• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Báo nhà Cường mẩu

cuongmau

Member
Lại múa rìu qua mắt thợ 1 tý. :)):)):)). Clip này quay sau khi chạy 3km về nên có vẻ cu cậu hơi uể oải.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=iC1xvOOk9ts&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]

cuongmau

Member
Đêm hôm không ở nhà mà suốt ngày đi lang thang. Hôm lại nghĩ ra trò mới.

kubikubi

Member

Báo càng lớn càng đẹp, bõ công ông chủ chăm sóc nhé! Mà sao bạn không cho nó ra ngoài mà tập cho có không khí, với cả treo cao hẳn lên cho nó đớp rồi đu luôn, nhìn thích mắt lắm :))

cuongmau

Member
Báo càng lớn càng đẹp, bõ công ông chủ chăm sóc nhé! Mà sao bạn không cho nó ra ngoài mà tập cho có không khí, với cả treo cao hẳn lên cho nó đớp rồi đu luôn, nhìn thích mắt lắm :))
Ra ngoai nó mất tập chung lắm bạn ạ. Thả ra nó chỉ lùng sục đi tìm bắt chuột và mèo thôi. Nhất là no lại hay cắn cóc và gét cóc. Mấy lần no bắt Cóc về sùi hết bọt mép ra bạn ạ.

Ducthinhndt

Member

Cường ơi để cháu nó kéo vậy mệt lắm.
Sang anh tặng cho 04 cái bánh xe đảm bảo Báo kéo chạy băng băng.:x=))

cuongmau

Member
Cường ơi để cháu nó kéo vậy mệt lắm.
Sang anh tặng cho 04 cái bánh xe đảm bảo Báo kéo chạy băng băng.:x=))
Cái tội nó thừa nhồng quá a ah. E cho nó chạy không thì nó cứ lôi e sềnh sệch nên e cho nó kéo cái này trước gần 1km song dắt đi bộ nó mới chịu ngoan A ạ.
It nữa A nuôi pit đực đi thì A biết vất vả lắm A ạ.
Thế Gifl của A thế nào rồi sắp vỡ chum rồi còn j. Cố gắng chọn ra 1 đôi giữ lại mà chơi A ạ.

Ducthinhndt

Member
Cái tội nó thừa nhồng quá a ah. E cho nó chạy không thì nó cứ lôi e sềnh sệch nên e cho nó kéo cái này trước gần 1km song dắt đi bộ nó mới chịu ngoan A ạ.
It nữa A nuôi pit đực đi thì A biết vất vả lắm A ạ.
Thế Gifl của A thế nào rồi sắp vỡ chum rồi còn j. Cố gắng chọn ra 1 đôi giữ lại mà chơi A ạ.
Anh nhìn thấy rồi.
Lần đầu tiên thây chú Nam bị con Max kéo lệch cả người cơ mà.:">
Con Gift được 30kg rồi em. Chắc chắn em phải giữ lại 02 con nếu Gift đẻ nhiều.

cuongmau

Member
Anh nhìn thấy rồi.
Lần đầu tiên thây chú Nam bị con Max kéo lệch cả người cơ mà.:">
Con Gift được 30kg rồi em. Chắc chắn em phải giữ lại 02 con nếu Gift đẻ nhiều.
Nam to khỏe như thế còn vị lôi nữa là E. Hiiiiii.
Khi nao Gifl vỡ Chum nhớ Alo báo tun vui cho thằng E này biết với nhé.

cuongmau

Member
Đã không tập thì thôi một khi đã tập thì phải tập liên tục mưa ko ra ngoài đươc thì tập luôn trong truồng.

A Páo

Member
Tập như này thì sau nhìn dắt pitbull nhìn thấy báo thì tránh thôi...
Sáng kiến đai kéo của a ác đòn đấy , đơn giản mà hiểu quả , không rườm già

cuongmau

Member
Tập như này thì sau nhìn dắt pitbull nhìn thấy báo thì tránh thôi...
Sáng kiến đai kéo của a ác đòn đấy , đơn giản mà hiểu quả , không rườm già
Hê hê. Cảm ơn Tuấn Apao đã có lời khen. Cái đai Kéo đấy là của bác Việt Anh dành tặng cho Báo đấy. Tập như vậy có vẻ hiệu quả nhưng mệt lắm vì A phải chạy theo nó. Hixxxxx.

cuongmau

Member
Mượn lời chú Tuấn Trắng : Quý Vật Tìm Quý Nhân !
Nó đu như thế này được chưa A ơi. E có 1 minh nên không quay được clip. Tranh thủ nháy được vài kiểu thui. Với lại E sợ răng nó chưa được hoàn thiện chắc chắn nên ko dám cho đu nhiều.

A Páo

Member
Hê hê. Cảm ơn Tuấn Apao đã có lời khen. Cái đai Kéo đấy là của bác Việt Anh dành tặng cho Báo đấy. Tập như vậy có vẻ hiệu quả nhưng mệt lắm vì A phải chạy theo nó. Hixxxxx.
Thì mình phải ở đằng trước để kick động nó chứ ...cái này mà có sân vườn rộng , quây vào , song thả gà ra , vừa kéo lốp vừa đuổi gà , thì chắc tầm 1 tháng chó có khi lại như lý đức

cuongmau

Member
Challenger : Nếu như sau 2 tháng nữa mà Báo của e thể hiện tốt e có thể bỏ ra 10tr và 1000 cú điện thoai chứ ko fai 100k và 1 cú điện thoai đâu. Hê Hê

cuongmau

Member
Lên naòoooooo. :D
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=0-vhd8MjnAg&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]

cuongmau

Member
Đúng là sướng mắt thật. <:p<:p<:p
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=lvF3Lg71Lpk&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]