• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull nhà trangphuong

trangphuong

Active Member
Cháu tên BiBi
giới tính boy đã đủ năm...
Là con của Đại Hoàng và thị pit nhà Tiến zinzin
Đây là món quà của Tiến zin tặng mình, món quà này sau 1 năm tự nhiên thấy cao to và hôi...
Đây là vài hình của cháu.

.

.

.

longtroc

Member
anh ơi hôm nào rảnh lại qua em chơi đi anh ơi ? cún đẹp quá anh à :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

atuk91

Hôm nào phải qua nhà anh Phương học nuôi pit mới được.
Em tên Tú sáng nay có gặp anh ở đoạn Cung thiếu nhi đấy ạ.

trangphuong

Active Member
anh ơi hôm nào rảnh lại qua em chơi đi anh ơi ? cún đẹp quá anh à :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
đẹp đẹp cái giề...trại pitbull đến đâu rồi hả em, nhóc socolater em kỷ anh đanh đá vãi, cắn nhau với cu bi suốt lên người nham nhở chả dám đưa hình lên...ka...ka...
hết 21 rồi tính nhé, biết đâu ...ka..ka... mà 22 này anh đánh giải tennis 6.5+ ở yên hòa cầu giấy, mấy hôm nay lê văn luyện để hôm này kiếm trác coi có được cái gì không...
Hôm nào post ảnh carybe cho anh ngắm tẹo, tự dưng thấy nhớ nó quá.

Chào Tú vậy là hưu duyên đấy, anh cứ thấy cún chạy , tập là phải ngó ka..ka...Hôm nào qua chơi đê để anh tụ mấy cậu nuôi pitbull TN lại đã, tính trên đầu ngón tay không hết rồi...
Thân!

hix anh phương ơi em hoàng đây dạo này đi làm bận quá ko qua anh học hỏi Kinh nghiệm đc , sao anh ko UP cả em pit cái lên cho ACe chiêm ngưỡng tý

nhà bạn ở chỗ nào thế bạn , có nuôi con pit nào ko khi nào anh em mình giao lưu . Mình cũng mới nuôi hôm trc lên nhà anh Phương học hỏi cách nuôi

trangphuong

Active Member
hix anh phương ơi em hoàng đây dạo này đi làm bận quá ko qua anh học hỏi Kinh nghiệm đc , sao anh ko UP cả em pit cái lên cho ACe chiêm ngưỡng tý
Để làm của để dành em à..ka..ka..

nhà bạn ở chỗ nào thế bạn , có nuôi con pit nào ko khi nào anh em mình giao lưu . Mình cũng mới nuôi hôm trc lên nhà anh Phương học hỏi cách nuôi
Cậu này đang nuôi 1 nhóc nhà tùng kimcuong mầu vàng rơm mũi đỏ được tầm 8 tháng đầu thủ to, nuôi hơi mập hôm nay anh đi tập về gặp cậu ta đang cho pit chạy thể dục .
Chủ pit khu nhà thờ đó em .
Thân!

atuk91

Chào Tú vậy là hưu duyên đấy, anh cứ thấy cún chạy , tập là phải ngó ka..ka...Hôm nào qua chơi đê để anh tụ mấy cậu nuôi pitbull TN lại đã, tính trên đầu ngón tay không hết rồi...
Thân!
Cuối tuần này chắc anh bận đi oánh tenis rồi phải ko?để hôm nào anh rỗi, tổ chức được thì anh em mình tụ tập nhé. Em thì chỉ rỗi được cuối tuần thôi

Nhà mình ở nhà thờ, mình cũng mới nuôi em này được 6 tháng thôi. Cũng là em đầu tay nên toàn tự tìm hiểu lấy để nuôi nó. bướng kinh khủng luôn.

Đúng là hôm nào phải tụ cái cho anh em biết nhau anh Phương ạ.

longtroc

Member
vâng anh ! đợt này em cũng bận quá tính lên thăm anh chị mà chưa lên được anh à . hôm nào lên em đưa pit cảibe lên chơi ạ . chức anh thi đấu đạt kết quả cao nhé anh%-(%-(%-(

lavanbiu

nhà anh kia ở đoạn nào nhà thờ thế...nhà e gần đấy hôm nào cho e xem pit 1 tý kaka

trangphuong

Active Member
Có ai tham gia of pitbull tại cafe no 1 TN không?
club pitbull hà nội đang ở Thái Nguyên đây.
Ai tham gia a lô cho mình nhé.
Nhanh...nhanh....nh..anh....nào....

atuk91

Ôi, giờ mới đọc thấy trong khi rỗi rãi cả buổi. tiếc quá...

Thich_Khach

Member
anh em dưới Hà Nội lên thăm hỏi tất niên Tận Thế với anh em Thái Nguyên là chính anh ạ. còn CLB pitbull Hà Nội sập từ lâu lắm rồi mà anh ơi :))từ bây giờ bọn em đầu quân cho CLB Pitbullvietnam.com anh ạ =))

trangphuong

Active Member
Cho em hỏi đây là giống chó gì mà đeo xích to vậy anh? :))
Chắc giống chó hung dữ roài em...
Con này cũng ok lắm!!!!Chỉ mỗi tội hơi có mỡ nhiều!!
Mấy hôm nữa tôi về là hết mỡ ngay ấy mà, được cái ăn uống và hồi phục khá tốt .
Mà cháu nó cũng chựu phết đấy, bị phập lắc chân có kêu ca gì đâu..ka..ka...

anh em dưới Hà Nội lên thăm hỏi tất niên Tận Thế với anh em Thái Nguyên là chính anh ạ. còn CLB pitbull Hà Nội sập từ lâu lắm rồi mà anh ơi :))từ bây giờ bọn em đầu quân cho CLB Pitbullvietnam.com anh ạ =))
Ok em, mà anh lập nick bên đó rồi đấy , vừa ở sân yên hòa về rồi đây, thua luôn 2 trận đầu đen quá .
Thân!