• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull bò sữa chính hiệu ba vì

có mấy cái ảnh mới chụp em nó tại đồng cỏ ba vì=))=))=)) khoe với mọi người

các bác ném đá nhẹ tay ,em nó đang thay răng:x:x:x

cuongmau

Member
có mấy cái ảnh mới chụp em nó tại đồng cỏ ba vì=))=))=)) khoe với mọi người

các bác ném đá nhẹ tay ,em nó đang thay răng:x:x:x
Cún đẹp thế mà bán hả bác. Cho e xin cái giá nội bộ vào inbox nhé. Mà nếu ko bán được thay răng song ko có đối thủ thì alo e tiếp bác. Cún nhà e cũng đang thay răng. Chúc cún hay ăn chóng lớn nhé.

Cún đẹp thế mà bán hả bác. Cho e xin cái giá nội bộ vào inbox nhé. Mà nếu ko bán được thay răng song ko có đối thủ thì alo e tiếp bác. Cún nhà e cũng đang thay răng. Chúc cún hay ăn chóng lớn nhé.
thank bạn .bán nó đi cũng tiếc lắm nhưng được giá thì mình mới bán.ko thì cứ để chơi đợi vài tháng nữa là em ý phối được cái là có đàn bò sữa con ngay mà.=))=))=))

Thich_Khach

Member
chẳng hiểu mấy ông này kiểu gì.topic của người ta khoe cún lại đi tương ngay ảnh cún của mình vào khoe góp thế này hả.có duyên quá:-??
Thế người ta mới PR được cún của ng ta chứ bạn :) bò sữa đẹp quá ko hiểu có họ hàng gì với Cướp biển bạn bán cho bạn tôi không, con đấy giờ điên lắm rồi :D

Thế người ta mới PR được cún của ng ta chứ bạn :) bò sữa đẹp quá ko hiểu có họ hàng gì với Cướp biển bạn bán cho bạn tôi không, con đấy giờ điên lắm rồi :D
Bò sữa của mình ko cùng huyết thống với cu cướp biển đâu bạn ơi.ko biết cướp biển dạo này thế nào rồi.lâu lắm ko nhìn thấy nó

Thich_Khach

Member
Bò sữa của mình ko cùng huyết thống với cu cướp biển đâu bạn ơi.ko biết cướp biển dạo này thế nào rồi.lâu lắm ko nhìn thấy nó
Nó phang khè tất cho to chó nhỏ, cả người nữa :( bgio xấp xỉ 20 kg rồi...ông chủ nó ko bao giờ ol VP hay lên internet hnao` đi cà phê tôi chụp vài kiểu ảnh em nó cho mọi người ngắm chơi vậy

Nó phang khè tất cho to chó nhỏ, cả người nữa :( bgio xấp xỉ 20 kg rồi...ông chủ nó ko bao giờ ol VP hay lên internet hnao` đi cà phê tôi chụp vài kiểu ảnh em nó cho mọi người ngắm chơi vậy
chúc mừng chủ nhân của cướp biển vừa có cún độc nhất vô nhị về màu sắc,lại vừa có thần kinh khủng.khi nào có ảnh của cướp biển bạn làm ơn gửi vào hòm thư cho mình với nhé,để mình ngắm em nó chút.rất cảm ơn bạn.

Thich_Khach

Member
chúc mừng chủ nhân của cướp biển vừa có cún độc nhất vô nhị về màu sắc,lại vừa có thần kinh khủng.khi nào có ảnh của cướp biển bạn làm ơn gửi vào hòm thư cho mình với nhé,để mình ngắm em nó chút.rất cảm ơn bạn.
Có dịp về HN cà phê bia bọt thăm em nó bạn ạ :) chủ nhân của em nó hiện làm quản giáo thụ lý trại giam nên dậy cắn người để khè phạm ...Tôi cũng khuyên không nên kích động pitbull cắn người nhưng tôn trọng sở thích của từng người vậy...Thân!

my_lucky

Active Member
Nhờ mod xóa giúp những tấm hình nào ko phải của bé bò sữa nhé.ko có tí gì liên wuan cả
Không những xóa hình, mà còn phải xóa tất cả những bài viết nào không liên quan đến chủ đề topic cả ông ạ.Đây là chỗ để chơi, không phải topic để mua bán hay cãi nhau.

cuongmau

Member
=))=))=))=))=)) topic như tờ giấy nháp. Làm topic khác đi bác chủ ơi. Khoe chó rùi ae có tâm huyết vào nv với nhau bác ạ

my_lucky

Active Member
Chủ topic vừa " hạ lệnh " xóa hết các bài ko liên quan đến bò sữa em ạ:).
Sorry vì spam.

Có dịp về HN cà phê bia bọt thăm em nó bạn ạ :) chủ nhân của em nó hiện làm quản giáo thụ lý trại giam nên dậy cắn người để khè phạm ...Tôi cũng khuyên không nên kích động pitbull cắn người nhưng tôn trọng sở thích của từng người vậy...Thân!
chết dở như vậy nguy hiểm quá.chắc chủ cún có ý định để phạm nhân nào mà lệch sóng làm anh hùng núp để trốn thì phải bước qua cướp biển đã.mà ko biết chủ của em nó đặt tên cho em nó là gì hay gọi luôn là cướp biển hả bạn.
mình cũng đang băn khoăn ko biết sau này nếu có thể mà ghép em bò sữa với em cướp biển thì ko biết đàn cún con nó ra cái màu gì nhỉ.ko biết chủ của cướp biển có vui lòng ko nữa.:-??

=))=))=))=))=)) topic như tờ giấy nháp. Làm topic khác đi bác chủ ơi. Khoe chó rùi ae có tâm huyết vào nv với nhau bác ạ
topic sôi động thế mới vui bạn à.phải thế để cho nhưng loại đầu đất và những loại ko biết tình nghĩa gì nó sáng mắt ra.vài hôm nữa có gì mới về cún bò sữa thì mình lại chụp và úp lên tiếp nhé

Thich_Khach

Member
chết dở như vậy nguy hiểm quá.chắc chủ cún có ý định để phạm nhân nào mà lệch sóng làm anh hùng núp để trốn thì phải bước qua cướp biển đã.mà ko biết chủ của em nó đặt tên cho em nó là gì hay gọi luôn là cướp biển hả bạn.
mình cũng đang băn khoăn ko biết sau này nếu có thể mà ghép em bò sữa với em cướp biển thì ko biết đàn cún con nó ra cái màu gì nhỉ.ko biết chủ của cướp biển có vui lòng ko nữa.:-??
Em nó tên Chíp bạn ạ, có gì bạn alo cho bạn Sơn đó giao lưu giao phối thoải mái mà :))

vậy là con đã đi rồi .mong con ở nơi xa sẽ có cuộc sống tốt hơn,chúc cho con luôn mạnh khỏe hay ăn chóng nhớn con nhé.nhớ con nhiều BÒ SỮA à.:(:)(:)((