• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL.!!!!!! Hải Phòng có bão lớn rồi.

liemhitle

Member
chúc mừng ku em nhé dạo này anh ít online nên cập nhập thông tin hơi muộn he he cố gắng nhé :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
chúc mừng ku em nhé dạo này anh ít online nên cập nhập thông tin hơi muộn he he cố gắng nhé :D
Người khổng lồ QN bận giặt tã cho nhóc thứ 2 hay sao mà ít vào Vp thế, lâu lắm không gặp ông anh rồi nhỉ, bao giờ sang HP em chơi đê :p

anh tung oi nhin thich qua anh nnhi.em cung phai so tien de lam mot chu ve nuoi thoi.con do nha em di duong toan bi may con cho bo no bat lat dien lam anh a

speed_hp

Member
Lông giống mẹ, 2 đàn chó con 21 cái đầu đuôi trắng không lẫn đi đâu được được sản phẩm của Bouma ,giống bố là được rồi, đệ của sư phụ Tuấn Trắng có khác phán còn hơn thầy, à mà quên chú mới vao nghề được gần năm rồi thế đã khôn hơn chưa hay vẫn ú ớ ù ờ như ngày nào cắp sách theo thầy Tuấn trắng vua nói phét, dù gì cũng cảm ơn chú speed đã chia sẻ chúc mừng với chú Tùng lớn, giống cha hay giống mẹ chú Tùng lớn cũng sẽ mang con Bouma về VietNam lúc đấy có chọc có bắn phá gì đi chăng nưa thì có khác gì thầy trò nhà Tuấn trắng tự chửu vào mặt nhau đâu, vì Bouma trước là của thầy chú mà, đợi đến lúc đấy chắc hay lắm speed nhi...:p:p
Vào chúc chú Tùng lắm chó thôi chứ ai dám khoác loác với các anh chị hiểu biết nhiều đâu. Ai hay noi khoác tự biết. Xin các bác đừng nói xấu em. Còn Tùng mà mua được con ấy về chọi thì nhất Việt Nam rồi còn gì. ;)

_DIAMOND_1984

Vào chúc chú Tùng lắm chó thôi chứ ai dám khoác loác với các anh chị hiểu biết nhiều đâu. Ai hay noi khoác tự biết. Xin các bác đừng nói xấu em. Còn Tùng mà mua được con ấy về chọi thì nhất Việt Nam rồi còn gì. ;)
Mua về chọi thì thiếu gì con để mua, mà làm gì có ai dám chọi với em đâu mua về làm gì......kakaka.....con Ma mua về chỉ để nuôi trông trộm với cho chăm sóc chiều 3 con chó cái nuôi chơi cho đỡ buồn ấy mà :p:p

Những cơn bão nho nhỏ từ HP chứ không phải từ đất nước TQ tràn sang nữa :D:D
những con bão nho nhỏ báo hiệu sắp có 1cơn đại bão đổ bộ từ đất nc Trung Hoa...1xuất hiên của 1chiến binh....và chúng ta hãy chờ đón cuộc đoàn tụ của đại gia đình cũng là điểm của trận bão pit hải Phòng........:D:D:D

_DIAMOND_1984

những con bão nho nhỏ báo hiệu sắp có 1cơn đại bão đổ bộ từ đất nc Trung Hoa...1xuất hiên của 1chiến binh....và chúng ta hãy chờ đón cuộc đoàn tụ của đại gia đình cũng là điểm của trận bão pit hải Phòng........:D:D:D
Âm thầm, lặng lẽ , lắng nghe , chờ thời cơ và cố làm việc lớn.....:D:D

chopper02

Member
đẹp thật nếu mà em có 1 em mà cưng thì hạnh phúc lắm. nhưng dù sao cũng chúc mung anh nhé có mây em này tha hồ mệt nhé

_DIAMOND_1984

đẹp thật nếu mà em có 1 em mà cưng thì hạnh phúc lắm. nhưng dù sao cũng chúc mung anh nhé có mây em này tha hồ mệt nhé
TKS em nhiều nhé....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cocker.fan

Active Member
a ơi...hôm qua e mới add nick a...a có cái sim nào cùi cui đáp qua cho e mới nhé...rất mong đc giao lưu vs a.em cũng bên kiến an:D:D
Em có cái sim tứ qúy 3 này a mua không e bán cho lấy tiền đi mua chó đây >:) >:) >:)