• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull nhà mình các bác cho ý kiến nhá

con này thì chuẩn rồi.vì mình chính là chủ đầu tiên của nó mà.bạn mua lại của giang ah.

cuquay

thế thì bạn nhầm nó với chú pitbull nào khác rồi pitbull của mình đang ở bên thailand mà mình đang ở định cư bên này chắc từ giờ đến cuối năm là em nó xẽ xác nhập vào thế giới bully vN ;))

sory nhé,căn bản 1năm nay mình chưa nhìn nó.thế mình mới hỏi có phải mua của giang ko mà

zinzin80

Member
sao ko xem dc ảnh vậy bác ơi.....................................................................................

cuquay

pitbull nhà mình đang nuôi tại phuket thailand mình cắt tai ở bên này ;)) ở vn thì mình ko biết

cuquay

mình chuẩn bị đưa em cò của mình về vn bác nào có kinh nghiệm về vận chuyển thì cho mình biết thêm chi tiết !...! thank's