• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà A Páo .......^_^

boy_armani8x

Active Member
cho con max xỏ khuyên bằng dùi cui thịt của nó với con Moon nhé..,chắc em có đồng ý ko :)) để anh biết đường còn đi thửa cái loại ủng gai góc định mệnh nào :))

Mình thích những con có màu mảng như thế này,tuy lúc còn bé ko được đẹp cho lắm vì ko hề có 1 hệ cơ nào phát triển
Nhưng bạn yên tâm , nếu chăm sóc và tập luyện tốt thì ngoài 20 tháng nói về hình thức thì con chó này của bạn ko biết nó còn phát triển về hình thể thế nào đâu , còn về cắn thì mình ko dám bàn tới;)

Bạn có con chó đẹp đó,chúc mừng bạn

Con chó cái của bạn có vẻ cắn nhiều , lông bạc mọc ở chân trước và đầu mặt khá nhiều
ko biết nó cắn thế nào , có tốt ko bạn .....bạn có con chó cái , có bộ đầu thủ và vóc dáng tương đương với nhiều con chó đực
Bạn xác định nuôi sinh sản hay để chiến đấu vậy , nếu nuôi sinh sản ,mình sẽ chỉ cho bạn 1 con,phối với con chó cái của bạn thì quá tuyệt vời , nhưng hiện h nó ko có mặt tại VN , vì đang trong thời gian tập luyện để đến tết nguyên đán này cắn 1 trận bên TQ và xem tình hình thế nào rồi nó cũng về VN với mình thôi , mình xa quê hương lâu lắm rồi , đến lúc phải về quê hương thôi , về thủ đô yêu dấu thôi ,Mình hiện đang sống và làm việc bên TQ
Rất mong được giao lưu và học hỏi với các bạn

boy_armani8x

Active Member
Con chó cái của bạn có vẻ cắn nhiều , lông bạc mọc ở chân trước và đầu mặt khá nhiều
ko biết nó cắn thế nào , có tốt ko bạn .....bạn có con chó cái , có bộ đầu thủ và vóc dáng tương đương với nhiều con chó đực
Bạn xác định nuôi sinh sản hay để chiến đấu vậy , nếu nuôi sinh sản ,mình sẽ chỉ cho bạn 1 con,phối với con chó cái của bạn thì quá tuyệt vời , nhưng hiện h nó ko có mặt tại VN , vì đang trong thời gian tập luyện để đến tết nguyên đán này cắn 1 trận bên TQ và xem tình hình thế nào rồi nó cũng về VN với mình thôi , mình xa quê hương lâu lắm rồi , đến lúc phải về quê hương thôi , về thủ đô yêu dấu thôi ,Mình hiện đang sống và làm việc bên TQ
Rất mong được giao lưu và học hỏi với các bạn
Bạn có 1 nickname quá ấn tượng cộng với kiến thức khá rõ về pit ,cách nói chuyện thì bay bổng.. Gợi cho người đọc cảm giác tò mò về bạn :))
Ps: nếu bạn yêu quê hương thì hãy viết hoa chữ VIỆT NAM :)

A Páo

Member
Ace xem đây liệu có phải là Bốp phiên bản 1 ko ạ ( nếu tai con trong ảnh này cũng màu trắng thì liệu có ai bảo đây ko phải là Bốp )

boy_armani8x

Active Member
Ace xem đây liệu có phải là Bốp phiên bản 1 ko ạ ( nếu tai con trong ảnh này cũng màu trắng thì liệu có ai bảo đây ko phải là Bốp )
Đẹp..... con bò sữa trong ảnh nhìn rất ham bóng,.. việc pit ham mê 1 thứ đồ vật một cách cuồng say rất có ích trong việc huấn luyện thể lực cho pit, Bốp giờ đang phát triển size đầu với bộ khung đang hoàn thiện như thế.. Chẳng mấy chốc lại vượt hết đàn anh ấy chứ :))))

A Páo

Member
hì hì , ảnh dưới e định post lâu rùi mà ko nhớ hình này trong máy a việt anh , toàn đi tìm trong máy ảnh của mình
cảm ơn a nam nha:x:x.........................................

boy_armani8x

Active Member
Tuấn update mấy cái ảnh mới của Bốp lên đi, hôm qua nhìn qua máy ảnh đẹp lắm :X... Nhìn qua màn hình máy tính chắc phê hơn.

boy_armani8x

Active Member
cái tình to là cái gì hả a :-?? .... a nói e khó hiểu qá :-s:-s:-s
là cái tình cảm to í em :D.. Em vẫn chưa được nhìn Bốp ở ngoài đúng ko nhỉ ?, nó là anh em cùng mẹ khác cha với Max nhà anh đấy, Bốp có mặt đẹp zai hơn.. :D

Pitt.love

Member
là cái tình cảm to í em :D.. Em vẫn chưa được nhìn Bốp ở ngoài đúng ko nhỉ ?, nó là anh em cùng mẹ khác cha với Max nhà anh đấy, Bốp có mặt đẹp zai hơn.. :D
à à ... e vẫn chưa có đc vih dự đc gặp Bốp chỉ đc nhìn ảnh thôi ạ .... hehe :D:D