• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL.!!!!!! Hải Phòng có bão lớn rồi.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hình ảnh …xxx….với PIT đực BOUMA bên TRUNG QUỐC

1 ngày trước khi sinh

_DIAMOND_1984

Và đây ,thành quả của cuộc tình ngày bên Trung Quốc

P.s : PIT cái màu Cafe của mình đã sinh hạ ngày hôm qua tổng cộng 10 em, 5 đực 5 cái , 100% Cafe Red Nose :-bd

Kết quá, nhìn đúng cái chum thật. 10 nhóc thì tha hồ chăm rồi anh ạ.
Chúc mừng bác :-bd:-bd

chúc mừng anh tùng...kieu này chắc ông anh méo mặt....thế này thì làm sao ma lấy dc vợ anh nhỉ..hêhhê

_DIAMOND_1984

chúc mừng anh tùng...kieu này chắc ông anh méo mặt....thế này thì làm sao ma lấy dc vợ anh nhỉ..hêhhê
Cảm ơn anh em nhiều.............................................:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

cocker.fan

Active Member
Oh,sáng qua đang ngủ nhận được tin nhắn là đẻ 9 con,xong đã lên 10 rôi.Phen này a tha hồ chăm rồi nhé :D quên mất lúc ngồi vs em nó trên Taxi mình không làm vài kiểu :p

kubikubi

Member
con nào cũng có đốm trắng chóp đuôi.......công nhận con Bouma này gen tốt thật. chúc mừng anh anh nhé!

Ps: chăm 2 đàn thế này thì teo mất anh ơi,hehe

_DIAMOND_1984

con nào cũng có đốm trắng chóp đuôi.......công nhận con Bouma này gen tốt thật. chúc mừng anh anh nhé!

Ps: chăm 2 đàn thế này thì teo mất anh ơi,hehe
Đàn này có giúp việc chăm em ơi,anh chăm 1 đàn kia với mấy con chó trưởng thành là đã mệt lắm rồi ...kakakaka

Nhìn con bố khủng quá a ơi...chó gống cha,gà giống mẹ...mấy e này thì khỏi phải bàn nhiều.chỉ có quá đẹp trở lên thôi...niềm vui nhân đôi.chúc mừng a Tùng nha...hi vọng a sớm khuân ông bố của tụi trẻ về Việt Nam...:beer:beer:beer

_DIAMOND_1984

Nhìn con bố khủng quá a ơi...chó gống cha,gà giống mẹ...mấy e này thì khỏi phải bàn nhiều.chỉ có quá đẹp trở lên thôi...niềm vui nhân đôi.chúc mừng a Tùng nha...hi vọng a sớm khuân ông bố của tụi trẻ về Việt Nam...:beer:beer:beer
Hy vọng là 1 ngày sớm nhất .............:-bd:-bd

1thoidenho

Member
Chúc mừng a Tùng kim cương :) Hẹn a 1 ngày gần nhất lại đc gặp nghe a tư vấn vè Pit tiếp :))

KimCuong

Active Member
@ Đá Quý 2: Tóm lại là ông có chuyển giao cái khay gỗ không? :thingking: Nếu không để tôi phi ra đất Cảng để tóm thằng bị vẽ mực trên lưng về Hà Nội đó. Mê rồi đó...................:wall:

_DIAMOND_1984

@ Đá Quý 2: Tóm lại là ông có chuyển giao cái khay gỗ không? :thingking: Nếu không để tôi phi ra đất Cảng để tóm thằng bị vẽ mực trên lưng về Hà Nội đó. Mê rồi đó...................:wall:
Sao cái khay đẻ của em anh lại mê thế cơ à :D:D