• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull thụ tinh nhân tạo.

Status
Không mở trả lời sau này.

kucut3

Member
có thiệt không đó .....sao ko thấy bác TP báo gì vậy ta...anh đừng làm mọi người mừng hụt nhé:D...nếu thật thì 6 em là quá ổn rồi...

phamhuyhoang

Active Member
chúc mừng ông anh nhé ^_^ anh kể ra cũng mát tay nhỉ ?tự tay phối mà ra được từng đấy con ah ?

my_lucky

Active Member
Và cuối cùng em lại là người thức đến phút trót, vào lúc 01h52 phút sáng, tin nhắn nóng hổi thông báo số lượng là 11 nhóc, gồm 8 đực và 3 cái, trong đó có 1 nhóc mặt trắng và chân trắng.Trời sắp sáng rồi, có ai nhanh chân nhanh tay ăn sáng rồi phi lên TN cụng ly chúc mừng Cốc chủ Trangphuong không nào?????
P/S : chưa chắc con số 11 đã là con số cuối, cứ phải chờ đến sáng mai mới biết chắc được ạ, ka ka!

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng chủ trang trại Pit Thái Nguyên, chúc mừng ca thụ tinh nhân tạo thứ hai đã thành công ngoài mong đợi. Chúc 11 puppies Pit ra đời gồm 8 đực và 3 cái có ( 5 mầu ) khoẻ mạnh dưới sự chăm sóc mát tay của chủ trại.

Thanh_arch

Member
Chúc mừng thành công của bác Phương, chúc các em mạnh khỏe và tỉ lệ thành công tối đa.

trangphuong

Active Member
mod thong cam may mat tieng viet

12 nhoc cac bac a,hi sinh 1 con 12...:(... mod thong cam may em hong tieng viet.
May anh cung hong len co may kieu thoi..chan qua...

trangphuong

Active Member
lại sửa ok tẹo em làm vài po phục vụ các bác, hiện tại hi sinh 1 còn 11 nhóc 8 đực 3 cái.
Thân!

kucut3

Member
chúc mừng bác bơm tay mà đc 12 em.....em là em tia đc em đen trắng rồi đó bác cho em hỏi em nó là boy hay girl ạ

trangphuong

Active Member
topic thụ tinh nhân tạo đã thành công mình sẽ lập topic mới để giới thiệu các cháu.
Mod khoá hộ em.
Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.