• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull- Vic ra mắt ace ạ !

Mrwarm89

Member
Lâu lâu ko động đến topic
Hâm nóng lại topic cái, lạnh quá ;;);;)
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=rmRmrU-Euyg[/YOUTUBE]

BICHGA

Member
ko phải còi mà là quá còi . bác cho em ý đu rẻ thế ko sợ hỏng răng ah?

BICHGA

Member
em nói câu này. a e pit thông cảm. nếu các bác nuôi con thì có muốn nó đi đánh nhau đến đổ máu ko>:p

Mrwarm89

Member
em nói câu này. a e pit thông cảm. nếu các bác nuôi con thì có muốn nó đi đánh nhau đến đổ máu ko>:p
Bạn ơi, mình đang huấn luyện theo hướng sporting dog!
Hi vọng trong lần tới ghé thăm topic bạn sẽ có cái nhìn thiện cảm hơn :)

ko phải còi mà là quá còi . bác cho em ý đu rẻ thế ko sợ hỏng răng ah?
Hix, làm gì đến mức đó hả bác, cún nhà em khỏe mạnh hiếu động lắm, trc hơi nhẹ cân thôi
Đu ntn vẫn là nhẹ mả bác, e ko cho treo người nhiều,

Mrwarm89

Member
5 ngày nữa Vic nhà e tròn 4 tháng
Vic bắt đầu thay răng cửa các bác ạ

8->8->8->

Mrwarm89

Member
Dễ lắm bác ạ!
Kích động cún,đợi khi thấy cún sủa mình khen và thưởng đồ ăn hoặc đồ chơi cún thích, làm như vậy cún sẽ hình thành phản xạ, nhận biết lệnh sủa, lặp đi lặp lại trong vài ngày cún sẽ nhớ bác ạ!

Mrwarm89

Member
cún được bao kg rồi bạn???
Thaks bác!
Khoảng hơn chục cân bác ơi, lâu rồi em ko cân , ko biết chính xác, nhưng mà Vic đang phát triển tốt bác ạ, em ko thấy có vấn đề gì về sức khỏe

hdduong

Member
Chó ta huấn luyện được như bạn đa là không đơn giản vậy mà pitbull con huấn luyện được .
Dạy các ky năng ấy lâu không bạn ? Chia sẻ thêm kinh nghiệm với AE . thanks !
:x

trankhoi

Member
quả tai này xấu bác ạ, như tai con Pitt nhà mình ấy, thi thoảng nó dựng được 1 tai lên em đang tính cắt cho mặt nó đẹp mà giá 1 củ thì chua quá, có bác nào biết gây mê chia sẻ kinh nghiệm để em tự cắt.

quả tai này xấu bác ạ, như tai con Pitt nhà mình ấy, thi thoảng nó dựng được 1 tai lên em đang tính cắt cho mặt nó đẹp mà giá 1 củ thì chua quá, có bác nào biết gây mê chia sẻ kinh nghiệm để em tự cắt.
Không biết dùng thuốc chẳng may nó phản ứng với thuốc mà không biết sử lý tình huống là đi đấy..................