• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà Quân.Phương

e Bull này mình nhin quen quen không bit đã được nhìn ở đâu!!!e bull này nhin hiền quá;;);;);;)
Bull không hiền đâu!!Nó cục tinh giống bố nó lắm!Kent cùng đàn nó đã gây án rồi8->8->8->

mấy hôm nay Bull đã được tập chạy
1 ngày Bull nhà em chạy 7km
ngày đầu thì em thấy nó mệt
nhưng sao các ngày sau nó chạy vẫn sung lắm
có nên cho nó tăng bài tập không nhỉ ........

theo anh em cứ cho chạy dần dần đi đã,sang tuần lại nâng lên một tí,phải 10-1 năm anh nghĩ mới nên cho tập nặng em ạ,thân!

theo anh em cứ cho chạy dần dần đi đã,sang tuần lại nâng lên một tí,phải 10-1 năm anh nghĩ mới nên cho tập nặng em ạ,thân!
vâng em cũng nghĩ vậy,nhưng cứ muốn lắng nghe các anh chị đi trước để áp dụng cho cu Bull hihi

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chó nhà em được bao nhiêu tháng rồi em ??????????

tính đến ngày hôm nay Bull đã được 6 tháng rưỡi rồi
em có chụp vài kiểu ảnh kỉ niệm dành cho Bull
mọi người qua trang 10 để xem ạ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bull được hơn 6 tháng rồi anh ạ,chính xác thì là 6 tháng rưỡi hihi
6 tháng rưỡi theo anh thì em ko nên cho chạy dài như vậy đâu, lứa tuổi này thì cứ cho ăn ít thôi, nhưng đủ chất, cứ nuôi sao người nó cứ dong dỏng là đẹp nhất, hàng ngày dẫn đi bộ và thả ra cho vận động tự nhiên là được rồi...em cho chạy nhiều bây giờ ko tốt đâu, sẽ có hiện tượng đầu gối nổi cục....

6 tháng rưỡi theo anh thì em ko nên cho chạy dài như vậy đâu, lứa tuổi này thì cứ cho ăn ít thôi, nhưng đủ chất, cứ nuôi sao người nó cứ dong dỏng là đẹp nhất, hàng ngày dẫn đi bộ và thả ra cho vận động tự nhiên là được rồi...em cho chạy nhiều bây giờ ko tốt đâu, sẽ có hiện tượng đầu gối nổi cục....
vâng anh,em lười không cho nó đi bộ ý chứ,vả lại cứ thấy nó chạy được là thích hehe,có khi phải xem lại chế độ tập luyện thui,hixhix

thôi thì không được đi off Bull đành khoe sắc tại nhà vậy
1 vài bức ảnh Bull vươn vai đón chào ngày mới nào

sau 1 hồi ngái ngủ Bull bắt đầu tạo dáng nhé

không biết các cún khác thế nào nhưng cu Bull nhà em đặc biệt rất yêu Gấu Bông đồ gì nó cũng cắn nhưng với Gấu Bông thì em chả thấy nó cắn bao giờ

chúc mọi người ngày mới ấm áp và tràn ngập niềm vui nhé.Thân

Pitt.love

Member
Bull dạo này đanh đá lắm rồi ... Bắt đầu đi khè chó khác rồi. Mau lớn bull nhé :x

Hi hi cắn gấu thì nó lấy gì mà gác chân hả sún :)):)):)):))
thì đấy nó có bao giờ cắn gấu đâu,từ bé đã thế rồi,hay tại lúc em mới bắt nó về em cho con gấu nhỏ vào chuồng nó mà,nó cứ ôm thôi hihi8->8->8->8->8->

A Páo

Member
Hi hi thích nhỉ , bốp vừa chạy ở đền lừ 2 vòng e ạ , vòng to là hơn 3km 1 vòng đó e , đồng nguĩa bull nhà e cũng phải chạy được hơn 7km rồi đó , hẹn tối mai gặp bull ngoài đền lừ nhé :x:x

Hi hi thích nhỉ , bốp vừa chạy ở đền lừ 2 vòng e ạ , vòng to là hơn 3km 1 vòng đó e , đồng nguĩa bull nhà e cũng phải chạy được hơn 7km rồi đó , hẹn tối mai gặp bull ngoài đền lừ nhé :x:x
vòng em cho Bull chạy em đo rồi 3,5km hixhix,thật dã man,chắc tầm 5h 6h em cho Bull chạy,mà em vừa làm nail cho Bull đấy haha=))=))=))=))