• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull --- Moon xxx Saito

A Páo

Member
Chẳng biết phải quảng cáo hay chào hỏi kiểu gì
E là e vào đề luôn ....Mong các bác chỉ giáo , chỉ thôi chứ không đâm nhé :))

Nhìn 2 cháu có vẻ mãn nguyện

Bác đỡ phối này , có vẻ mặt hình như là hơi quá hay sao ý nhỉ , lần sau nghiêm cấm bác cầm vào hông con chó song dùng hết sức để kéo như thế đâu nhé , chửa thẳng đâu lanh quanh gãy cả đùi chó =)) =))

Còn đây là saito

Và Moon nữa

Sau 57 ngày mang nặng đẻ đau , và 11 sinh linh bé nhỏ đã được ra đời

A Páo

Member
" F " của bạn ở đây là hỏi con gì , và hỏi cái giống gì.

NChuChu

Vietpet sponsor
bạn hỏi F có nghĩa là Famale ( đực ) đúng không ?
nhầm :D Famale là cái,,, ở đây không có chức năng sửa bài hả anh Mod .. vừa viết xong mà không thấy nút sửa bài đâu.

A Páo

Member
À hì , e lại ko hiểu , cứ tưởng bác kia hỏi cái gì ...
Chức năng sửa bài e vẫn thấy hiện mà

cody

Member
thế còn em chocolate cái nào không Páo. mình đang rất mún 1 em cái đây.

A Páo

Member
Bài này mình đăng từ ngày 08/03 .. Các cún sinh ngày mùng 7/3 hiện các cún đang lưu lạc nơi đâu mình còn ko lắm rõ được .
Hiện h mình ko nuôi pit sinh sản nữa .
;;)

Bài này mình đăng từ ngày 08/03 .. Các cún sinh ngày mùng 7/3 hiện các cún đang lưu lạc nơi đâu mình còn ko lắm rõ được .
Hiện h mình ko nuôi pit sinh sản nữa .
;;)
Thế em đang nuôi pít gì?Pít nhi đồng à?có em nào up lên xem đi A Páo?:p

my_lucky

Active Member
Hôm nay vừa đến nhà A Páo, vào đến cửa ngỡ ngàng vì thấy một em size nhỏ màu vàng kim mũi đen tầm 18kg, đẹp dã man....chưa kịp hỏi nguồn gốc con này ở đâu thì tự dưng nhìn thấy có tý xoáy lấp ló trên lưng.....=))=))=))=))

A Páo

Member
Phú Quốc của e đấy a ạ .Đẹp mà tai ke dựng đứng lên à , toàn đá xoáy nhau
Cháu nó mới lấy giống song ko biết có dính không .
Hôm nọ cho đi công viên , hơi bị gấu luôn , chó cái khác mà ngửi ngửi là tợp luôn , nhưng may là chưa gặp pit cái ko thì tàn đời :)).
Tình hình moon thê nào rồi a Minh ơi

my_lucky

Active Member
thấy bảo cô nàng Moon đợt vừa rồi trăng rằm bỏ nhà đi theo giai rồi, vụ này mà ko bưng bít cẩn thận thì dễ phải khao cả làng ăn phạt vạ Tuấn ạ:)):)):)):))

my_lucky

Active Member
Trong thời gian 30 ngày đầu mang thai, chó mẹ cần được bổ xung đủ khoáng chất, sắt, canxi và vitamin tổng hợp vì đây là giai đoạn đang hình thành phôi thai.Không nhất thiết phải cho chó mẹ ăn nhiều bữa, miễn sao ngày đủ 3 bữa nhưng phải đủ chất là được. Sang đến giai đoạn từ 30 ngày đến 45 ngày mang thai, chó mẹ cần được duy trì bữa ăn đủ chất nhưng cần bổ sung sắt và canxi nhiều hơn, hạn chế đồ béo, cần nhất là đạm và chất sơ.Chăm chó mẹ phải đều tay, tránh tình trạng chó con to quá khó đẻ, hoặc đẻ ra con con không đều, con thì to quá con thì bé quá, sẽ rất khổ cho người chủ khi chăm chó con sau này.Thân!