• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull***con của Bun and Moon

Dxt8888

Member
Chẳng bít bình luận giề lên hình luôn ko méo.bạn nào nuôi giữ đàn này cùng lên nhé

[YOUTUBE][/YOUTUBE]

Đề nghị chủ thớt sửa hình to lên & ngay ngắn vào nhé!
Hi: Nghe nói anh Tùng sắp cho em con Buly à?em xin,em cảm ơn anh:))

anh ơi em cũng bắt 1 cún cùng đàn , cún của anh là cái hay đực vậy hiện h em nó đc nhiu Kg rồi

Dxt8888

Member
anh ơi em cũng bắt 1 cún cùng đàn , cún của anh là cái hay đực vậy hiện h em nó đc nhiu Kg rồi
cháu nó khoảng hơn 6kg,đực rựa,gặp em cái cùng đàn cứ đòi xxx roài,kinh thật.bạn up ảnh chó của bạn lên nhé cùng giao lưu....à cuối tuần cho em nó đi thẩm mỹ làm đẹp.

cháu nó khoảng hơn 6kg,đực rựa,gặp em cái cùng đàn cứ đòi xxx roài,kinh thật.bạn up ảnh chó của bạn lên nhé cùng giao lưu....à cuối tuần cho em nó đi thẩm mỹ làm đẹp.
hiz khi nào nắng lên đã mấy hum nay mưa quá anh à cún nhà em có dc 5kg anh à anh đãn chuẩn bị cắt tai cho em nó rồi à

VietTung

Member
em xem ảnh mà ngeo hết cả đầu anh ơi..........................