• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL TÍT thẩm mỹ tai

tuanhd

Member
mình cho em TÍT thẩm mỹ tai mới được 6 ngày, vẫn đang trong thời gian dưỡng thương.nay rảnh rỗi pot vài tấm hình lên mong anh em chém nhẹ tay cho tai em nó mau lành.:))
đây là hình trước khi thẩm mỹ 2 quả tai giống 2 cái loa

và sau khi đã thẩm mỹ

tuanhd

Member
tiếp nào.....................................

cái này là rình lúc em ý ngủ chụp trộm được 1 kiểu,anh em đừng cười nhé

duykienhd

Member
này anh chủ của em tít.cắt nốt đuôi cho cún.để:)):)) em ý mặc váy cho hấp dẫn hjhj=))=))

duykienhd

Member
hay là ông đi tiên fong trong việc cắt đuôi cho pitbull đi.biết đâu sẽ là một giống chó mới mang tên pittuanbull.hehehehehehhe=))=))=)):)):))

duykienhd

Member
thôi tao về ăn nầm nướng đây.mày ko ra nhà tao ăn.đêm mà có đói.đừng bắt vơ mày đi mua xôi nhé.hehehehehehehhehehehe

thôi tao về ăn nầm nướng đây.mày ko ra nhà tao ăn.đêm mà có đói.đừng bắt vơ mày đi mua xôi nhé.hehehehehehehhehehehe
hay là ông đi tiên fong trong việc cắt đuôi cho pitbull đi.biết đâu sẽ là một giống chó mới mang tên pittuanbull.hehehehehehhe=))=))=)):)):))
đẹp lắm ông a ơi.....nhìn giống Phú thật..ma mấy a nc lúc tôi ông.lúc mày tao là sao

tuanhd

Member
cắt xong nhìn khác hẳn a nhỉ....cho nó hút thuốc lào nữa là đẹp nhất...=))=))=))
chú mà chó nó hút được thuốc lào anh gọi chú bằng cụ luốn ý=))=))=)) chủ phê là được rồi chó mà cũng phê nữa thì ai dắt chủ về:)):)):)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cắt tai nhìn xinh gái hẳn lên Tuấn ơi, nhưng theo mình cái chóp nhọn đỉnh tai nên cắt ngắn đi chút xíu nữa sẽ đẹp hơn, em nó được bao nhiêu tháng rồi nhỉ ??? chắc cũng sắp dậy thì rồi đấy :D

my_lucky

Active Member
sắp cái gì nữa, tuấn nó đang bận đóng bỉm cho con Tít kia kìa, vợ thằng Đại Hoàng chứ ai=))=))

tuanhd

Member
Cắt tai nhìn xinh gái hẳn lên Tuấn ơi, nhưng theo mình cái chóp nhọn đỉnh tai nên cắt ngắn đi chút xíu nữa sẽ đẹp hơn, em nó được bao nhiêu tháng rồi nhỉ ??? chắc cũng sắp dậy thì rồi đấy :D
trước hôm cắt tai mấy hôm mình vào google tìm mẫu tai nhìn thấy em này
kết quá lên mình cũng lấy mẫu tai của em này bảo anh bác sĩ cắt cho mẫu như vậy luôn.:)) em nó được hơn 9 tháng rồi,mình đang mong em nó salo mà mãi chưa thấy đâu:))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
trước hôm cắt tai mấy hôm mình vào google tìm mẫu tai nhìn thấy em này
kết quá lên mình cũng lấy mẫu tai của em này bảo anh bác sĩ cắt cho mẫu như vậy luôn.:)) em nó được hơn 9 tháng rồi,mình đang mong em nó salo mà mãi chưa thấy đâu:))
Môn thể thao nay ko nóng vội được đâu, cứ từ từ lập tức khoai nó mới nhừ :p

duykienhd

Member
muốn salo nhanh.dễ ợt.ông lấy đũa chọc vào cái ấy của nó,nó sẽ chảy máu.thế là salo.heheheheheheheheh=))=))=)):)):))

devil_cry

Member
mình lại thích pit để tai hơn, bây giờ chó chiến người ta còn không cắt tai mà, ông Kiên cũng thích pit để tai đúng không. hehehe ...

tuanhd

Member
mình lại thích pit để tai hơn, bây giờ chó chiến người ta còn không cắt tai mà, ông Kiên cũng thích pit để tai đúng không. hehehe ...
e nhờ bác mod nào đi qua xóa hộ em cái commen của thằng này hộ em với

e nó ra dánh wa tuan nhỉ,nuôi mat tay gê,ah mà có e pit nao tơ ko hôm nào thử vài đòn với
bully chân dài 10th cua tôi