• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull đô la tại Bắc Giang

hưng đang có nhu cầu nhượng lại em bullterri này đấy , anh em nếu ưng ý thì xúc tiến luôn thôi .

hungcun94

Member
em đang thank lý thằng " chó " này đây.bắc nào kết thì đập chết nó hộ em hehe=))=)):p

HoangDuc

Chiều 3h cho cháu ra khuôn viên gần Hải thống nhất nhé pitbulldola.
mình cũng có 1 em pit

Chiều 3h cho cháu ra khuôn viên gần Hải thống nhất nhé pitbulldola.
mình cũng có 1 em pit
mình không biết bạn để tin nhắn pm nên không cho em nó ra chơi với em pit của bạn mất rồi . Bạn cho mình cái số để mai cho 2 em nó gặp nhau được không ?

Hôm nay vừa cân cho cu cậu 4 tháng rưỡi được 14 cân là cũng bằng anh bằng em đấy các bác nhỉ ;;);;)

thoanld

Chó em chó cỏ, nuôi mãi mới đc hơn 30kg chắc k to hơn đc nữa! Các bác có hôm nào giao lưu ra công viên Đề Thám cho em mục sở thị mấy cún của các bác với nhé, nhà e ngay cổng số ngày nào cũng dắt cún ra mà loanh quanh toàn cún nhà em wc ở đó :-??

hungcun94

Member
này thì bull 6 củ này.......=))=)) em nó đẻ ngày 02-11-2012 bác ạ..em thấy hơn 8o ngày rồi thì đã khó bảo tồi chứ đừng nói to thì như thế nào hị hị:p:p