cho 2 đứa nó giao lưu.và thi cắn cổ gà.kakakakakakakaka=)):))
Chắc chắn là phải về rồi ông ơi, con Sát thủ ốm 2 hôm nay bác sỹ đến tiêm rồi, hôm rồi nó chiến nhau với thằng mực chó ta nhà tôi xong trận đấy ốm mắt mũi cứ lờ đờ chả chịu vận động gì, lo quá ông à, cũng may tiêm 2 hôm thấy đỡ nhiều rồi :)

tuanhd

Member
Chắc chắn là phải về rồi ông ơi, con Sát thủ ốm 2 hôm nay bác sỹ đến tiêm rồi, hôm rồi nó chiến nhau với thằng mực chó ta nhà tôi xong trận đấy ốm mắt mũi cứ lờ đờ chả chịu vận động gì, lo quá ông à, cũng may tiêm 2 hôm thấy đỡ nhiều rồi :)
Chắc con chó ta nó có vấn đề lên em sát thủ mới bị thế nhỉ

devil_cry

Member
pit đẹp quá huynh ơi, huynh bắt bé này ở đâu vậy, nhìn kết quá:x ? ...............................................

_DIAMOND_1984

Chắc con chó ta nó có vấn đề lên em sát thủ mới bị thế nhỉ
Chó ta tên mực hàng thửa đốm lưỡi chả sao ông ạ, giờ vẫn khỏe như vâm, Sát thủ cũng nghi khả năng để sân sau nên lạnh nên ốm ông à :)

Boy Hai Phong86

Active Member
Xin trân trọng giới thiệu với anh em chú sát thủ nhí XUN SUN rất mong muốn tìm được đối thủ xứng tầm với quyết tâm đạt danh hiệu XỨNG DANH ANH HÙNG.anh em nào có em pit nào cùng trạng xin mời nhào vô.:)):)):))

nhào vô đi anh em:)):)):))
liệu có cho rot giao lưu được không anh ơi, nhà em giờ không có con pit nào anh ah:((

sinhngay47

Member
ơ anh mới bắt em pit này hả bắt bao giờ thế lâu không ra buôn đã co thêm 1 pé nữ rồi>:D<>:D<>:D<

my_lucky

Active Member
Chúc mừng ông chủ hàng Nầm bò nướng nhé, tôi cứ thấy mầu đen ngực trắng hay socola cháy là lại nóng trong người=)), chuẩn bị cân nầm đặc biệt đi ông ơi... hàng họ dạo này ế ẩm, tôi phải về đó đổi gió chút thôi>:/>:/%-(

duykienhd

Member
em xunsun này là hàng thửa mà.hy vọng lớn lên nó sẽ vang danh thiên hạ.kakakakakakaka:))

_DIAMOND_1984

em xunsun này là hàng thửa mà.hy vọng lớn lên nó sẽ vang danh thiên hạ.kakakakakakaka:))
Em này ghép với mực đốm lưỡi nhà tôi được đấy, sao ông chủ quán vịt om sấu thấy thế nào ??? :D

duykienhd

Member
ok luôn.nhưng mà hạng cân của em xunsun nhà mình là 3,5kg đấy nhé.nếu bằng trạng.mình cho xunsun,chấp mực nhà bạn 10p rọ mõm luôn:D:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Boy Hai Phong86

Active Member
ok luôn.nhưng mà hạng cân của em xunsun nhà mình là 3,5kg đấy nhé.nếu bằng trạng.mình cho xunsun,chấp mực nhà bạn 10p rọ mõm luôn:D:)):)):)):)):)):)):)):)):))
Anh ơi câu này nghe quen quen , thế hôm nào cho em an Nầm nướng ở nhà anh vậy8->