• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull cái 8 tháng ra mắt anh em....

my_lucky

Active Member
Em này 8 tháng tuổi, trọng lượng 23kg, năng động và hoạt bát....khá dữ với các em chó khác....các bác nếu có ném gạch thì cũng nhẹ nhẹ tay thôi nhé:D

Các bác cho ít lời nhận xét để em còn up tiép ảnh ạ.....

my_lucky

Active Member
Đàn này có khi con Kai là to khủng nhất ý A Páo ạ, không nghĩ được là nó phát triển kinh khủng đến thế....Đàn sau này chắc chắn sẽ phát triển tốt hơn nữa vì cái gien của thằng bố nó Páo ạ....:D

cuongmau

Member
Nhận ra con này rồi. Con này là trước e sang nó hay trèo lên vách chuồng phải không a? Ém hàng hơi kinh đấy.

my_lucky

Active Member
Cứ cố gắng mỗi đàn ỉm đi vài nhóc là về sau phá sản vì tiền thức ăn nuôi chúng nó ngay ý mà em....hi hi:D

my_lucky

Active Member
Em này nhìn cơ bắp thế nhỉ :)
Em này chưa hề được tập luyện tý nao đâu em ơi, toàn đi bộ hoặc chạy tự do trong nhà thôi.....Chó tốt thì nó tốt tự nhiên ý mà....đàn này em thấy có con nào xấu đâu em<:p

sơn béo

Member
Em này đẹp quá,mình rất thích Pit màu này yếm to trắng trước ngực,4 chân đi tất trắng,mặt mũi xinh gái nhìn cực kết luôn :D:D:D.Nếu không nhầm thì có vài lần mình gặp em này ở ngã tư phố Quang Trung & Trần Quốc Toản thì phải (nếu nhầm hàng thì chủ topic cho xin lỗi nhé :D:D:D:D)

my_lucky

Active Member
Trôm làm gì cho mất công bạn ơi, đợi tôi kiếm 1 đàn con rồi tôi gửi bạn nuôi rồi tự bạn cho nó phối với con Bun nhà bạn là ra con chuẩn không cần chỉnh đâu:D

Konica.dog

Member
Đẹp quá, 1 đối thủ đáng gờm đây. Em ui, hôm nào cho các cháu hú hí tý nhé :D:D:D

my_lucky

Active Member
Cháu này mới bắt đầu tập thể dục tý thôi anh Khánh ơi, để cháu nó được ra đường thêm tý nữa cho đỡ ngố là anh em ta cho chúng nó hú hí;;);;)

cuongmau

Member
May là con này cùng đàn với Báo đấy. Không thì kiểu gì cũng bị e thuê xã hội đen sang cướp về bn rồi. :D:D:D

kubikubi

Member
Con này đầu bé mặt nhọn hoắt.........nói chung là xấu, nhìn chả thích điểm nào<:p

my_lucky

Active Member
Con này đầu bé mặt nhọn hoắt.........nói chung là xấu, nhìn chả thích điểm nào<:p
Anh thì thấy con này sao nó giống con Cariber thế không biết??? cứ như là bản sao ý:-??:-??

ĐÚNG là hàng khủng nhìn sướng thế.ko biết tới khi nào mới đc sở hữu 1 em như thế này nhỉ.

boy_armani8x

Active Member
nhìn giống caribe , anh em ruột với con Max quá :)) không biết đây là con của Max hay của Bốp :-?

kubikubi

Member
Con này chắc là con của Max cá sấu rồi:)), cộng nhận nó giống Caribe thật, mầu nhạt đi tí nữa thì................:-w:-/