• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PitBull- Bi và Tôm thành viên mới xin ra mắt

Bi sinh ngày 6/9/2012 tại vn
có nguồn gốc từ trại chú Tuấn trắng hải phòng :)

đây là lúc bi được 1 tháng tuổi

tiếp theo là ảnh hiện tại, được hơn 3 tháng tuổi

còn bé Tôm mình bắt với bạn boy_armani8x trên diễn đàn, xin ra mắt anh em, cả tôm và bi đều là cái nhé

vì mình mới tập nuôi nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mong anh em trong diễn đàn cùng chia sẻ thêm kinh nghiệm với mình.
anh em ném xương nhẹ nhẹ thôi nha, cho 2 bé mau lớn

Challenger

Member
Bi là con của Boy, đực giống nhà chú Tuấn trắng, mẹ Bi là Zin, do một bạn ở HP nuôi, cũng xuất phát từ nhà chú Tuấn trắng.

Tôm là một bé cái có thần kinh rất tốt, nó năng động và ham đồ.

Chúc mừng bạn đã có cặp pitbull vừa đáng yêu vừa tinh nghịch, hi vọng có ngày được giao lưu.Thân!;)

kubikubi

Member
Nhìn 2 bé đều đẹp...... Nhưng mặt thì mình ưng bé Tôm hơn:x, mà con đấy mầu vện hay vàng vậy, nhìn trông lạ lạ;)

Bi là con của Boy, đực giống nhà chú Tuấn trắng, mẹ Bi là Zin, do một bạn ở HP nuôi, cũng xuất phát từ nhà chú Tuấn trắng.

Tôm là một bé cái có thần kinh rất tốt, nó năng động và ham đồ.

Chúc mừng bạn đã có cặp pitbull vừa đáng yêu vừa tinh nghịch, hi vọng có ngày được giao lưu.Thân!
:x thanh bạn nhiêu hi vọng sẽ có ngày dc dao lưu với anh em hội quán :p

Tôm có cái vòng cổ độc đáo quá ) lúc nào mấy anh em đi Off PitBull nhỏ
Rất vui hôm..nào nam đi 0ff aloo anh với :)
Hi vọng sau này,2em sẽ dc làm vợ em max =))

Nhìn 2 bé đều đẹp...... Nhưng mặt thì mình ưng bé Tôm hơn, mà con đấy mầu vện hay vàng vậy, nhìn trông lạ lạ
Em tôm là vện b nhé...mình ưng nhất mầu của em ý:x

my_lucky

Active Member
Buổi tối cho Tôm vào phòng, bật cái đèn ngủ vàng lên rồi chú ý nhìn kỹ vào mắt nó...bạn sẽ thấy lung linh hơn nhiều....nhìn nó có thần lắm đấy.

Buổi tối cho Tôm vào phòng, bật cái đèn ngủ vàng lên rồi chú ý nhìn kỹ vào mắt nó...bạn sẽ thấy lung linh hơn nhiều....nhìn nó có thần lắm đấy.
Thanh anh...em nhìn suốt nà vẫn thấy em ý hơi gian gian =))=))

Mình không có bạn ơi...bạn vào chợ pet trên diễn đàn tìm những người uy tín mà mua:) mình thấy nhiều người đang nhận đặt gạch đấy

boy_armani8x

Active Member
Tôm có cái vòng cổ độc đáo quá ) lúc nào mấy anh em đi Off PitBull nhỏ
Rất vui hôm..nào nam đi 0ff aloo anh với :)
Hi vọng sau này,2em sẽ dc làm vợ em max =))
anh nuôi tốt thế.hihi.. trông vện Tôm ra dáng hơn rồi :)))

ảnh tháng trước -

Mình ko mua ở trại lên ko có số của chủ trại bạn ơi...mình mua của ku em nó bận không nuôi được lên nhượng lại cho mình

;)được cái ông em...chọn giống cũng khoẻ lại qua tay chú chăm cho em hồi phục,lên về cứ cho ăn không lớn thì kém quá hee:))

Ares Kennel

Member
E vện đẹp quá bạn ơi hôm nào bảo Nam Max cho vào chỗ mình chơi đi cho các e nó tha hồ chạy, khỏi lo xe cộ:)):)):))

boy_armani8x

Active Member
;)chỗ bạn ở đâu mình mới nuôi lên cũng cần chia sẻ tý kinh nhiệm,mong ae chỉ giáo :)
chỗ này để chủ nhật nào anh em cùng đi cho tiện anh ah, như vậy đỡ mất công của anh đi hỏi đường đấy :D