• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull: Bentley nhà e nè các bác

louischen

e nó mới về nhà hnay. Được 6 tháng tuổi rồi. Các bác đánh giá chia sẻ cùng e nha. Thân:-bd

phananh2812

Member
6 tháng nhìn hơi bé, và đầu có vẻ không chuẩn lắm, có vẻ lành và ít vận động, bạn nên chăm tốt hơn. bạn có thể cho hỏi bạn mua bé ở đâu không vì mình nhìn thấy bé rất quen.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
e nó mới về nhà hnay. Được 6 tháng tuổi rồi. Các bác đánh giá chia sẻ cùng e nha. Thân:-bd

Bạn ơi bạn có thể cho em ấy đứng dậy rồi làm vài kiểu được không bạn????? mấy anh bạn POST ảnh không được rõ lắm với lại em ấy nằm nữa thành ra cũng không thể xem và đánh giá được bạn ạh:)

louischen

ảnh này mình chụp lúc e nó mới về nhà nên còn nhút nhát nằm 1 chỗ. B h dắt ra đường đã hiếu động lắm rồi. Để hôm nào dẫn ra Bách Thảo chụp ảnh chuẩn rồi post cho các bác nhận xét nha. Thân!

phananh2812

Member
đóng góp xây dựng

update...

bạn nên chăm em này nhiều vào hơi bé và hơi thiếu vận động nên nhìn có vẻ hơi yếu. nếu chăm tốt thì khoản một tháng nhìn khác ngay. ăn phải đi đôi với tập thì mới khỏe đẹp được. bạn chỉ cần chăm khoảng hai tháng là đẹp ngay mà, sau đó cắt tai em này đi thì nhìn ngầu lắm. rất vui khi có thêm thành viên pit. nếu điều kiện cho phép hôm nào chúng ta gặp nhau giao lưu thì sẽ vui hơn. mình có vài em, trong đó có một pit. thế nhé, số của mình là 0912350680

louischen

Mình cũng đang bắt đầu chiến dịch chăm cho e nó béo lên đây bạn. Thỉnh thoảng mình hay dẫn bé ra Bách Thảo, hôm nào giao lưu nha bạn :D

phananh2812

Member
giao lưu

bạn ở làng ngọc hà à. mình cũng gần đó lắm. cho biết địa chi đi hôm nào mình qua đó chơi và cho bé pit nhà mình đi cùng.

hoangtkv

Active Member
Em này mặt buồn rầu quá, chắc nó nhớ chủ cũ rồi. Bạn chịu khó chơi đùa với nó, đem thức ăn dụ nó tập nhảy cao với giằng kéo cho cơ chân phát triển tý chứ nhìn chân xấu quá. Chú này đầu thủ tương đối đấy :)

louischen

Minh cũng ở Bách thảo nè hôm nào bác dắt ra BTchơi đi cho mình coi với đang định nuôi1em
Nuôi 1 em Pit đi bạn. Thú vị lắm. Nhà mình ở Lý Nam Đế cơ. Thỉnh thoảng mới cho bé ra, tại vì phải đi taxi mà bọn taxi hay càu nhàu lắm :(

louischen

Nuôi pit đi bạn, thú vị lắm. Nhà mình ở Lý Nam Đế cơ. Thỉnh thoảng mới dẫn ku cậu ra Bách Thảo được. Vì là phải đi taxi, mà bọn taxi hay càu nhàu quá :(