• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL đam mê và hy vọng

futhuy

Member
Công nhận Phú có quả đuổi bóng đá đỉa sướng thật, sát thủ của em mà đc như thế thì hay, cứ cho ra san bóng ngày 30 phút như thế còn hơn cả tập...hiiihih
Muốn Sát Thủ như vậy dễ thôi , chú đưa qua nhà a luyện cho , hoặc đưa e mặt trắng vàng a luyện cho cũng được 8->8->8-> , đảm bảo sau này cơ bắp cuồn cuộn.
Thằng Phú có hôm bọn anh đỉa nó gần 1 tiếng mà nó vẫn chạy được , nhưng sùi hết cả bọn mép nên . . ka .ka

tuanhd

Member
Muốn Sát Thủ như vậy dễ thôi , chú đưa qua nhà a luyện cho , hoặc đưa e mặt trắng vàng a luyện cho cũng được 8->8->8-> , đảm bảo sau này cơ bắp cuồn cuộn.
Thằng Phú có hôm bọn anh đỉa nó gần 1 tiếng mà nó vẫn chạy được , nhưng sùi hết cả bọn mép nên . . ka .ka
Con TÍT nhà em cũng ham bóng lắm cứ nhìn thấy bóng là rít ầm ĩ lên.mỗi tội em thì lại ko khoái đá bóng sân cỏ lắm.em chỉ khoái đá sân hàng chiếu:))
em có ông cậu tên là phú.ngoài đời gọi là PHÚ LỈNH.hay anh đặt thêm cái biệt danh đó cho con PHÚ đi cho tếu.=))=))=))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em khoang đần độn lắm anh à, chỉ ăn với ngủ thôi, không biết có biết đuổi bóng ko nữa nhưng chỉ thấy con khác chồm vào người là nó cắn.....kakakakka

Konica.dog

Member
Vô địch gì đâu ông ơi., vui thì nuôi thôi mà...........hehehehe........Thằng sát thủ hôm nay lại tả xung hữu đột ở buổi OFF chỉ vẫn biết dùng 2 từ không có đối thủ, không ngờ nhỏ tuổi mà thuần lệnh răm rắp, cắn chân như người lớn....hahahah :)):))
Off CLB Pitbull Đất Cảng cho Sát thủ gặp 113 nhà anh xem có vào chuồng không nhé (không thể ủ được nữa rồi, đưa ra mặt trận thôi). Để thằng sát thủ này nó quậy không được lại còn định " Hấp diêm" con nhà lành nữa chứ :)):))

_DIAMOND_1984

Off CLB Pitbull Đất Cảng cho Sát thủ gặp 113 nhà anh xem có vào chuồng không nhé (không thể ủ được nữa rồi, đưa ra mặt trận thôi). Để thằng sát thủ này nó quậy không được lại còn định " Hấp diêm" con nhà lành nữa chứ :)):))
Như thế là chiều anh lắm rồi đấy,nó đang thay răng tính là hôm qua ko cho nó ra cơ Thằng Sát thủ hôm qua cắn xong mồm miệng đầy máu ( đi mất 1 nanh và 2 răng hàm) nhìn mà xót quá anh à, em tưởng hôm qua bác tâm phục khẩu phục em nó rồi chứ, hóa ra vẫn chưa thì thôi em lại chiều, nhưng nhỡ mà cũng lại chạy nốt nữa thì nhớ khao bia & cafe 1 tuần liền đấy nhé....heeeeeeeeeeeeee :D:D ( Thằng Sát thủ sau này làm giống cũng chuẩn đấy anh nhỉ ??? Bé mà ôm eo lắc như người nhớn ))) kakakakak :)):))

futhuy

Member
Con TÍT nhà em cũng ham bóng lắm cứ nhìn thấy bóng là rít ầm ĩ lên.mỗi tội em thì lại ko khoái đá bóng sân cỏ lắm.em chỉ khoái đá sân hàng chiếu:))
em có ông cậu tên là phú.ngoài đời gọi là PHÚ LỈNH.hay anh đặt thêm cái biệt danh đó cho con PHÚ đi cho tếu.=))=))=))
Không biết Phú nhà a và Tít nhà chú có họ hàng gì với nhau không nhỉ ? trông giống nhau thế , trước em mua Tít từ đâu về thế ? Mà em nó được mấy tuổi rồi ?

_DIAMOND_1984

Không biết Phú nhà a và Tít nhà chú có họ hàng gì với nhau không nhỉ ? trông giống nhau thế , trước em mua Tít từ đâu về thế ? Mà em nó được mấy tuổi rồi ?
TIT của Tuấn HD là con của Bouma, mua ở HD của chú Hùng Vát thì phải :D

Konica.dog

Member
Như thế là chiều anh lắm rồi đấy,nó đang thay răng tính là hôm qua ko cho nó ra cơ Thằng Sát thủ hôm qua cắn xong mồm miệng đầy máu ( đi mất 1 nanh và 2 răng hàm) nhìn mà xót quá anh à, em tưởng hôm qua bác tâm phục khẩu phục em nó rồi chứ, hóa ra vẫn chưa thì thôi em lại chiều, nhưng nhỡ mà cũng lại chạy nốt nữa thì nhớ khao bia & cafe 1 tuần liền đấy nhé....heeeeeeeeeeeeee :D:D ( Thằng Sát thủ sau này làm giống cũng chuẩn đấy anh nhỉ ??? Bé mà ôm eo lắc như người nhớn ))) kakakakak :)):))
Có phải Sát thủ cắn nó chạy đâu :p mà thằng đực rựa ấy cứ mắt trước mắt sau chỉ ôm mông con nhà lành nhắp là giỏi :)) . Hôm off Pit đất cảng cho thử lửa với 113 nhà anh nhé. Nếu 113 nhà anh bị đè mà không đánh thì coi như 113 thua.<:p<:p<:p<:p
Như phải nói Sát thủ bé tý mà đã ham nhảy thì sau này phối giống cũng nhàn :)

_DIAMOND_1984

Có phải Sát thủ cắn nó chạy đâu :p mà thằng đực rựa ấy cứ mắt trước mắt sau chỉ ôm mông con nhà lành nhắp là giỏi :)) . Hôm off Pit đất cảng cho thử lửa với 113 nhà anh nhé. Nếu 113 nhà anh bị đè mà không đánh thì coi như 113 thua.<:p<:p<:p<:p
Như phải nói Sát thủ bé tý mà đã ham nhảy thì sau này phối giống cũng nhàn :)
113 quả này mà lại bị Sát thủ cho chạy rồi đánh đòn chạy cần nữa là em gọi '' Sít đặc Ca '' chở thằng ĐS đấy nhé...heeeeeeeeeee :p:p

_DIAMOND_1984

Ok, anh em mình nhân tiện áp tải nó luôn một thể :)):)):)):)):)):)):))
Nói chung là Sát thủ của em đang sún rồi, vì nó đã hết lòng vì nước vì anh em, OFF PIT lần này ra nó đang trong tình trạng sún răng chiều phát này nữa là hết lòng luôn đấy, nếu 113 có thua xin tuyên bố chủ của 113 định đãi chủ của Sát Thủ cái gì nhỉ ??? :p:p

Konica.dog

Member
Làm chầu tiết canh Ghẹ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) ok chưa? còn ngược lại Sát thủ thua thì tính sao đây?;;);;);;)

_DIAMOND_1984

Làm chầu tiết canh Ghẹ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) ok chưa? còn ngược lại Sát thủ thua thì tính sao đây?;;);;);;)
Bác thích món gì em cũng có thể chiều được mà, bi.a, cafe , ăn sáng 1 tuần liền nhé :D

cocker.fan

Active Member
Vài em PITBULL cùi nhà Diamond xin giao lưu cùng mọi người
Đầu tiên là anh cả tên Sát Thủ

Công nhận thằng cu này ghê thật,mới tí tuổi mà đã làm mưa làm gió ở giải trẻ pitbull Hải Phòng rồi <):) Quả không phụ lòng ông chủ nó. 8-> 8->

_DIAMOND_1984

Công nhận thằng cu này ghê thật,mới tí tuổi mà đã làm mưa làm gió ở giải trẻ pitbull Hải Phòng rồi <):) Quả không phụ lòng ông chủ nó. 8-> 8->
Tinh thần là sắp sửa anh đón BUSH về nhà chăm em nhé, chú nuôi thì bộ khung chân tay tốt rồi đấy nhưng có vẻ vẫn'' thân gầy guộc lá mong manh '' lắm hay là chú thiên vị Dương Quí Phi của chú được ăn nhiều, chó của anh được ăn ít .. kakakakka :)):))

a ơi..thình thoảng up ảnh và video của Sát Thủ đi chứ.phải công nhận là con này rất côn đồ.nhìn nó cắn con Mực e kết nổ bình nuóec giải...hihi:D:D:D

_DIAMOND_1984

a ơi..thình thoảng up ảnh và video của Sát Thủ đi chứ.phải công nhận là con này rất côn đồ.nhìn nó cắn con Mực e kết nổ bình nuóec giải...hihi:D:D:D
Trẻ con nghịch ngợm ngứa răng nó cắn chơi thôi chứ biết gì đâu em, giờ ko cho cắn nữa, bé mà cứ dí dát lung tung hỏng chó thì phí lắm..hehhe