• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull và dogo 8 tháng nhà mình

dgk_karate

Member
Thành quả sau cuộc thi bơi :)

Đố ai dám tranh với em=))

Chó nhà mình ăn uống và tập luyện đều đặn nên không được béo tốt cho lắm, chỉ được cái hăng hái đi chơi thôi:)). Nên mong mọi người không chê chó béo, chó gầy để em nó còn lớn:x. Hãy tập luyện để con chó của mình có thể làm đúng những gì mình mong muốn ở nó :).

Mời mọi người đón xem phần sau, tập chạy với lợn =)). Có gì không phải mong mọi người bỏ qua, mình không tranh luận về một số hình ảnh được cho là phản cảm trên này. Cảm ơn mọi người, chúc mọi người vui vẻ :)

jenny_Q

Vietpet sponsor
cô em này bơi cũng gớm ghê phết nhỉ quả này chắc vô địch dành cho các nữ vận động viên chó =))

cocker.fan

Active Member
DOGO nhà mình còn có quả bắt vịt xong thả vào lò nướng a Tùng nhỉ 8-> 8-> 8-> em này mới biết săn vịt thôi,chưa biết thịt vịt,hehe :p :p

tuanhd

Member
nhìn cún của a khánh bơi mà hay quá.mình chưa có dịp nào tận mắt nhìn cún bơi lên rất muốn cho cún của mình bơi nhưng mấy cái hồ ở chỗ mình bẩn quá chỉ sợ tắm hồ bẩn về lại ghẻ thì chết.ra sông thái bình thì chỉ sợ dòng nước nó cuốn cả chó lẫn chủ.hic hic hic.:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

dgk_karate

Member
nhìn cún của a khánh bơi mà hay quá.mình chưa có dịp nào tận mắt nhìn cún bơi lên rất muốn cho cún của mình bơi nhưng mấy cái hồ ở chỗ mình bẩn quá chỉ sợ tắm hồ bẩn về lại ghẻ thì chết.ra sông thái bình thì chỉ sợ dòng nước nó cuốn cả chó lẫn chủ.hic hic hic.:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Cún nào cũng biết bơi Tuấn ah. Tập cho cún của tuấn ham nhặt bóng rồi sẽ bơi tha bóng mang về, dễ thôi mà. Quan trọng là phải tập cho cún làm quen với nước từ từ, ban đầu có thể Tuấn bơi cùng nó sau nó ham thì mình vứt đồ cho nó bơi ra nhặt là ok . Con dogo này thì phải nhìn thấy gà vịt hoặc mình bơi cùng nó mới bơi :)) chứ còn lâu nó mới xuống nước=)), về chủ ghẻ hơn cún =)). Tuấn xem hôm nào bố trí con lợn mán cho em nó đi săn, rồi mọi người liên hoan :).

dgk_karate

Member

Em vàng bơi cùng là em nào thế Khánh Mê Gái ơi ???? :p:p:p:p:p
Ah, đây là em bit bun lai chó ta ở gần đấy, thấy vịt trên hồ cũng tham gia thi đấu nhưng không lại được em dogo:)). Em vàng này tý bị em dogo dìm chìm nghỉm :).

dgk_karate

Member
cô em này bơi cũng gớm ghê phết nhỉ quả này chắc vô địch dành cho các nữ vận động viên chó =))
Chú dưỡng tai em ở nhà cho tốt vào, bao giờ lành tai mang ra hồ cho chị em nó bơi với nhau. Tình hình là em trắng sắp salo rồi mà em nhà chú thì chưa kịp lớn :((. Chí phèo mấy hôm này đang bị em Dogo hành hạ :)) nên phải cách ly tránh hậu quả đáng tiếc cho anh Chí =)).

tuanhd

Member
Cún nào cũng biết bơi Tuấn ah. Tập cho cún của tuấn ham nhặt bóng rồi sẽ bơi tha bóng mang về, dễ thôi mà. Quan trọng là phải tập cho cún làm quen với nước từ từ, ban đầu có thể Tuấn bơi cùng nó sau nó ham thì mình vứt đồ cho nó bơi ra nhặt là ok . Con dogo này thì phải nhìn thấy gà vịt hoặc mình bơi cùng nó mới bơi :)) chứ còn lâu nó mới xuống nước=)), về chủ ghẻ hơn cún =)). Tuấn xem hôm nào bố trí con lợn mán cho em nó đi săn, rồi mọi người liên hoan :).
e cũng thích lắm nhưng khổ 1 cái là chỗ em ko có cái hồ nào sạch sẽ cả,đến gần hồ là đã thấy mùi thum thủm rồi.nhưng đợt này con tít nhà em lành tai là em nhất định sẽ cho đi tắm mới được,oái ăm là sắp đến mùa đôg rồi:-ss:-ss:-ss

Chú dưỡng tai em ở nhà cho tốt vào, bao giờ lành tai mang ra hồ cho chị em nó bơi với nhau. Tình hình là em trắng sắp salo rồi mà em nhà chú thì chưa kịp lớn :((. Chí phèo mấy hôm này đang bị em Dogo hành hạ :)) nên phải cách ly tránh hậu quả đáng tiếc cho anh Chí =)).
thế thì đành phải đợi đến mùa quýt sang năm vậy =)) hay bỏ lần 1 cũng đâu có sao :))

Nhìn khung người em dogo nhà anh Tùng đô con giống Doperman , anh chăm tốt thật
Chị em nó sắp được đoàn tụ rồi Khánh ơi! Chủ nhật này mang Trắng đi off cho con "Đốm săn mồi" mình mới đưa ở quê lên nó được biết thế nào là thành phố với! Ra HN thấy ngố quá đi :D tiện thể về ve anh Chí béo nữa chơi 2 chọi 1. ke ke:-"

my_lucky

Active Member
điểm off ở cvtn bao giờ hội Bully cũng ở trung tâm, hôi pitbull thì ở bên rìa:D bờ cỏ, đoạn giữa là đường đi bằng bê tông, cho 2 chị em nhà Đốm trắng đứng đó tạo dáng là sẽ có rất nhiều hotgirl đến chụp ảnh cùng và xin chữ ký của 2 bác chủ8->8->=))=))

điểm off ở cvtn bao giờ hội Bully cũng ở trung tâm, hôi pitbull thì ở bên rìa:D bờ cỏ, đoạn giữa là đường đi bằng bê tông, cho 2 chị em nhà Đốm trắng đứng đó tạo dáng là sẽ có rất nhiều hotgirl đến chụp ảnh cùng và xin chữ ký của 2 bác chủ8->8->=))=))
ơ! không phải 2 mà là 3 rồi đó bác à..................................................3:-O