• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

sơn béo

Member
cún nhà mình tối qua về cũng hơi khục khặc húng hắng ho,biết thế hôm qua về mua cho mỗi con cái khẩu trang đi đường đỡ bị gió bụi :D:D:D.Đêm qua về nhà mới lạ nhà ngủ một mình kêu ư ử đi tìm chủ mình lại phải dậy ru cho em nó ngủ...hix...6h sáng nó mò vào tận phòng mình cứ rít ầm lên gọi dậy cho ăn,nghịch như giặc cứ giẻ lau và túi nilon sột soạt fang như đúng rồi=))=))=))

hehehe.hôm nay tui cũng mới tậu 1 bé đực khoảng 25 kg về.cũng phải đang theo dõi vài hỗm xem em nó thế nào.vài hôm nữa em nó ngon lành thì up ảnh show hàng khoe với a e:))

cody

Member
Con nhỏ nhà mình mấy hôm nay mũi chảy nước và ho quá chừng. Lo quá đi mất. Mùa này nuôi cún nhỏ cực vãi. :((

sơn béo

Member
Con nhỏ nhà mình mấy hôm nay mũi chảy nước và ho quá chừng. Lo quá đi mất. Mùa này nuôi cún nhỏ cực vãi. :((
Tình hình cún thế nào rồi Cody? thời tiết giao mùa thay đổi nên chó con bị ho viêm phế quản nhiều quá,thuốc men cẩn thận cho nó đi.Con cún nhà mình cũng bị đang phải dùng thuốc,chăm nó mấy hôm nay khá vất vả.:(:(:(:)(:)((

cody

Member
Vẫn thế thôi. Chưa hết nữa. Công nhận chăm cún con cực thật. Khuya la om sòm lên đòi ra chơi và ăn.

hic sáng nay lên vệ sinh khu nuôi cún thấy em TÁO có biểu hiện khục khặc rồi.phải bụp ngay 1 liều C-FO và cho uống bổ phế ngay.

cody

Member
Hahaha. Mùa này nuôi cực thật. Mà con đực mới tậu đâu? Khoe hàng đi ông Tuấn.

sơn béo

Member
Chia sẻ với các ae ảnh cháu Sex về nhà mới được 1 tuần,nghịch kinh khủng phá phách thì thôi rồi :D:D:D

chow1987

Member
Cún đẹp quá bạn ơi, màu đẹp :D Mà em nó chưa thay lông mà màu đã đậm nhỉ, không biết thay xong thì thế nào 8->

sơn béo

Member
Cún đẹp quá bạn ơi, màu đẹp :D Mà em nó chưa thay lông mà màu đã đậm nhỉ, không biết thay xong thì thế nào 8->
Tks bạn...:D:D.Nó mới được hơn 50 ngày tuổi thôi,đẻ ra đã có màu đậm nhất đàn này rồi.Sau này mà thay lông chắc đậm hơn chút nữa thì lại càng đẹp :">

Chia sẻ với các ae ảnh cháu Sex về nhà mới được 1 tuần,nghịch kinh khủng phá phách thì thôi rồi :D:D:D
đẹp thì đẹp rồi.nhưng mờ vẫn thiếu thiếu cái gì thế nhỉ.:)):)):)) màu lông này nó vẫn nguyên bản.cho du sau này có thay lông màu nó vẫn thế có khi còn đậm hơn tẹo nữa.heeeeee quả này nghi sau này phải cắt tai lắm ông béo ơi......2 tai hơi có tí gếch rồi kìa...sân này mà thả thì ngon quá rồi.ko sợ bị sập chân ,cho cháu nó chạy thoải mái luôn.nhìn móng nó có vẻ dài đấy thả ra có sợ nó chui qua mấy cái khe hàng rào kia ko

cody

Member
Con bully thì nói làm gì? Thế con tai rách có dám chơi với con Heo rừng già nhà e ko? Hahahaha. Con bully vào ăn 4 lỗ máu ra ào ào ấy. =))

Con bully thì nói làm gì? Thế con tai rách có dám chơi với con Heo rừng già nhà e ko? Hahahaha. Con bully vào ăn 4 lỗ máu ra ào ào ấy. =))
ờ mang heo rừng ra đây.bully ăn 4 lỗ thì chuẩn rồi nhưng pit thì còn xét đã nhé.hiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D

kubikubi

Member
Mầu đậm quá, đẹp đẹp. Thế em nó hết khục khặc chưa bác sơn, sau lớn cho làm vợ papai nhà em nhá, ra 1 đàn toàn cafe luôn, hehe

ối zoi đợi em này lớn lên đến lúc phối được thì ngày này sang năm nhé.hơi bị lâu đấy.hiiiiiiiiiiii.bé kia về nhà mới sao rồi sao ko làm máy kiểu pot lên cho chị em nó gặp nhau đi kubi

sơn béo

Member
- TUAN_PITBULL_HD: Tai nó hơi vểnh thật,sau lại tốn tiền cho đi Spa rồi :D:D,chỗ đấy là hành lang rộng nên tôi xích tạm nó vào chỗ đó để tắm nắng nó cũng ko chui qua song sắt đấy đâu.Tôi thả cho xuống sân dưới nhà rộng rãi thoải mái chạy nhảy mệt nghỉ luôn,được cái có sân tập thể nên cũng có chỗ cho nó chơi.
- kubikubi: Anh cho lên Gaia khám bị hen viêm phế quản,cũng may chưa vào phổi.Điều trị mấy hôm khỏi ho khục khặc và hết nước mũi rồi.Không biết con cún của bạn em khỏi chưa? hôm trc cũng call cho anh hỏi mà.

Ông này quá liều tham rẻ mua con chó lai tai rách của thằng cha HIỂN lái chó trung quốc mang về Bắc Ninh gạ bán nhưng không ai mua làm giống thì lại chết rồi ai mà dám mua chó con của ông nữa ?