• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

kubikubi

Member
Mình trên này cũng bận, chưa biết chắc chắn có về hd đc không. Nhưng dù gì cũng cảm ơn lòng mến khách của bạn, nếu về đc sẽ báo cho bạn trước 2-3 hôm. Up video lên đi nhé

sơn béo

Member
Lần này về HD đón cún được tụ tập,giao lưu chém gió với ae tôi nghe cực kết luôn\:D/\:D/\:D/\:D/,nhưng vì ngày 12.9 nó lại vào ngày thường vì còn bận công việc,vợ con nên cũng hơi khó.Xin cám ơn lòng hiếu khách chủ topic đã có lời quá hấp dẫn :D:D:D,tôi sẽ cố gắng thu xếp công việc,xin phép vợ con phát :p:p:p:p đến gần ngày sẽ báo trước cho ông bạn trước 1-2 hôm để chuẩn bị nhé.

sơn béo

Member
Ngày kia là đầy tháng các cún rồi,biết là ông bạn đang bận với đàn cún mới đẻ nhưng cố gắng chụp các cháu mấy kiểu ảnh làm kỷ niệm nhé.;);););)

mình nói là từ ngày 45 trở đi mà.ko nhất thiết phải là đúng ngày đó.các bạn cứ thu xếp làm sao đi ngày nào mà các bạn rảnh rỗi.làm sao mà tất cả anh em đều về cùng 1 ngày thì vui nhất.

vì không phải lúc nào a e cũng có dịp ngồi với nhau lên mình mới nhân dịp này để a e gặp nhau chém dó thoải mái.

từ nay đến thời điểm đón cún các bạn phải thống nhất được 1 ngày đấy nhé.còn về video hôm nay mới quay xong nhưng up lên youtobe 4 , 5 lần đều bị out ra

đêm nay mình sẽ up lại xem thế nào.ok.như vậy thoải mái cho các bạn chưa.:D
:D:D

ko thể up được bạn à.cư chạy được ,7,8 phần trăm là nó out ra ngoài.bực mình quá.hii mà bọn chó con nhanh lắm rồi
cho con mẹ ăn com mà bọn chó con cứ lao vào đòi ăn
hôm nay mình bắt đầu cho ăn cháo rồi đấy
vài hôm nữa chuyển sang ăn cơm nát .hiiiiiiiiiiiiii

sơn béo

Member
Chúng nó lớn từng ngày mà,nghe ông kể mà háo hức quá :D:D:D:D.Cố gắng thử up lại video cho ae xem nhé.;)

mấy em này nếu ăn được cơm thỳ rổ giá tầm bao nhiêu bác nhỉ?
các bạn trên kia đã bắt hết đàn này rồi.hiện giờ mình chỉ còn mấy bé đực mới sinh được 3 ngày thôi.:D

đang up video pitbull baby in cong vien

5 g 20 = 15%

up video suốt từ 5 giờ hơn đến giờ mới được 38 % .kiểu này nếu may mắn thì đến 4 giờ sáng mới up xong.:-ss

sơn béo

Member
Chăm 2 đàn cún con chắc vui lắm ông bạn nhỉ :D:D:D,hơn 1 tuần nữa thôi chúng nó về nhà mới hết rồi còn gì.

vui gì đâu ,mệt lắm.bọn đầu bạc ăn cháo 4 ngày hôm nay rồi.ăn lốt hôm nay nữa là 5 ngày là từ mai chuyển sang ăn cơm nát.mỗi tội trời nóng quá.chó to chó nhỏ cứ há hết cả mồm ra .khổ thân chúng nó.

Gà Rừng

các bé về nhà mới hết rồi hả bác :( còn nhóc nào k ạ bác cho e xin cái giá vào inbox vs =((

Topic này hình như bị xóa bài hả ông Tuấn?? hôm trc tôi xem có clip đàn cún con cơ mà
uh đúng vậy.topic này đang đứng thứ 2 trong bảng xếp hạng những topic được xem nhiều nhất.có hơn 4000 lượt xem.nhưng ko hiểu sao mấy hôm nay lại tụt ra khỏi bảng xếp hạng và mấy cái topic khác chỉ có hơn 2000 lượt xem thì vẫn ở trên bảng.đời nó oái ăm thế đấy.lắm con chó ko được ăn đ:D:D:Dầy đủ chất lên bị thiếu i ót.hiiiiiiiiiiiii:D:D:D

uh đúng vậy.topic này đang đứng thứ 2 trong bảng xếp hạng những topic được xem nhiều nhất.có hơn 4000 lượt xem.nhưng ko hiểu sao mấy hôm nay lại tụt ra khỏi bảng xếp hạng và mấy cái topic khác chỉ có hơn 2000 lượt xem thì vẫn ở trên bảng.đời nó oái ăm thế đấy.lắm con chó ko được ăn đ:D:D:Dầy đủ chất lên bị thiếu i ót.hiiiiiiiiiiiii:D:D:D
lên top cho những chú cún đẹp . lên đầu cho pitbull