• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull bãi rác! "mong các bác cưng em nó"

Status
Không mở trả lời sau này.

atula

Active Member
Hi, nhân tiện festivan pet, mình post ảnh mấy em pit nhỏ mong dóng góp thêm cho diễn đàn sôi động :D

:beer:beer

fantomax

Member
Ý, con này đẹp phết đó. Fetivan đồng chí có mang lên giao lưu với mọi người cho vui...

fantomax

Member
Sẽ gặp thôi mà, trước nghe nói có chú " lính oánh thuê" ghê lắm. Không biết fes này có mang lên giao lưu không nhỉ ???

Fetivan có được diện kiến fantomax không nhỉ? Mong được gặp mặt quá?

hình như hôm qua vừa gặp 2 chú nhóc này đang tập thể dục chạy mấy vòng quanh khu nhà mình....hehe

atula

Active Member
Lúc nào đi a gọi nhé.Chắc khoảng 8h30 đến 9h thì đi anh qua nhà e nhé

Con Lợn Lòi

Active Member
Mình nhìn nhóc này quen lắm, hình như là một nhóc hay cho đi dạo buổi tối tại vườn hoa 1/6 thì phải.
Ông nhìn thấy cái chân với cái bánh xe đằng sau có quen không? Chân này mà kho đông nhắm rượu thì tuyệt. :D:D:D
Con này cùng đàn với con đấy đó ông à !!!:beer:beer:beer

LION_2009

Active Member
em

Nhìn BEO càng lớn càng giống ZIK nhưng chắc sẽ thấp và đẹp hơn bố . Hiện nay mới có anh em của BEO nhìn trông cũng giống lắm . Chúc mừng em đã dày công luyện tập trông cơ bắp thật .

atula

Active Member
Nhìn BEO càng lớn càng giống ZIK nhưng chắc sẽ thấp và đẹp hơn bố . Hiện nay mới có anh em của BEO nhìn trông cũng giống lắm . Chúc mừng em đã dày công luyện tập trông cơ bắp thật .
Em đang cho BEO tập kéo lốp nhưng nó vẫn chưa quen lắm

Status
Không mở trả lời sau này.