• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbul cái nhà mình

my_lucky

Active Member
Em này bạn nuôi lâu chưa,, em nó đc bao nhiêu tháng rồi hả bạn??

lewei

Member
Em này bạn nuôi lâu chưa,, em nó đc bao nhiêu tháng rồi hả bạn??
Em này đang chuẩn bị salo lần hai lần đầu không cho nhảy.Tầm 14 tháng ,tuy là cái nhưng đã cắn chết mấy con chó cỏ gần nhà .

dgk_karate

Member
Em này đang chuẩn bị salo lần hai lần đầu không cho nhảy.Tầm 14 tháng ,tuy là cái nhưng đã cắn chết mấy con chó cỏ gần nhà .
Cho mình hỏi em pit này có phải ở trên tứ liên không bạn ơi?

lewei oi....cho mih sdt de minh hoi kinh nghiem ty chut.....ma khi nao de thi alo cho anh em nha..hheheh
tung 0983599996

dgk_karate

Member
Em này ở nghi tàm bạn à ,nhập bên trại tung của giật mìn.
Thế thì đúng rồi, hôm mình qua nhà cu cháu thấy em này rồi, em cái mà đeo cái xích to đùng đầu gấu lắm, một đống lốp trong nhà bị em nó giật. Nhưng thấy cu cháu nói là em này hay xích. Mà đề nghị chủ chó tắm táp và kiểm tra sức khỏe cho em nó nhé.Thấy em nó gãi tai liên tục đỏ hết cả tai lên đấy, kiểm tra tai xem có sao không nhé. Chúc em pit mạnh khỏe, rảnh thì chủ chó cho ra sân bóng ngõ 200 âu cơ, mình hay cho cún tập ở đó :-bd.

phananh2812

Member
Thế thì đúng rồi, hôm mình qua nhà cu cháu thấy em này rồi, em cái mà đeo cái xích to đùng đầu gấu lắm, một đống lốp trong nhà bị em nó giật. Nhưng thấy cu cháu nói là em này hay xích. Mà đề nghị chủ chó tắm táp và kiểm tra sức khỏe cho em nó nhé.Thấy em nó gãi tai liên tục đỏ hết cả tai lên đấy, kiểm tra tai xem có sao không nhé. Chúc em pit mạnh khỏe, rảnh thì chủ chó cho ra sân bóng ngõ 200 âu cơ, mình hay cho cún tập ở đó :-bd.
Anh ơi, a cũng nuôi pit ạ, a ở đâu cho e xin địa chỉ và số điện thoại với, e cũng ở gần đấy, có gì đến giao lưu học hỏi kinh nghiệm của a, và cho chúng nó chơi đùa với nhau.

dgk_karate

Member
Anh ơi, a cũng nuôi pit ạ, a ở đâu cho e xin địa chỉ và số điện thoại với, e cũng ở gần đấy, có gì đến giao lưu học hỏi kinh nghiệm của a, và cho chúng nó chơi đùa với nhau.
Kinh nghiệm gì đâu. Em rảnh thì qua sân bóng ngõ 200 âu cơ, sáng nào anh cũng cho chó ra đấy chạy, nhưng sớm lắm 5h30 sáng.:D

my_lucky

Active Member
cái ông chủ chú cún này trông rõ béo tốt sạch sẽ thơm tho, thế mà để em nó nằm bẩn thế kia à?? Sống lại đi sống như thế ko được đâu:D:D:p:cool:

duykienhd

Member
sao cai xich co be the.kiem them cai khac to hon di.dai co dep thi ko dung ma lai dung xich co nhu la de xich trau vay