• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull đi chơi chẳng muốn về.

trangphuong

Active Member
Hôm nay cậu em Thịnh nick hungvu đi Thái Nguyên chơi mang theo hai em pitbull baby, cũng vì cái thời tiết mưa nhiều hơn nắng ở phố núi này mà các em lưu luyến nhất quyết đòi ở lại, mình thì khoái quá tự dưng không mất tiền mua mà lại được nuôi những hai em pit..ka..ka...Nhưng chỉ được nuôi 1 tháng thôi...:at wits end:...
Sau 3h ở lại với trangphuong này.

Thằng đen này nghịch quá chup thật khó, nhưng cũng rất là biết nịnh thối mình,cứ dụi đầu vào chân mình đòi chơi nghịch dây.

trangphuong

Active Member
Bắt đầu quen dần với mình và bắt đầu quậy.

Chạy nhẩy khắp nhà, quậy quá kiểu này bắt ngồi yên thôi.

phamhuyhoang

Active Member
mấy em này chuẩn bị thiến rồi ^_^ lên nhà anh Phương thì lại bị cụt tai rồi ^_^ sao anh không chụp hình Bốp của Sơn lên cho em xem??

dungseven

Member
úi trời ơi lắm pit thế anh???????????????ko sợ chó nhà chiến nhau à????????????????nguy hiểm quá

Scoobydoo

Member
Pit đẹp quá, pít ơi, pít ơi, đề nghị tiếp tục úp đát bác Tr. Phương ơi

trangphuong

Active Member
Ngồi yên nào...yên.

Các bác thấy ngoan không..ka..ka..mới chơi với tụi nó được mấy tiếng mà mình tưởng như đã nuôi chúng từ nhỏ, cái tụi pit này gây nghiện ghê thật, kiểu này sau một tháng chú em lên anh lại buồn rồi..=))...

Bị bắt ngồi yên lên hơi cáu hay sao mà mắt mũi vẫn ngó nghiên lung tung.

trangphuong

Active Member
mấy em này chuẩn bị thiến rồi ^_^ lên nhà anh Phương thì lại bị cụt tai rồi ^_^ sao anh không chụp hình Bốp của Sơn lên cho em xem??
Hình Bốp chú Thịnh chụp khi đó qua nhà anh không mang máy ảnh, chắc chú em đi về mệt lên không thấy post, mai anh bảo Thịnh post cho em coi, ok cứ từ từ đừng sốt ruột đâu khác có đó...

úi trời ơi lắm pit thế anh???????????????ko sợ chó nhà chiến nhau à????????????????nguy hiểm quá
Mấy baby này là anh mới nhận về nuôi, cái thứ nhất giao lưu chút tình nghèo, cái thứ hai thử nuôi pit từ nhỏ vài tháng coi sao đã.
Pit đẹp quá, pít ơi, pít ơi, đề nghị tiếp tục úp đát bác Tr. Phương ơi
Hết rồi bạn ơi, đây là mấy bô ảnh nhưng ngày đầu thôi mà, cứ từ từ...từ từ..mai mốt chúng còn thay đổi nhiều.
Mà đố các bác tụi này sau như nào đấy?
Kính!

trangphuong

Active Member
Không thích lắm...ơ hờ...=))...
Đùa chút thôi, bé quá lên nhìn chưa thấy những nét của pit để độ 3 tháng nữa hỏi lại anh nhé?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Hoàng trêu anh Phương thế nào ấy chứ, em này 100% không phải là Pitbull :D:D

Anh Diamond khẳng định như thế là chưa chắc đúng, nhỡ em nó có tý máu pit thì sao. Nhưng em dám chắc là em nó có máu của dòng chó có xoáy. :D Cái xoáy rõ ràng thế kia cơ mà.

phamhuyhoang

Active Member
haha!em này tên là Pitt ,chó phú quốc 100% mà ^_^nhưng Phương thích màu này có kẻ vẽ nên anh trêu anh Phương thôi ^_^

hungvu

Member
HỊHỊ dạo này e bận quá chẳng có thời gian lên mạng. a.P thông cảm e nhé.:D một lần nữa e xin được cảm ơn ông anh rất nhiệt tình đón tiếp thằng e:D e xin đóng góp thêm vài hình ảnh nữa ạ.

trangphuong

Active Member
Bác sĩ Phương dạo này đông khách quá :D
Tụi này nhất định có con không về được mà em, bắt đầu thấy quý tụi nó rồi...ka..ka...Mà nhóc ô ba ma nhà em tai tiếc đến đâu rồi?
mai mốt chắc chả nhóc nào còn tai nguyên bản..ka..ka..

my_lucky

Active Member
@ anh Phương : Cầu được ước thấy, đúng 2 con anh thích, đúng 2 mầu anh thích từ khi chúng mới được 2 ngày tuổi.Vụ này anh được chơi với 2 con anh thích 1 tháng, vậy công của em là 1 con gà chạy bộ ở chỗ Rạp nhé anh Phương.....ka ka!