• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Báo nhà Cường mẩu

cuongmau

Member
Mấy trận rồi ông em ơi?chúc mừng nha,thế mà cứ sợ "Ngố" bây giờ tha hồ mà tọi nhé ;;);;);;)
Tinh thần thể thao mà A. Nó được 2 phát rồi A Minh ạ. Phát đầu tiên thì Ngố lắm. Phát Thứ 2 thì tạm được. Hy vọng là càng ngày nó sẽ càng chơi tốt hơn để còn có chó ôm đi giao lưu với Ae.

yonglee

Member
Cương mẩu ở BN ah, chỗ nào thế, có hay lên Kinh Bắc chơi k? mình hay đi cùng a Long trọc :))

cuongmau

Member
Cương mẩu ở BN ah, chỗ nào thế, có hay lên Kinh Bắc chơi k? mình hay đi cùng a Long trọc :))
Mình ở BN mà. Mình biết bạn nhưng có lẽ bạn không nhớ mình. Thật ra mình và bạn cũng gặp nhau 1 lần rồi chắc là bạn không để ý nên không biết thôi.
E độc nhãn của bạn rất đẹp thich hợp làm 1 con giống tốt đó. Chúc mừng bạn, chăm sóc cún tốt nhé. Kể ra thì Nếu mình tốt số thì mình cũng được sở hữu 1 E cùng đàn với độc nhãn của bạn.

yonglee

Member
hihi, chết thật toàn a e gặp nhau rồi mà lại k biết nhau thế này. hôm nào thông báo a e BN mình off đi, lâu lắm rồi k off j cả, buồn quá:D

Ducthinhndt

Member
Mình ở BN mà. Mình biết bạn nhưng có lẽ bạn không nhớ mình. Thật ra mình và bạn cũng gặp nhau 1 lần rồi chắc là bạn không để ý nên không biết thôi.
E độc nhãn của bạn rất đẹp thich hợp làm 1 con giống tốt đó. Chúc mừng bạn, chăm sóc cún tốt nhé. Kể ra thì Nếu mình tốt số thì mình cũng được sở hữu 1 E cùng đàn với độc nhãn của bạn.
Đây là lỗi của chú Long rồi. Hôm nào Long phải bố trí cho hai chú này gặp lại đi.

cuongmau

Member
Anh Thịnh. Thôi thông cảm cho A Long đi vì dạo này A Long Bận mà.
Yonglee. Trước bạn nuôi con Dob phai không?

yonglee

Member
đúng rùi, trc nuôi dob bây giờ chuyển sang nuôi pit, con dob trc bị lỗi 1 ít,khi nào có xiền sẽ bắt con dob mới, a Long dạo này đang bận cưới vợ mà :D:D:D:D:D:D:D:D:D

pitbull Báo nhà anh Cường mấy tháng tuổi thì hết ngu ngơ thế , con pit của em hiện tại 4 tháng rưỡi mà vẫn nhút nhát , đang lo sốt hết vó lên đây .

cuongmau

Member
pitbull Báo nhà anh Cường mấy tháng tuổi thì hết ngu ngơ thế , con pit của em hiện tại 4 tháng rưỡi mà vẫn nhút nhát , đang lo sốt hết vó lên đây .
7 tháng nó vẫn ngu ngơ chưa biết j cả. Cứ cho nó đủ tuổi thả ra bị chó khác cắn nó khắc cắn lại. Đừng nóng ruột. Cắn 1 lần về nó đổi tính hết ngu ngơ ngay. :p:p

yonglee

Member
7 tháng nó vẫn ngu ngơ chưa biết j cả. Cứ cho nó đủ tuổi thả ra bị chó khác cắn nó khắc cắn lại. Đừng nóng ruột. Cắn 1 lần về nó đổi tính hết ngu ngơ ngay. :p:p
đúng rồi đấy, con pit của mình cũng thế, hơn 6 tháng rồi vẫn nhát như cáy, nhưng nhiều khi điên điên lên thì cũng khủng khiếp lắm. chắc chưa bộc lộ hết bản tính, thấy a Trọc nói cứ từ từ đã, k việc j phải vội :-*

yonglee

Member
a Đại mà đưa con rott lên đầu thì chị nhà có mà băm tan tành :)) k tin thì cứ thử xem

cuongmau

Member
Sâu và xa quá lên cái này. Dạo này mải tập luyện giảm cân nên lười chăm sóc topic quá.
Các bạn cho vài lời nhận xét nhé.

%-(%-(%-(%-(