• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull nhà A Páo .......^_^

Hình ảnh của bốp ....ít ảnh quá tại ảnh mình để hết bên máy a kia , hẹn sẽ up thêm hình vào ngày gần đây nhất

Đây là hình ảnh lúc bốp được khoảng 9>10 tháng tuổi ở dưới HP nhà a Dũng
" Boy Hai Phong 86 "

còn đây là hình lúc 13 tháng tuổi ...cũng có tí cơ tí bắp hơn trước hí

hình ảnh của Moon con cái nhà e ..........đây là ảnh lúc nó vẫn còn ở dưới HP lúc này là chuẩn bị salo bây h sinh con đẻ cái song nhìn tã vãi ...đang trong thời gian phục hồi , e sẽ up lại ảnh hiện tại vào thời gian gần đây nhất

mời ace cùng chém cho 2 đứa nó hoàn thành những nhiệm vụ được giao :)):)):))

my_lucky

Active Member
Bóc tem ông em nè...=)), Bốp có sức keó rất tốt.Đợt tới này anh sẽ chế cái bộ kéo vật nặng để mấy chú chó to cùng chơi trò kéo xe gạch nhé.Moon em chăm thế đã là quá tốt rồi, đợt tới này đến kỳ thay lông, chỉ sợ chú lại chê nó là sao pitbull mà lại bóng mượt thế kia thì....=))=))

boy_armani8x

Active Member
Mở hàng cho cái thằng Bốp và con Moon có chút gọi là bì lây dây cuốn với con Max nhà mình, cái ảnh thứ 3 từ trên xuống nhìn có hồn quá.. :D

boy_armani8x

Active Member
Bóc tem ông em nè...=)), Bốp có sức keó rất tốt.Đợt tới này anh sẽ chế cái bộ kéo vật nặng để mấy chú chó to cùng chơi trò kéo xe gạch nhé.Moon em chăm thế đã là quá tốt rồi, đợt tới này đến kỳ thay lông, chỉ sợ chú lại chê nó là sao pitbull mà lại bóng mượt thế kia thì....=))=))
ghê thật , ở tận trong miền nam xa xôi mà bóc tem nhanh hơn ông em ở đây đúng 1 giây.. Đúng là ông anh đi thi quốc tế có khác rồi, lợi hại quá , về truyền đạt lại cho các anh,em ở nhà đang mong anh nhé. :)))

my_lucky

Active Member
Lần này thì may mắn chiếm 30% rồi em ơi, dù sao cũng học được rất nhiều từ các Handler chuyên nghiệp và đẳng cấp cao, về anh em mình tự ôn bài để năm sau quay lại....học tiếp.hê hê:p

Mở hàng cho cái thằng Bốp và con Moon có chút gọi là bì lây dây cuốn với con Max nhà mình, cái ảnh thứ 3 từ trên xuống nhìn có hồn quá.. :D
hế hế ảnh đấy là chủ con max chụp mà anh =))=))=))=))=)) cái ảnh đấy bốp chụp cùng anh long ( longbui ) e chẳng có tí kĩ thuật gì về chụp show với dog cả , có khi phải đi học thêm cái lớp này>:p>:p

cái này e mong muốn từ lâu lắm rồi , kéo lốp kể ra cũng được , nhưng nhiều con nó lại sợ cái tiếng sột sột của lốp ma sát với mặt đường

boy_armani8x

Active Member
Vấn đề tiếng loạt soạt của lốp khi ma-sát với mặt đường khiến chó sợ dễ giải quyết thôi mà em, lúc nào gặp nhau anh em mình sẽ bàn vụ này kỹ hơn. :)

Cho em xin phép up mấy tấm hình Bốp những ngày còn ở Hải Phòng anh nhé...(kỷ niệm Bốp):
Bốp lên núi:

Bốp...xuống núi....:)):))
...............

Ảnh em chụp bằng điện thoại hơi mờ các bác xem tạm nhé.....:D:D
nhìn cái thời này có chưa có cơ có bắp gì , nhìn cái gì cũng tròn lăn lẳn ra trông ngộ thật đấy ...về với mình 1 ngày chạy 13km hôm nào mưa thì mới nghỉ ...h nhìn nó khác lắm ......

nhìn cái thời này có chưa có cơ có bắp gì , nhìn cái gì cũng tròn lăn lẳn ra trông ngộ thật đấy ...về với mình 1 ngày chạy 13km hôm nào mưa thì mới nghỉ ...h nhìn nó khác lắm ......
được vậy thì còn gì bằng hả a...hihi a up thêm ảnh cảu bốp lên nhé....:D:D*-:)*-:)

được vậy thì còn gì bằng hả a...hihi a up thêm ảnh cảu bốp lên nhé....:D:D*-:)*-:)
uk mình hẹn ae sẽ up ảnh bốp trong thời gian sớm nhất
Hôm nọ nó chạy 18km mà toàn 20 vs 25 km h bong mất đệm chân tập tễnh mất 2 hum hôm nay thấy đỡ nhiều rùi ....." Khối Phân Lớn " mà=))=))=))=))=))

boy_armani8x

Active Member
Đao quý mà lâu ngày không mài dũa để gác bếp thì cũng chỉ dùng chém chuột thôi, dao phay cùn mà được mài có công miệt mài thường xuyên sẽ chặt đổ cả cây lớn.. Nhất lực nhì tài, phải có thể lực dồi dào đã mới nghĩ được đến những mục tiêu xa hơn Tuấn nhỉ :))

uk mình hẹn ae sẽ up ảnh bốp trong thời gian sớm nhất
Hôm nọ nó chạy 18km mà toàn 20 vs 25 km h bong mất đệm chân tập tễnh mất 2 hum hôm nay thấy đỡ nhiều rùi ....." Khối Phân Lớn " mà=))=))=))=))=))
vâng,vậy có dịp cho chạy thi với khối phân nhỏ nhà em..hihi. nhìn bốp bi h ra dáng lắm rồi...:D:D:x

Đao quý mà lâu ngày không mài dũa để gác bếp thì cũng chỉ dùng chém chuột thôi, dao phay cùn mà được mài có công miệt mài thường xuyên sẽ chặt đổ cả cây lớn.. Nhất lực nhì tài, phải có thể lực dồi dào đã mới nghĩ được đến những mục tiêu xa hơn Tuấn nhỉ :))
hê hê ......................sâu xa đằng kia là có ý gì đấy bác phó ơi ......:)):))
E đang ngày hạn từ 17>21 hạn nặng luôn ......muốn đi trà chanh từ hum qua , nhưng vợ nó nhắc mới nhớ , thế nào thôi:(:(

boy_armani8x

Active Member
hê hê ......................sâu xa đằng kia là có ý gì đấy bác phó ơi ......:)):))
E đang ngày hạn từ 17>21 hạn nặng luôn ......muốn đi trà chanh từ hum qua , nhưng vợ nó nhắc mới nhớ , thế nào thôi:(:(
cái ý sâu xa đó là dogshow cho em nó í mà.. Vì nó đẹp zai nhất nhà mà :))
:)) Hôm qua em mà đi sẽ được thấy đối thủ về bộ môn bơi lội của Bốp, :)) trườn như rắn dưới nước luôn í :x .. Cơ bắp của Bốp đang phát triển rất tốt, cứ một vài tuần không gặp lại đã thấy khác rồi..cố gắng nhé,, đợi nắng lên là anh em mình lại triển thôi <:p

cái ý sâu xa đó là dogshow cho em nó í mà.. Vì nó đẹp zai nhất nhà mà :))
:)) Hôm qua em mà đi sẽ được thấy đối thủ về bộ môn bơi lội của Bốp, :)) trườn như rắn dưới nước luôn í :x .. Cơ bắp của Bốp đang phát triển rất tốt, cứ một vài tuần không gặp lại đã thấy khác rồi..cố gắng nhé,, đợi nắng lên là anh em mình lại triển thôi <:p
hì hì cảm ơn a ....nhưng thực sự là trời này có nắng như hôm qua với hôm nay thì e cũng ko chịu được chắc bó tay chờ mùa hè năm sau thôi chứ thực tình e ko chịu được , buốt hết cả tai ý ....thôi thì vất vả 1 chút cho nó chạy theo xe máy vậy , rồi tích rồi góp làm cái máy chạy bên tung của là cứ ngồi mà DJ cái nút tăng tốc và giảm tốc thôi :)):)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hình ảnh của bốp ....ít ảnh quá tại ảnh mình để hết bên máy a kia , hẹn sẽ up thêm hình vào ngày gần đây nhất

Đây là hình ảnh lúc bốp được khoảng 9>10 tháng tuổi ở dưới HP nhà a Dũng
" Boy Hai Phong 86 "

còn đây là hình lúc 13 tháng tuổi ...cũng có tí cơ tí bắp hơn trước hí

hình ảnh của Moon con cái nhà e ..........đây là ảnh lúc nó vẫn còn ở dưới HP lúc này là chuẩn bị salo bây h sinh con đẻ cái song nhìn tã vãi ...đang trong thời gian phục hồi , e sẽ up lại ảnh hiện tại vào thời gian gần đây nhất

mời ace cùng chém cho 2 đứa nó hoàn thành những nhiệm vụ được giao :)):)):))
Thằng cu Bốp có học anh Max làm kình ngư ko mà nhìn nó bơi cũng cừ nhỉ ??? Tuấn ơi sao em ko làm cho Moon mấy kiểu hiện tại đi cho anh ngắm tý, chia tay moon cũng 2 tháng rồi em nhỉ, cũng thấy nhớ nhớ nó , cập nhật ảnh mới sớm em nhé, nó sắp dậy thì lần tiếp rồi em xem thế nào kiếm con cái cùng cân cùng trạng cho Moon cắn thủ 1 tý xem sao, vui vẻ giao lưu là chính em à,từ ngày nó phang với mẹ con Bốp cho đến giờ chắc chưa được thử hàm tý nào . Chúc Moon của Tuấn sớm có đàn hậu duê tốt đầu tiên ở HN :x:x

Thằng cu Bốp có học anh Max làm kình ngư ko mà nhìn nó bơi cũng cừ nhỉ ??? Tuấn ơi sao em ko làm cho Moon mấy kiểu hiện tại đi cho anh ngắm tý, chia tay moon cũng 2 tháng rồi em nhỉ, cũng thấy nhớ nhớ nó , cập nhật ảnh mới sớm em nhé, nó sắp dậy thì lần tiếp rồi em xem thế nào kiếm con cái cùng cân cùng trạng cho Moon cắn thủ 1 tý xem sao, vui vẻ giao lưu là chính em à,từ ngày nó phang với mẹ con Bốp cho đến giờ chắc chưa được thử hàm tý nào . Chúc Moon của Tuấn sớm có đàn hậu duê tốt đầu tiên ở HN :x:x
dạ tại e ít dắt moon ra đường ,với cả chụp trong chuồng thì chán quá , mà người lạ là nó sủa với gừ um lên .....e để 1 vài tuần nữa e up lên ảnh mới nhất của moon