• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull USA anh em chỉ giáo

chelsea

Member
anh em giáo, em đang đinh xóm liều síp vài chú pítbull này hiên giờ đang cách xa em nủa quả đất vê chơi cho đỡ cơn vât , ảnh này la do nguoi mỹ cho em va nói se giup em sip vê viet nam, em muôn hoi dong pit nay có phai dòng chiến đấu ko a,,,, hay chỉ giống mấy thàng bô đôi chả góp ko a

vanglai213

Active Member
hình như bully nhiều hơn là pitt bác chelsea à... ^^ kiếm hình mấy chú pitt để anh em chiêm ngưỡng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Đồng chí thử hỏi đồng minh của đồng chí bên kia check hộ mình xem em này như nào, giá bao nhiêu, nhìn em này mê quá :):)

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
anh biên bây giờ lại chuyên qua bộ môn pit vs bully àh anh không chơi xoáy nũa àh

chelsea

Member

Đồng chí thử hỏi đồng minh của đồng chí bên kia check hộ mình xem em này như nào, giá bao nhiêu, nhìn em này mê quá :):)
ok ban.minh đang chờ thang tóc vàng này sap ve mỹ ,sem tiên sip no nhu nao alo cho ban,nghe nói bên mỹ đuong hai quan kiểm dich lam khét lam,nêu thang tây nó cô tinh giup chac la ok thoi

chelsea

Member
anh biên bây giờ lại chuyên qua bộ môn pit vs bully àh anh không chơi xoáy nũa àh
thi nuôi thăng bảo kê ra đuong cho yên tâm e a,đua em ti anh thay nuôi loai nay tinh cảm lắm em a,thân thiên chủ bản lĩnh có thế la anh khoái

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Cứ liên lạc hỏi cho mình em này, cứ về VN đúng em này giá hợp lý có giấy tờ ngon lành đầy đủ, chó mỹ xịn chứ không phải hàng lởm là mình bắt . Thanks

chelsea

Member
đó la chuyên đuong nhiên rôi tung a///////////////////////////////////////////// them ky tư

_APBT_

chào ace tôi cũng đang thích giống chó này. mong được giao lưu và học hỏi.