• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull Gift nhà Ducthinh

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Ai di thi lên đang ký dê a thịnh còn biết chuẩn bị cui và gạo:)):)):)):)):)):))

Mấy đồng chí này chả xem kỹ gì cả, người ta đăng ký pit con, lại tưởng đăng ký đi lên nhà anh Thịnh ăn dê, tâm hồn ăn uống mạnh quá. Việt ơi, sao hôm nay bận gì không đi off được hả em?

Ducthinhndt

Member
Gift vẫn chưa muốn lấy chồng em ạ.
Tính đến nay là tròn 10 ngày rồi, nhưng theo như phán đoán của Vũ Minh thì chắc khoảng 2h nữa Bull sẽ lấy đi "đời con gái" của Gift.

Gift đã mất tem cách đây 1 tiếng,cháu bị xxx 30' anh Thịnh ơi...:x:x:x

Nhấp nhổm chờ đợi......

Tên đâm tặc....:p

Cuối cùng gia đình xin cảm ơn anh Hùng Tình Yêu đã không ngại đêm hôm,đường xá xa xôi đến giúp đỡ!

Ducthinhndt

Member
Xin cám ơn Minh. Chẳng biết đền ơn thế nào(?). Anh có nhã ý mời em 7h mai qua Sóc sơn dùng bữa sáng.
Và đặc biệt hơn nữa em có lời cám ơn anh Hùng. Biệt danh Tình yêu của anh đã giúp cho Gift của em lấy được chồng!

Xin cám ơn Minh. Chẳng biết đền ơn thế nào(?). Anh có nhã ý mời em 7h mai qua Sóc sơn dùng bữa sáng.
Và đặc biệt hơn nữa em có lời cám ơn anh Hùng. Biệt danh Tình yêu của anh đã giúp cho Gift của em lấy được chồng!
Sếp Thịnh ơi,mai Sếp không định cho em đi làm kiếm hay sao mà rủ em sang đó thế?hôm nào trả Gift về địa phương em sẽ sang,anh yên tâm,em được cái hay hóng hớt & thích đi chơi xa lắm,rất cảm ơn anh vì đã có nhã ý...hề hề..:)) thân ái!

Ducthinhndt

Member
Bác Hùng Tình yêu chuyển sang làm Cố vấn riêng cho CLB đi bác ơi
Xin lỗi anh Hùng em có ý kiến!
Qua ảnh em thấy bác thiếu một chiếc dép...em sợ...hơn 2 tháng nữa dép của bác lại ra trước cún con thì khổ Gift của em mất. =))=))=))
Chắc tôi nay Vũ Minh lại phiền bác thêm một lần nữa, bác giúp em với nhé.
Cảm ơn bác nhiều!

Xin lỗi anh Hùng em có ý kiến!
Qua ảnh em thấy bác thiếu một chiếc dép...em sợ...hơn 2 tháng nữa dép của bác lại ra trước cún con thì khổ Gift của em mất. =))=))=))
Chắc tôi nay Vũ Minh lại phiền bác thêm một lần nữa, bác giúp em với nhé.
Cảm ơn bác nhiều!
Chắc lúc đầu bác ý sợ quá chạy mất dép sau đó tĩnh tâm lại thì chân có lạt chân không có lạt:)):)):)):))

Ducthinhndt

Member
Tuần nay anh về HP chắc không có mặt off cùng mọi người được. Mọi người thông cảm nhé.
Thân!