• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL nhí nhà DIAMOND

Anh hỏi em câu khó như thế em biết chả lời thế nào bây giờ....:D:D
Haha, đã từng chơi Pit rồi nhưng nghe bác Trangphuong nói "chơi Pit mà ko bít huấn luyện thì vứt" nên thấy dơ dơ thế nào ấy:wall:, bây giờ ngồi coi A E chơi thôi=))

phải công nhận anh Tùng chăm chúng nó khéo thật.chưa đc 1 tuần mà đã to khủng khiếp,lúc em vào nhìn ko tin vào mắt nữa mới vài ngày đã to gần 1/3 chó 2 tháng rồi,cứ đà này tới 2 tháng ko biết còn to ntn?lúc đó tổ chức pít lăn chứ ko phải là cắn dây,đu lốp nữa=))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
phải công nhận anh Tùng chăm chúng nó khéo thật.chưa đc 1 tuần mà đã to khủng khiếp,lúc em vào nhìn ko tin vào mắt nữa mới vài ngày đã to gần 1/3 chó 2 tháng rồi,cứ đà này tới 2 tháng ko biết còn to ntn?lúc đó tổ chức pít lăn chứ ko phải là cắn dây,đu lốp nữa=))
Hôm CN em đến , hôm nay thứ 3 em mà nhìn giờ cũng thấy khác nhau nhiều lắm rôì,Kinh nghiệm nuôi chó đẻ lứa này là lứa thứ 2 anh đúc kết được 1 phần nào nho nhỏ kinh nghiệm của Bác Hùng Tình Yêu đấy em, cứ phải ăn vạ nhiều, với lại có tình yêu thương nhiều với cún là đảm bảo chăm tốt ngay ấy mà..:D:D

thuan_hp

Member
Để tối em về em nghiên cứu tình hình thế nào đã, có gì OFF sớm đang định là tổ chức cho anh em VP HP đi nhậu nhẹt 1 phát anh ah....Có gì em sẽ thông báo :-bd
thông báo off cua VPHP xem ở đâu thế anh. em cứ tưởng chủ nhật vưa rồi ngồi ở hồ đợi mãi

_DIAMOND_1984

thông báo off cua VPHP xem ở đâu thế anh. em cứ tưởng chủ nhật vưa rồi ngồi ở hồ đợi mãi
em oi em vao box Thong tin thanh vien doc thong bao nhe,box phong su bi loi anh phai up tam vao day.cac bac mod thong cam,em online dt nen ko co vietkey

_DIAMOND_1984

Haha, đã từng chơi Pit rồi nhưng nghe bác Trangphuong nói "chơi Pit mà ko bít huấn luyện thì vứt" nên thấy dơ dơ thế nào ấy:wall:, bây giờ ngồi coi A E chơi thôi=))
Mỗi người có 1 cách chơi và cách huấn luyện riêng của mình mà, chơi vì sở thích vì đam mê là chính nên anh bỏ cái suy nghĩ cổ hủ đấy đi :D:D

trangphuong

Active Member
Ý mình là nuôi pitbull mà nuôi như chó ta thì phí,kiểu như không tận dụng hết sở trường, sở đoản của pit mà thôi...kiểu vùi dập mầm non ấy mà, còn mầu non của cây Ngọt hay cây Đắng thì mình không biết..ka..ka...

Con Lợn Lòi

Active Member
Hình ảnh Đàn PIT con 1 tuần tuổi
[
Nhìn đàn cún này mình lại hình dung tới đàn lợn sữa :))( khậc khậc chết thật, tại tính tôi ham ăn ...:D) = Em chăm tốt quá ( hay là em của em = em pit cái = sữa tốt :D:D:D)
Mà cái thằng cu vá trắng vàng mũi đỏ rất đàn kìa $-)$-)$-)

cocker.fan

Active Member
Nhìn đàn cún này mình lại hình dung tới đàn lợn sữa :))( khậc khậc chết thật, tại tính tôi ham ăn ...:D) = Em chăm tốt quá ( hay là em của em = em pit cái = sữa tốt :D:D:D)
Mà cái thằng cu vá trắng vàng mũi đỏ rất đàn kìa $-)$-)$-)
Cái ông Diamond này là nổi tiếng chăm chó tốt hơn chăm người đấy bác à :D em nào em nấy cứ béo tròn ra chả khác gì con lợn con..
@A.Diamond: khi nào xuất chuồng a cho em Bun xuống nhà em tạm trú 1 thời gian nghỉ dưỡng nhớ :)) chăm thử em nó thế nào.

_DIAMOND_1984

Chú chăm hộ anh BUN mấy tháng được thế thì còn gì bằng :D:D nghe có vẻ hợp lý đấy nhỉ :D

lovestorm1987hp

A Tùng ơi, anh có biết ông bác sĩ nào hay chỗ nào tiêm phòng cho chó tốt không anh, chỉ giúp em với, em mang con Phốc sóc nhà em đi tiêm phòng để chủ nhật này em mang ra off chơi.

_DIAMOND_1984

A Tùng ơi, anh có biết ông bác sĩ nào hay chỗ nào tiêm phòng cho chó tốt không anh, chỉ giúp em với, em mang con Phốc sóc nhà em đi tiêm phòng để chủ nhật này em mang ra off chơi.
Mời em 7 giờ tối Bác Sĩ Sách ở Đình Đông đi làm về em mang chó của em đến đấy tiêm hay mua thuốc về tự tiêm cũng được, anh chỉ tin tưởng mỗi bác sĩ này .:-bd