• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull.mối tình đẹp và đoạn kết của 1 tình yêu

duykienhd

Member
Đại hoàng,vừa từ Hải phòng đến,xuống xe,đã phải làm ngay 1 phát cho nó nóng.

buổi chiều đẹp giời,làm phát cuối trước khi về tp hoa phượng đỏ nào:D

và sau 61 ngày chờ đợi,kết quả của mối tình thơ mộng,là 7 thiên thần,4 boy,và 3 bé gái

PHUNGDUCQUY

Member
mấy em đẹp lắm! ko biết bạn đã có ai đặt gạch chưa? bạn cho mình giá vào Inox nhé! đang máu một em lắm rùi. :x

duykienhd

Member
tiếp theo là hình ảnh các bé tròn 8 ngày tuổi,rất bụ sữa và đáng yêu:D
4 bé đực chào đời đầu tiên

2 thằng này giống y sì thằng Đại hoàng

còn đây là 3 bé gái,xinh xắn đáng yêu

các bác cứ ném gạch cho các cháu nó chóng nhớn ạ:D

duykienhd

Member
tiếp theo là hình ảnh các bé tròn 8 ngày tuổi,rất bụ sữa và đáng yêu:D
4 bé đực chào đời đầu tiên

2 thằng này giống y sì thằng Đại hoàng

còn đây là 3 bé gái,xinh xắn đáng yêu

các bác cứ ném gạch cho các cháu nó chóng nhớn ạ:D

duykienhd

Member
các bé tròn 15 ngày tuổi,đã mở mắt và sáng nào cũng được tắm nắng:D

em nào em đấy mũm mĩm,tròn quay

duykienhd

Member
thời gian trôi nhanh thật,mới ngày nào còn trong bụng mẹ,mà giờ đây,các cháu nó đã lớn thế này rồi.cứ ăn no là lại khè nhau,ầm ỹ hết cả nhà:D

YeuStar

Dạo này lạnh thế này thì k biết nên cho chó con tắm nắm không anh Duykien nhỉ ?

duykienhd

Member
Dạo này lạnh thế này thì k biết nên cho chó con tắm nắm không anh Duykien nhỉ ?
tắm nắng vẫn được mà,cứ tầm trưa,đầu giờ chiều ấy,tầm đấy ấm áp,cho cún tung tăng 1 lúc,ko vấn đề gì cả,chỉ sợ mưa thôi,chứ thời tiết lạnh cũng ko lo lắng lắm<:p

duykienhd

Member
nắng ấm rồi,làm mấy kiểu show hàng nào:x

phải chăng đây là Đại Hoàng thời thơ ấu

YeuStar

tắm nắng vẫn được mà,cứ tầm trưa,đầu giờ chiều ấy,tầm đấy ấm áp,cho cún tung tăng 1 lúc,ko vấn đề gì cả,chỉ sợ mưa thôi,chứ thời tiết lạnh cũng ko lo lắng lắm<:p
Ồ kê. Cảm ơn Duy Kiên nha. Hôm nay có gặp 1 bà dắt con phốc sóc 45 ngày tuổi ra ngoài đường chơi cho bao nhiêu người ôm ấp hôn hit thoải mái :-o Bất ngờ vãi :))) Trong khi đọc các bài viết trên mạng thì kể cả Pitbull 45 ngày cũng nên cho ở nhà. Nên mình cũng nhiều khi hơi lo xa quá hay sao ý... hi hi

duykienhd

Member
cho cún đi chơi thì ko có vấn đề gì cả,nhưng nên tránh cho cún nhỏ tiếp xúc với chó lạ,vì nếu cún của mình còn bé,sức đề kháng vẫn còn kém,dễ lây nhiễm bệnh của những con khác,chó còn nhỏ mà ốm đau,mệt mỏi lắm

duykienhd

Member
ở trang đầu tiên đấy bạn a`:D..................................................................

duykienhd

Member
đón ngày mới bằng 1 khay cháo nào,...................................................................

no bụng rồi ta lại tung tăng đi chơi thôi