• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

hôm nay các bé hơn 30 ngày rồi.1 tuần nữa mình sẽ đón các bé về nhà mình để mình tiện chăm sóc.khoảng 10 ngày sau đó nữa thì các bé về nhà mới.trước khi các bé về nhà mới mình sẽ tiếp phòng mũi 5 bệnh đầu tiên.và phải đảm bảo về sức khỏe các bé rồi mình mới chuyển các bé cho chủ .:D

kubikubi

Member
Mấy con này trông to thế, bạn đã cân mấy em ý chưa vậy. Công nhận mát tay cún lớn từng ngày:))8->

bạn sang topic kia nhìn mấy con kia mới to.mình chưa cân .cứ kệ chúng nó.hii mình đang tính mai đón mấy cún đàn đầu bạc về cho bú con TÍT nhà mình
con mẹ kia mấy hôm nay trời nóng lên ăn kém lắm.đón các cún về nhà mình để mình chăm cho các bé cứng cáp

sơn béo

Member
bạn sang topic kia nhìn mấy con kia mới to.mình chưa cân .cứ kệ chúng nó.hii mình đang tính mai đón mấy cún đàn đầu bạc về cho bú con TÍT nhà mình
con mẹ kia mấy hôm nay trời nóng lên ăn kém lắm.đón các cún về nhà mình để mình chăm cho các bé cứng cáp
Thế thì quá chuẩn luôn ý,chúng nó được bú đầy đủ sữa mẹ thì cực yên tâm về sức khỏe & sức đề kháng sau này rồi.Đàn đầu bạc này và đàn con của Tít là ae cùng cha khác bà ngoại:D:D:D:D gặp nhau vui lắm đấy,thằng bố Bò mà biết thì sướng..... 3:-O3:-O3:-O=))=))=))=))

nong quá ..................................chăm cún mùa này mệt lắm ông béo ơi.cún mẹ bỏ ăn.cún con cứ há hết cả mõm ra

sơn béo

Member
ch
nong quá ..................................chăm cún mùa này mệt lắm ông béo ơi.cún mẹ bỏ ăn.cún con cứ há hết cả mõm ra
Khổ thân chúng nó quá...ko biết làm cách nào hạ nhiệt cho chúng nó bây giờ nhỉ :-??:-??:-??.Dùng 1 cái quạt phun sương hơi nước để ở ngoài sân cho chúng nó bớt nóng thì có lo chúng nó ốm viêm phổi ko???

nhà mình có điều hòa mà ko dám bật đây.sợ chúng nó nóng lạnh thất thường dễ bị viêm phổi lắm.mình phải thả chúng nó vào trong nhà tắm cho mát đấy.
nhìn đồng hộ nhiệt độ trong nhà 32oC.

đến người mình còn bỏ ăn nói gì chó.nhưng được cái bọn chó con ăn uống nhiệt tình lắm.cho bao nhiêu hết bấy nhiêu.cho ăn đúng tiêu chuẩn mà chúng nó cứ gào lên ...kêu THIẾU
:))
Nóng quá bọn chó con nằm trong máng kêu như ngóe.phải cho chúng nó hạ đất nằm.xuống đất cái là im thin thít.:))

kubikubi

Member
không có video thì phải có ảnh chứ bạn ơi, ai lại cho ảnh mấy em mới lên hoài....nhanh nhanh nhé:))

chân thực nhất.sống động nhất.

bao nhiêu miếng nhựa ngăn có miếng này là lành lặn nhất.những miếng còn lại ko còn nguyên vẹn

còn nữa..nhưng để tối up tiếp.đến giờ cho chó đi chạy rồi.

mài răng........:))

đùa nhau chán quay ra .....

trong 1 ngày hết con này đến con khác bảo nhau chui ra khỏi chuồng đi dạo

chỗ này có vẻ hơi bé so với đầu:))

cứ mải chụp ảnh rồi pot ảnh lên đây theo yêu cầu của các cụ,quên bố nó mất 2 con đang thả trên gác.đến lúc giật mình nhớ ra vội vàng phi lên kiểm tra thì.........

bên ngoài....

x-(x-(x-(

bên trong.....

x-(x-(x-(

thủ phạm là đây.........2 con giặc cái.với vẻ mặt rất chi là ngây thơ.

không phải em ...thề không phải em.
x-(quát thì chúng nó nhìn mình có ý nói trời nóng quá 1 cửa chính và 2 cửa sổ ko đủ thông gió lên chúng nó đục thêm lỗ thoáng gần chuồng cho mát.

mịa chúng mày đã vậy mùa đông này ông cứ để nguyên như vậy xem chúng mày có mát ko hay sun hết cả bướm vào.
x-(

cody

Member
chỉ có 1 câu để diễn tả....ĐẸP KHÔNG CHÊ VÀO ĐÂU ĐƯỢC. chỉ mong đến ngày đem em nó về thôi. chuồng trại đã chuẩn bị xong hết rồi. có cả chổ tập luyện, chỉ chờ mấy con giặt về mà quậy phá. ;;)

có cả chổ cho chúng nó đu dây ấy.

chỉ có 1 câu để diễn tả....ĐẸP KHÔNG CHÊ VÀO ĐÂU ĐƯỢC. chỉ mong đến ngày đem em nó về thôi. chuồng trại đã chuẩn bị xong hết rồi. có cả chổ tập luyện, chỉ chờ mấy con giặt về mà quậy phá. ;;)

có cả chổ cho chúng nó đu dây ấy.

hic chuồng trại của bạn...chỉ có 1 câu để diễn tả.ĐẸP KO CHÊ VÀO ĐÂU ĐƯỢC.nhìn chu nuôi cún của bạn tôi lại hát bài ƯỚC GÌ...............