• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull Thẩm Mỹ Tai

trangphuong

Active Member
Chào Thắng.

Cắt tai đôi bully chưa đồng chí Thắng?
Hôm nào mình về PH cafe nhé, nghĩ lại nhớ cái quán cafe ở Văn Cao anh thằng Duy Mạnh....:D....

LION_2009

Active Member
ban

Cuối tuần anh bạn nghỉ làm xuống chơi tiện sử lý 2 cháu luôn bạn ạ . Đợt này mình sẽ làm kiểu khác cho da dạng để cho mọi người xem nhận xet va đánh giá . Mình vào topic chó nhà maisom USA thấy có 1 em bên thái cũng cắt kiểu gần giống của mình nhưng mà đẹp hơn về thẩm mỹ và kỹ thuật

LION_2009

Active Member
THÊM

Thêm vài hình pitbull ,hiện nay tai em nó đang khỏi dần chắc vài ngày nữa khỏi hẳn

tổng cộng 3 em A.BUlly đúng ko a? Con nhỏ xíu khi nào cho cắt? Bọn này có bắp thêm tí nữa thì hết bài.

LION_2009

Active Member
EM

tổng cộng 3 em A.BUlly đúng ko a? Con nhỏ xíu khi nào cho cắt? Bọn này có bắp thêm tí nữa thì hết bài.
Quân số Ambully nhà anh đông lắm hiện nay 6 em rồi hai em vừa cắt tai là nhỏ nhất còn mấy em kia đã trưởng thành cộng thêm pitbull ngao tạng lên tới 10 em chắc vài tháng nữa còn lên rất nhiều

King of bulls

Vietpet sponsor
Quân số Ambully nhà anh đông lắm hiện nay 6 em rồi hai em vừa cắt tai là nhỏ nhất còn mấy em kia đã trưởng thành cộng thêm pitbull ngao tạng lên tới 10 em chắc vài tháng nữa còn lên rất nhiều

Bái phục anh luôn nha,có tới 10 bé lận ah,chả bù với em,có 1 bé mà còn bị la tới tấp. Ngưỡng mộ quá,hehe. Anh mở luôn trang trại luôn đi,sẽ co nhiều ACE ủng hộ.:D:-bd

Thân chào

Nghiadia123 dđ 0907207441

LION_2009

Active Member
bạn

Cắt tai như vậy có ảnh hưởng đến sức khoẻ của mấy em ko anh? Thanks anh
Theo mình nghĩ cũng có chút xíu thôi , nhưng vài ngày sau lành lại khoẻ ăn uống rất nhiều nói chung không ảnh hưởng tới sức khoẻ bao nhiêu

LION_2009

Active Member
Thêm Hình

Cập nhật hình ảnh 2 em AMBULLY thẩm mỹ tai đến hôm nay đã lành hẳn

0915999999

theo cảm nhận của em thì em này của bác lai hay sao ấy theo như em tìm hiểu trên mạng thì pitbull thuần chủng phải có khuôn mặt và mõm dài hơn 1 chut nũa cơ,còn em của bác mõm vừa ngắn vừa tù,đấy là theo cảm nhận của e ,nếu ko phải xin bác bỏ qua cho em

dungseven

Member
theo cảm nhận của em thì em này của bác lai hay sao ấy theo như em tìm hiểu trên mạng thì pitbull thuần chủng phải có khuôn mặt và mõm dài hơn 1 chut nũa cơ,còn em của bác mõm vừa ngắn vừa tù,đấy là theo cảm nhận của e ,nếu ko phải xin bác bỏ qua cho em
chán bác quá?chán ko thể tả nổi?em không hiểu về chó lắm nhưng nhìn cũng biết là thuần chủng bác à?bác lưu ý một chút khi nhận xét về một con chó bác nhé?không anh em họ lại cười đó?theo em biét dòng gọi chung là bully---->trong từ bully thì ngồm nhiều loại.....;)

zinzin80

Member
em pitbull nhà bạn đẹp thật đấy mình cũng đang có một em màu vàng nhưng còn bé quá mới 3thang tuổi và mình cũng không có kinh nghiệm nuôi dòng này có gì bạn trao đổi giúp mình nhé hy vong nó sẽ được một phần như vậy
cảm ơn trước nhé

LION_2009

Active Member
Chào bạn

em pitbull nhà bạn đẹp thật đấy mình cũng đang có một em màu vàng nhưng còn bé quá mới 3thang tuổi và mình cũng không có kinh nghiệm nuôi dòng này có gì bạn trao đổi giúp mình nhé hy vong nó sẽ được một phần như vậy
cảm ơn trước nhé
Cảm ơn bạn !
Bạn cần hỏi gì cứ liên lạc số của mình ở dưới chữ ký mình sẽ giúp .

LION_2009

Active Member
Chào Các Bạn

Chào các cao thủ làm ơn đi chỗ khác chơi . Đừng vào topic của tôi nói này nói kia trước khi vào topic nhớ đọc kỹ đây là topic ( Pit bull thâm mỹ tai ) không phải là chỗ cãi nhau . nếu muốn cãi nhau hơn thua xin lập topic khác để đỡ làm loãng topic của tôi
Cũng xin BQT diễn đàn xoá những bài viết không phù hợp với topic

zinzin80

Member
LION_2009 ơi bạn đánh giá giúp mình em này nhé

mình mong dc như bạn mà chắc ko thể rồi
bạn có nhiều em đẹp quá
hy vọng pitbull sẽ phát triển mạnh
cảm ơn bạn trước nhé

Canavaro_Vip

Bác LION nhiều hàng khủng quá,thật bái phục bác.Ước gì được 1 lần chiêm ngưỡng đàn cún nhà bác,bác LION ơi đợt off tới bác cố gắng mang hết các em nó ra off bác nhé.Hôm đấy kiểu gì em cũng bớt chút thời gian để về HP chiêm ngưỡng toàn hàng khủng của bác.:-bd:-bd