• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull bãi rác! "mong các bác cưng em nó"

Status
Không mở trả lời sau này.

xoaykiem

Member
Trông em pit nhà bác Atula chụp ảnh cạnh cái lốp mà em nhìn thấy hãi hãi, kakakakaka:D

atula

Active Member
Trông em pit nhà bác Atula chụp ảnh cạnh cái lốp mà em nhìn thấy hãi hãi, kakakakaka:D
Hôm đến nhà em nhìn cái xích cũng thấy choáng ,nhìn gần trực tiếp con pit nhà em thấy đẹp quá

xoaykiem

Member
Thank bác , anh em mình mà khen nhau như thế này thì topic có khi phải lên đến trăm trang anh Được nhỉ?kakakaka

Em đang mong tìm được một em cái thế này anh ạ!:D:D:D:D:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Thank bác , anh em mình mà khen nhau như thế này thì topic có khi phải lên đến trăm trang anh Được nhỉ?kakakaka

Em đang mong tìm được một em cái thế này anh ạ!:D:D:D:D:D
ÔI, ngộ ý tương đồng, mình cũng đang mong một em như vậy đấy. Mà ở Vịt Ngan mình chưa thấy em nào từa tựa như vậy kả kakaka :D:D

my_lucky

Active Member
Các bác cứ quan tâm tìm hiểu sâu thêm về pit, chịu khó tập với cái power như bác Hưng thì chỉ 2 năm nữa những con cái như trong ảnh sẽ không thiếu ở VN mình đâu ạ.Thân!

my_lucky

Active Member
Mới xem có 2 cái ảnh mà đã thấy 2 ông lạ mà quen rồi, ka ka, trái đất tròn thật đấy.Ông Tùng hoa quả kia đã bắt bully ở HP về chưa để tôi qua ngó tý ????
Abu giờ thấy khác quá Hưng nhỉ,công lực chắc lên cao lắm rồi:d

Con Lợn Lòi

Active Member
em dob của bác nhìn bé mà bác găm nhiều hàng vào em nó thế
Hic, không phải con Dobe đâu em ạ, mà là con "ngựa" đấy, hôm đó nó quần cho anh và Cao Đạt mệt tưởng đứt hơi khi dắt nó đi chơi bằng chân - tay. Làm vậy cho nó mau mệt mà chẳng thấy nó mệt gì mới khổ chứ!
@ my lucky: dạo này toàn đóng power cho em nó chạy thôi, không cho kéo lốp với đeo chì được vì không đủ thời gian ( thời gian còn lại phải đi kiếm cơm :D:D:D )

acma_ngu

Member
Ông thần atula dốt đặc sao lại bị ban nick thế kia, cái tội con gà non mới chơi kém hiểu biết đã yếu còn hay thích ra gió, thôi ngồi bóc lịch đi rồi xin mấy cái luật pitbull về mà xem, và cũng mở đầu ra mà xem quyền anh nhiều vào và đặt giả thiết là tại sao nó lại sinh ra luật đánh theo hạng cân,hôm nọ gặp ông ở HP tưởng ông có đầu nào ngờ ông có tuổi rồi mà tôi thấy ông dốt quá, cứ chịu khó nghiên cứu đi khi nào đỡ dốt thì hay vào Vietpet không lại bi mấy ông HN đồng hương cười cho vì tội NGU.. :D:D
Nghe nói ở HP có nhiều ae nuôi Pittbull "Mega Pixel" lắm, mình cũng có may mắn được thưởng lãm nhiều em rồi, mong sao có ngày gặp và giao lưu ngoài đời thực với mấy em này. hihi

xoaykiem

Member
Tiếng lành đồn xa,biết anh em hải phòng nuôi pit từ lâu có nhiều kinh nghiệm, mong một ngày đẹp trời được anh em hải phòng nhận lời mời lên hà nội chơi để anh em hà nội được học hỏi thêm về cách chơi pitbull.
:praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying:

Boy Hai Phong86

Active Member
Tiếng lành đồn xa,biết anh em hải phòng nuôi pit từ lâu có nhiều kinh nghiệm, mong một ngày đẹp trời được anh em hải phòng nhận lời mời lên hà nội chơi để anh em hà nội được học hỏi thêm về cách chơi pitbull.
:praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying::praying:
Nếu được giao lưu với anh em HN thì còn gì bằng, giao lưu hữu nghĩ là chính chứ như mấy cái ông rác rưởi kia cứ thích đánh cho to với cho bé xem ra buồn cuời quá, bác cho em sđt đi nhưng người thiện chí và chí công vô tư như bác em rất quí, cho em sdt nhé để em kết nối vụ này cho, em ít tuổi thôi xin được ra mắt anh em HN, bác có em nào tầm 25 đến 27 kg thì tốt, to bằng nhau mới biết thực lực của nhau bác nhỉ :)

Boy Hai Phong86

Active Member
Nghe nói ở HP có nhiều ae nuôi Pittbull "Mega Pixel" lắm, mình cũng có may mắn được thưởng lãm nhiều em rồi, mong sao có ngày gặp và giao lưu ngoài đời thực với mấy em này. hihi
Hp làm gì có nhiều pitbull đâu bác, có vài con lìu tìu thôi bác ơi, em nghe anh Đại nói bác có con mũi đỏ đánh tốt lắm vậy hy vọng cũng sớm được giao lưu với em của bác

Hn cũng đâu có lắm pit.Chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi.Chắc con mũi đỏ ấy cũng đánh tốt như mấy con kia nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.