• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL Sát Thủ 6 tháng đu lốp

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đã muốn để cho phong trào lớn mạnh thì mình phải có giao lưu và học hỏi chứ, câu lạc bộ cũng là nơi để anh em trao đổi mà, có phải là tham gia câu lạc bộ để nói và khoe đâu em, rất nhiều người như anh đây không có kinh nghiệm về pit thì CLB là kênh thông tin tốt nhất để nuôi được những chú pit đẹp, giỏi phải không em?
Cảm ơn ông anh đã đóng góp ý kiến, nhưng trà đá cũng có thể giao lưu chia sẻ đc mà, hehhehe, nói vui thôi chứ anh em dưới này cứ gặp nhau là giao lưu là đc rồi, vì ai cũng có công có việc cả mà, đều phải lo hết , thôi thì bận lắm thì cứ thi thoảng gặp nhau hoặc alo í ới là được rồi, có bận mấy thì cái thú khó lòng mà bị lãng quên ấy chứ :p

boy_armani8x

Active Member
Con này xấu bỏ xừ mà cũng nuôi... Con này chú mà đưa anh nuôi a cũng dám mang đi off, anh em HN chê cho thì xấu hổ lắm.
anh có 1 con xấu như thế mang đi Off đi, có rồi mang đi xem đứa nào cao siêu dám mở mồm nhận xét nào :D

GA_DONG_TAO

Active Member
Tùng nó có cho anh đâu mà anh đi off được hả chú??????????? Ngày rtw[cs nó cho thì anh lại chê không nhận, giờ hối hận quá.
Mà công nhận con pit này Tùng nuôi sức khỏe tốt, nó chịu được mùi hôi từ đôi giày của Tùng là cả 1 vấn đề, thế mà nó không sao hehehehe

Tùng nó có cho anh đâu mà anh đi off được hả chú??????????? Ngày rtw[cs nó cho thì anh lại chê không nhận, giờ hối hận quá.
Mà công nhận con pit này Tùng nuôi sức khỏe tốt, nó chịu được mùi hôi từ đôi giày của Tùng là cả 1 vấn đề, thế mà nó không sao hehehehe
Bác sao cứ chém em thế nhỉ, tìm bác KC béo chém thì ko chém :D:D
Sát thủ của em từ bé đến giờ chỉ có nằm vườn hương đồng gió nội thôi chứ có bao giờ được vào nhà đâu mà hứng chịu phóng xạ giầy của em ??? :p=))

GA_DONG_TAO

Active Member
Trang 1 chú đưa ảnh và clip lên, em nó đang cắn giày còn gì? Nếu giầy sạch chắc nó đu cả tiếng quá.

Hôm nay ấm áp có cu em sang chơi nhân tiện làm vài kiểu cho thằng cu Sát Thủ nhà mình chia sẻ với anh em đam mê PITBULL

GA_DONG_TAO

Active Member
Màu nó lên đậm nhỉ? Nhìn mê quá, chú để lại anh nuôi cho... đi suốt, có chăm đc nó đâu.

Hôm nay ấm áp có cu em sang chơi nhân tiện làm vài kiểu cho thằng cu Sát Thủ nhà mình chia sẻ với anh em đam mê PITBULL

http://ni1.upanh.com/b2.s15.d1/280ab0d5d7083df5d6066d26e77eb37c_41278771[/CENTER][/QUOTE]

[quote="PITBULLS_DIAMOND_HP, post: 651148"][CENTER][img]http://ni2.upanh.com/b5.s24.d2/a21b6355125540bc44e689ef913a4e9e_41278772.img0762.jpg

Màu nó lên đậm nhỉ? Nhìn mê quá, chú để lại anh nuôi cho... đi suốt, có chăm đc nó đâu.
Anh Phong béo : Ngọn lửa đam mê của em hơn 3 năm nay của em chỉ có duy nhất mình nó, chuyển Sát thủ cho ai chắc có lẽ em cũng giải nghệ chơi PIT luôn cho xong, bác làm khó em thế:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Đúng........... Chú nên giải nghệ, anh ủng hộ. Chú nên kiếm người ở cùng, chăm sóc chú thì hơn. Sau đó kiếm thêm thằng nhóc chăm chó cùng, thế mới là con ngoan, trò giỏi... Ít nữa đầu tư mấy em pit tuyển ở TQ và USA, cso phải hay hơn không.?
Con này xấu xấu để anh nuôi trong thời gian chú HP chỗ khác.hehehehe

Đúng........... Chú nên giải nghệ, anh ủng hộ. Chú nên kiếm người ở cùng, chăm sóc chú thì hơn. Sau đó kiếm thêm thằng nhóc chăm chó cùng, thế mới là con ngoan, trò giỏi... Ít nữa đầu tư mấy em pit tuyển ở TQ và USA, cso phải hay hơn không.?
Con này xấu xấu để anh nuôi trong thời gian chú HP chỗ khác.hehehehe
Em xin anh..........................POTAY.com...................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Mày cũng nhát gàn em nhỉ???????????????????? Hahahahahahahah.... Xin đi, không a bêu xấu con pit này khi nào nó về với anh thì thôi.
Lo lấy vợ đi, để a còn đi Đồ Sơn chơi...

Mày cũng nhát gàn em nhỉ???????????????????? Hahahahahahahah.... Xin đi, không a bêu xấu con pit này khi nào nó về với anh thì thôi.
Lo lấy vợ đi, để a còn đi Đồ Sơn chơi...
Em Sát thủ của em xinh trai ko cần son phấn em luôn tự hào về nó , thành ra nếu bác có lỡ kết em nó quá mà ko thể sở hữu được thì bác cứ bêu xấu thoải mái đi, mà bác ơi hp dạo này nhiều hoa cải lắm đó, bác ko sợ dính hoa cải à ?? :D:D

_DIAMOND_1984

Sát Thủ biểu diễn SPORT TRAINING ở OFFLINE CLB VP HP 26.02.2012( 9 tháng tuổi )
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=2JqW8sqIxJI&context=C336c117ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​

_DIAMOND_1984

Sát thủ & Con trai của SITE ( hơn Sát thủ gần 2 tháng & 4 kg ) (Test lúc 9 tháng )
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=DXybRWPeSuA&context=C349cb64ADOEgsToPDskJ37XEGSnJ6pY285ZdvWmTN[/YOUTUBE]​

a mãn nguyện rồi a nhá..niềm tin và hi vọng của a cuối cùng cũng đc đền đáp xứng đáng...sát thủ có miếng đánh chân quá hay a nhi...lần đầu đánh như thế qua tốt rồi.đc nuôi dưỡng bởi 1 người có thừa kinh nghiệm và đầy nhiệt huyết như a thì e tin 1 thời gian rất gần nữa Sát Thủ sẽ xưng vuơng xưng bá cho mà xem...:)

GA_DONG_TAO

Active Member
Hàng được đó chú, nhưng cần tập luyện thể lực nhiều hơn... Quãng đường con dài lắm và nhiều anh tài chưa ra mặt đâu. Chúc chú chiến thắng. Mà.............
Chú có giỏi thứ 7 mang xuống HN chiến với con fox nhà anh ko? Đảm bảo con của chú nằm bẹp, xin thua ngay. Con fox nhà anh quát phát là sát thủ nhà chú khóc thét, quấn quýt xin lấy xin để. Mà thôi, con fox đang sa lơ, anh không cho chiến đâu hehehehe